Chi hội Giải kỹ năng lái xe địa hình trên cát cúp Trai tân mở rộng 2011 !!!

Thích Triton

Xe điện
Em vừa đi cất xe về tự dưng mấy bác trông xe bảo khao đê làm em giật cả mình :)) hóa ra bây giờ bãi gủi có thêm 1 bác Trai tân đỏ về kể rồi :))

Xe vô địch chạy nhanh quá hay sao mà ống kính phóng viên ko theo kịp cái nào =)), đoạn bay cũng ko kém xe SH mấy nhé =)) =)) =))
Triton đỏ là của sangothinhphat đấy. Hội mình mà.

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
He nhà em vừa buôn với mấy bác trông xe đấy, từ hôm nay trở đi em chuyển địa chỉ thường trú vợ 2 ra đấy với bác cho vui.
Nhà Tom ở chỗ nào nhỉ khi nào ra lấy xe rảnh ới cafe tí nhé!

Thích Triton

Xe điện
He nhà em vừa buôn với mấy bác trông xe đấy, từ hôm nay trở đi em chuyển địa chỉ thường trú vợ 2 ra đấy với bác cho vui.
Vừa đi làm về. Sao các chú o làm gì mà ngủ muộn thế? Mai 6h anh gọi dậy cafe nhé.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xe nhà quanmeo hôm nay cho mẫu chụp ngồi cả lên nóc capo nên bị loại trên đường đua là đúng rồi hehe
lần sau trước khi đi đừng cho mượn xe chụp mẫu nhé
Đây là 1 kinh nghiệm sương máu dc bác amazon rút ra sau VOC kakaka

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
ok bác nhà em ở hoàng văn thái . thế là bãi có 3 trai tân. Bác trai tân bạc kia chưa vào hội để hôm nào em tiêm. Tháy lắp cản ARB :))

daicatroc

Xe buýt
Hôm qua em làm cái chân cầm đồng hồ bóp giờ nên không phó nháy được nhiều, tranh thủ được mấy phát thôi

Bạn là ai? là ai???

Trước giờ khai cuộc

Chân dung nhà vô địch ( Chăm sóc Daicatroc tốt lắm, không như mấy thằng cha kia cứ hùng hục mà chạy thì nhằm nhò cái giải giề =)) )

Không biết con thỏ là biểu tượng của cái giề ???? (Ý tưởng của thằng cha nào mà thâm thật....)

Bóc tem

Chiến lợi phẩm

Xuống ngay bẹp hết nóc xe bi giờ

Hôm qua lúc các bác về em lấy Lacetti ra chạy thử hết có 1.30 phút các Bác ạ, thảo nào mấy thằng chả cứ bắt mình cầm còi không cho mình thi :))

Chỉnh sửa cuối:

Thích Triton

Xe điện
À... Con thỏ... Mình mà thắng thì đcj con thỏ... Thế là sao? Mình tuổi tý mà. Thảo nào mình o có giải. Mọi người nghĩ kỹ mà xem. Hu. Hu...

daicatroc

Xe buýt
Em đề nghị BTC bổ xung thêm các giải sau :

Giải nhì : Anh Hùng Offroad : 2.11' : 04 gói bim bim (Gia đình chia nhau cho nó dễ đỡ tranh nhau )
Giải ba : VTA 2.12' : Ly trà đá (Cho anh ngọt giọng, động viên vụ két nước)
Giải phong cách : Sông hồng : Có cú bay đẹp nhất năm..............ngoái (quả bay này phải nói ấn tượng, em nghĩ vụ này có thể nói là kinh điển của CLB Trai tân)
Giải mâm xôi nát: Thầy giáo : Sợ quá trốn mất tăm
Giải xe gắn bó với đường đua lâu nhất: 60' : Quanmeo
Giải xe đến muộn nhất : Casannova ( Cá Ba sa nướng mỡ )

daicatroc

Xe buýt
À... Con thỏ... Mình mà thắng thì đcj con thỏ... Thế là sao? Mình tuổi tý mà. Thảo nào mình o có giải. Mọi người nghĩ kỹ mà xem. Hu. Hu...
Gớm đời, Bác mà thắng thì em tặng luôn Bác Thích một con chuột...cống ...còn.... sống, được chưa, thôi nào nín đi

chuot ton

Xe tải
Tom thắng là nhờ anh đứng đó hoa tiêu cho để bay tránh cái hố sâu,kh thấy chích % gì cả

tenthanhvien

Xe tải
Chúc mừng mợ Lệ nhá :D

Chỉnh sửa cuối:

V.T.A

Xe điện
Em đề nghị BTC bổ xung thêm các giải sau :

Giải nhì : Anh Hùng Offroad : 2.11' : 04 gói bim bim (Gia đình chia nhau cho nó dễ đỡ tranh nhau )
Giải ba : VTA 2.12' : Ly trà đá (Cho anh ngọt giọng, động viên vụ két nước)
Giải phong cách : Sông hồng : Có cú bay đẹp nhất năm..............ngoái (quả bay này phải nói ấn tượng, em nghĩ vụ này có thể nói là kinh điển của CLB Trai tân)
Giải mâm xôi nát: Thầy giáo : Sợ quá trốn mất tăm
Giải xe đến muộn nhất : Casannova ( Cá Ba sa nướng mỡ )
Xong giải rồi em mới tiết lộ là vụ này: có bác đi đêm với em ,hối lộ BTC cơ cấu trước lấy giải : Đáng ra trong cup con thỏ em bố trí phiếu 50 cốc bia 19C nhưng vì tối hôm trước giải lọ mọ khuya quá ,dán ,dán in..in mấy thứ linh tinh buồn ngủ quá cho nhầm cái tờ phiếu như Nhà Vô địch cầm đấy .

thachthungtham

Xe buýt
Báo cáo các Bác trong TVC. Hôm qua trong lúc tham gia vui chơi giải trí lúc về em bị thất lạc một số đồ trong đó có chiếc bật lửa ZIPPO màu xanh bộ đội là quà kỷ niệm, Bác nào có thấy cho Em xin cảm ơn và hậu tạ.( Cáp và mani đã tìm thây).

hungtrantien76

Xe hơi
Hiền Ty đang ở thành phố nào thế, hôm nào về? Tôi đang định nhờ ông xách mấy thứ đồ chơi xe moto về VN. (nếu tiện)

calibrationwater

Xe điện

Em ngồi trên xe bác Quanmeo thấy bác ý chạy cực pro khả năng giành cúp cực cao, đúng đoạn cua cuối thì:
Của anh nó cúng như sào
Anh càng giãy mạnh nó càng vào sâu ...

Đáng tiếc .....

daicatroc

Xe buýt
Xong giải rồi em mới tiết lộ là vụ này: có bác đi đêm với em ,hối lộ BTC cơ cấu trước lấy giải : Đáng ra trong cup con thỏ em bố trí phiếu 50 cốc bia 19C nhưng vì tối hôm trước giải lọ mọ khuya quá ,dán ,dán in..in mấy thứ linh tinh buồn ngủ quá cho nhầm cái tờ phiếu như Nhà Vô địch cầm đấy .
Hối lộ ..... 50 cốc bia à, đối tượng này nhất định bụng phải....... phệ rồi=))