Chi hội Giải kỹ năng lái xe địa hình trên cát cúp Trai tân mở rộng 2011 !!!

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
haha thế là kiểu này lại phải tổ chức rally chặng 2 vào 1 ngày tới :)) , có thể miền trung cát cháy chẳng hạn . Thế thôi em xin rút làm ng phất cờ ko mang tiếng quá =))
TCT lên kế hoạch về quê đi để anh em còn đi ké :))

Chỉnh sửa cuối:

tenthanhvien

Xe tải
Haha, lại có sự liên tưởng thế này để các bác suy ngẫm. Trước năm 2008, bóng đá VN mình toàn về nhì, có lần chỉ về ba, cứ sau mỗi giải bà con lại ấm ức, lủi thủi đi về rồi trách móc ông nọ ông kia bán độ, rồi thề không bao giờ cổ vũ cho đội tuyển nữa. Nhưng đến năm sau mấy trận đầu nó đá lại rất hay, vào đến bán kết, rồi lại vào trung kết, thế rồi vé trận trung kết lên ầm ầm, mọi người lại nô nức đi xem. Xem xong lại thất vọng, đến cả hơn chục năm liên tục như thế.

Ở VN thì phàm cái gì đã là thi thố đều thế hết. Đừng quá thất vọng các bác ạ.
E thì cũng biết thế nên đã thống nhất với anh Kiếm là anh ý Dẫn và e thì Chốt danh sách giải. Thế quái nào mợ Lệ lại Dẫn và cái ông sango đến muộn giành chỗ Chốt đoàn của em.

Đúng là Chời tính không bằng Bán độ anh ha :)) =))

Chỉnh sửa cuối:

V.T.A

Xe điện
Vụ set đồng hồ này em cũng nghe giang hồ đồn đại râm ran rồi , tiếc cái là xe đang hàn lại tý răng nhà Hiếu cận ,đồng hồ đang để trong cốp nên chưa kiểm chứng vết keo 502 được . Vụ này khui ra khéo mai lại lên báo giấy mấy thằng bán báo nó gióng loa khắp HN thì khối ông mất tiền giữ ghế .

@Tân Vô Địch : Giải thưởng Tuấn Dung nó vừa ship qua nhà a ,kể ra Tôm để anh dùng cũng được , còn không thì mai qua anh cùng 6789 qua ông Trọc biểu tình vụ cản sau.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác cần cứ mượn em dài hạn cũng dc hehehe , nhưng bác mua pin em dùng thử =)) =)) . Mai mấy giờ qua nhà Đạika hả bác ? Em cũng sốt ruột vụ cản quá vì cản sau của em giờ nhìn giống giấy báo vừa vo lại quá.
CUP thỏ vàng của em có phải cho vào phòng truyền thống ko hehehe

chuot ton

Xe tải
cái tấm tôn dưới gầm xe của anh cũng giống cái cản sau của em quá,hôm nào nhặt đc tiền đi lên nhà đai ca Trọc làm 1 th.,
vụ này ít ảnh quá các bác ơi

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Lót gầm của em sau cú cất cánh rồi hạ cánh hôm qua cũng giống cái chảo úp ngược rồi :)) mai bác rảnh thì xuống nhà Trọng tài yêu dấu của em :)) nghiên cứu cùng anh em luôn thể

transporterVN

Xe tăng
Sau vụ làm đường này có khi gỉải VOC tới các Cua và bác Gay ở bên Offroad lại mời bác Thắng làm cộng tác viên cũng nên, nhìn thì rất đơn giản thế mà có hai cựu tay đua VOC bị tèo...=)).

transporterVN

Xe tăng
Lót gầm của em sau cú cất cánh rồi hạ cánh hôm qua cũng giống cái chảo úp ngược rồi :)) mai bác rảnh thì xuống nhà Trọng tài yêu dấu của em :)) nghiên cứu cùng anh em luôn thể
Tôm đã thấy lót gầm quan trọng thế nào chưa? bảo làm thì không chịu làm...

FAT BOB

Xe tải
Giải xe gắn bó với đường đua lâu nhất: 60' : Quanmeo

Em ngồi trên xe bác Quanmeo thấy bác ý chạy cực pro khả năng giành cúp cực cao, đúng đoạn cua cuối thì:
Của anh nó cúng như sào
Anh càng giãy mạnh nó càng vào sâu ...

Đáng tiếc .....

em tưởng xe này của cụ Rune1800 chứ ợ????

casanova0611

Xe tải