[Funland] Giải oan trái nghiêp chướng tiền duyên kiếp trước.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Ôi dồi, lại béo các thầy. Độc thân vui vẻ, cứ vui khi đời cho phép cho giai nó thèm chứ. Đúng người đúng lúc là xong thôi, khổ.
Ôi dồi, nói thế như nói nhà hàng xóm thì nói làm gì
Nữ, ngoài ba xịch, lần cuối có bạn trai cách đây 5 năm. Không phát sốt lên ý chứ :D

comiki

Xe ba gác
Người OF

TieuFu

Xe container
Hay vụ này các cụ nhường em thể hiện một phen đê! Nhâm, cầm, độn, toán, lý, số hay bói mai rùa, bói cỏ thi, bói chân gà hoặc xem cau điếc, liếc cau già gì em cũng đều không giỏi nhưng chém gió thì phần phật chẳng thua ai. :D
Nữ thí chủ này làm lễ kiểu gì cũng đc, cái chính là có làm gì đó để “giải toả” tinh thần rồi tự kỷ ám thị là đã cắt đc rồi thì sẽ tự tin hơn trong tình cảm thôi.
Theo em thì cứ lễ bạc, lòng thành mà gạt bỏ đc cái tâm lý “nợ tiền duyên” trong đầu thì cũng chẳng hại gì.
Có nên cơm cháo gì hông để kẻo nữ thí thân đến rồi thất dực !

Hay vụ này các cụ nhường em thể hiện một phen đê! Nhâm, cầm, độn, toán, lý, số hay bói mai rùa, bói cỏ thi, bói chân gà hoặc xem cau điếc, liếc cau già gì em cũng đều không giỏi nhưng chém gió thì phần phật chẳng thua ai. :D
Nữ thí chủ này làm lễ kiểu gì cũng đc, cái chính là có làm gì đó để “giải toả” tinh thần rồi tự kỷ ám thị là đã cắt đc rồi thì sẽ tự tin hơn trong tình cảm thôi.
Theo em thì cứ lễ bạc, lòng thành mà gạt bỏ đc cái tâm lý “nợ tiền duyên” trong đầu thì cũng chẳng hại gì.
Hay cụ thử bốc 1 quẻ bằng bói mu rùa cho mợ ấy xem sao .

NEKAT

Xe tải
Ôi dồi, lại béo các thầy. Độc thân vui vẻ, cứ vui khi đời cho phép cho giai nó thèm chứ. Đúng người đúng lúc là xong thôi, khổ.
Táo trên cây không hái thì rụng xuống cũng có người nhặt thôi, gì mà căng :-bd

Hanoi1919

Xe tăng
Có nên cơm cháo gì hông để kẻo nữ thí thân đến rồi thất dực !
Quan trọng vẫn là ở đương số. Nếu tin là có tiền duyên thì sẽ tin vào việc cắt đc tiền duyên. Nếu không tin vào việc đó thì cũng đâu cần suy nghĩ đến việc đó làm gì nữa? Không nói đến góc độ tâm linh, chỉ nhìn ở góc độ như 1 liệu pháp tâm lý thôi thì em nghĩ cũng là việc làm khích lệ bạn ấy tự tin hơn, tích cực hơn trong vấn đề tình cảm.

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]

windy1

Xe điện
Em tin con người có số mạng, nhưng chẳng tin vào bói toán, cũng không tin ai có đủ khả năng huyền bí để giải được vận số tiền kiếp .

Chỉnh sửa cuối:

comiki

Xe ba gác
Người OF
Táo trên cây không hái thì rụng xuống cũng có người nhặt thôi, gì mà căng :-bd
Cành táo đầu hè rung rinh quả ngọt
Nắng soi sương giọt long lanh...

Rụng là rụng thế lào

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cành táo đầu hè rung rinh quả ngọt
Nắng soi sương giọt long lanh...

Rụng là rụng thế lào
Thật, Táo mà cứ tưởng sung, cứ chờ đấy :))

Trái táo hồng anh khẽ cắn môi
Em nói chúng ta chưa kịp nhớn

10 thầy thì có đến cả 10 thấy phán láo cụ nhé. Cụ đừng tin kẻo mắc vào thầy không dứt ra được đâu.

November123

Xe tải
Cụ nhắn em địa chỉ em gái cụ để em đến.
Đỡ mất 2,5 củ
Mà thính này nghe cụ tả thơm thật
Em thấy nhiều mục tìm bạn đời toàn là: Phụ nữ hình thức ưa nhìn, yêu mầu tím, yêu mái ấm gia đình, thích đọc sách, nghe nhạc và nấu ăn...toàn những hình mẫu lý tưởng mà đàn ông ai cũng muốn nhảy bổ vào mà chẳng hiểu sao giờ này mà vẫn còn độc thân.
Người phụ nữ hoàn hảo cụ nhỉ? \:D/
Ko biết quan điểm của mọi người thế nào, bản thân tôi chọn bạn đời là người bình thường, phù hợp với mình, người hoàn hảo thì chỉ để lồng trong khung kính và ngắm thoai. :D

Tầm đấy tuổi mà chưa mảnh tình vắt vai thì hầu như ông thầy nào cũng phán thế cả cụ ạ
Cụ/mợ phán chuẩn thật. :>

hxduong

Xe lăn
Chỉnh là hỏng :)
Ai cũng nghĩ đc như chị thì ngon quá, liên đoàn thầy giải tán ngay.

Chỉnh sửa cuối:

November123

Xe tải
Ôi dồi, nói thế như nói nhà hàng xóm thì nói làm gì
Nữ, ngoài ba xịch, lần cuối có bạn trai cách đây 5 năm. Không phát sốt lên ý chứ :D
Ôi, thầy nói đúng tâm lý tôi quá, nữ ngoài 3 xịch đây cụ, độc thân hơn 5 năm đây cụ. :(:((
Nhà nghèo ko có tiền để đi thầy như em của chủ thớt. Có cách nào miễn phí không ạ? :((

Đi đường nhìn ai cũng có đôi có cặp mà tủi thân quá thầy ơi! =((