Chi hội Giải kỹ năng lái xe địa hình trên cát cúp Trai tân mở rộng 2011 !!!

Thích Triton

Xe điện
Cám ơn chủ tịch , Vì anh hôm nay em mới cố hết sức đấy, két nước kịch vạch đỏ =))
Mợ thấy Ct khen mà không hiểu. Tội ô chồng chất. Lần trước thắng CT. Lần này thắng cả CLB. Có làm sao thì đừng gọi a cứu nhé.

transporterVN

Xe tăng
Thêm ảnh đi các phóng viên ơi...

thachthungtham

Xe buýt
Và cú bay dẹp nhất trong ngày:

Sông Hồng thế này mới đáng TRITON. Chúc mừng Sông Hồng nhé. Đố xe nào bay đẹp như Sông Hồng. Nhờ Bác CALIBRATIONWATER up giúp cái cú nhảy cao này sang trang giới thiệu xe và các thành viên nhé. Bác xem có cái nick nào dài mà khó nhớ hơn nick của Bác để tui lập thêm cái nick nữa. Thanks! Thanks SONGHONG.

Chỉnh sửa cuối:

chuot ton

Xe tải
sau vụ này em tự rút kinh nghiệm là trước khi chạy phải ăn chay và kh có dính dáng gì đến Mãu, giống như bác Quanmeo thì xui lắm

thachthungtham

Xe buýt
Chuotton có biết sao TOMMYLE thắng không? Anh hỏi bạn gái của mợ Tôm rùi nên mình khẳng định là Mợ TOM thắng rất xứng đáng, xứng đáng hơn Mình.

thachthungtham

Xe buýt
Hoan hô tinh thần đồng đội của nhà 10%, Đặc biệt là trách nhiệm làm trưởng ban tài chính. Lưu ý chim một cặp thì đồng ý tìm dép 1 đôi nhưng cấm không được động vào nỗi đau của bạn Anh nhé. Buồn cái gì mà buồn, Cực buồn thì có. Ngày trẻ anh cũng năng nổ như chú ấy. Khôn đâu đến trẻ khỏe đâu đến già. Nhìn anh bay thì biết, bay gì mà tè ướt hết cả bãi đua?

kar

Xe điện
Các bác chạy chỗ nào mà sáng nay tôi ra ngó không thấy đâu nhỉ?

V.T.A

Xe điện
Tình hình là em đang ngâm cứu phương án đầu tư cho mỗi nhà Trai tân 01 xuất học lớp nghệ thụt nhiếp ảnh để tiêm nhiễm thêm món này , đang lo quá!!!! cả đường chạy rộng mênh mông , đủ các tình huống phải xử lý ,dài hơn Km , bao nhiêu cua đẹp , góc máy miễn bàn ,các góc nhấn thế mà tập trung được nhõn tý ảnh để lưu danh hậu thế kiểu này chán quáX_X.

thachthungtham

Xe buýt
Tình hình là em đang ngâm cứu phương án đầu tư cho mỗi nhà Trai tân 01 xuất học lớp nghệ thụt nhiếp ảnh để tiêm nhiễm thêm món này , đang lo quá!!!! cả đường chạy rộng mênh mông , đủ các tình huống phải xử lý ,dài hơn Km , bao nhiêu cua đẹp , góc máy miễn bàn ,các góc nhấn thế mà tập trung được nhõn tý ảnh để lưu danh hậu thế kiểu này chán quáX_X.
Ý kiến của VTA rất hay, thiết thực, Nhìn lại mặt thằng Xăm đê!

V.T.A

Xe điện
Hoan hô tinh thần đồng đội của nhà 10%, Đặc biệt là trách nhiệm làm trưởng ban tài chính. Lưu ý chim một cặp thì đồng ý tìm dép 1 đôi nhưng cấm không được động vào nỗi đau của bạn Anh nhé. Buồn cái gì mà buồn, Cực buồn thì có. Ngày trẻ anh cũng năng nổ như chú ấy. Khôn đâu đến trẻ khỏe đâu đến già. Nhìn anh bay thì biết, bay gì mà tè ướt hết cả bãi đua?

Nhà nào buồn ý chứ ,Cả nhà em đều tè qua ngọn cỏ từ bé cả rồi nên đâu có buồn .Đến cái xe nó cũng nhiễm bệnh tè đứng đấy =))

transporterVN

Xe tăng
Sáng nay đã hí hửng tưởng có một xe chở toàn phóng viên đến hóa ra lại chui vào một góc để chụp mẫu.

thachthungtham

Xe buýt
Nhà nào buồn ý chứ ,Cả nhà em đều tè qua ngọn cỏ từ bé cả rồi nên đâu có buồn .Đến cái xe nó cũng nhiễm bệnh tè đứng đấy =))
Kậu này trông thế mà tối dạ, Tôi nhắc lại là không được nói Bạn của tui buồn buồn, mà là cực buồn. thể nào ít tóc.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em vừa đi cất xe về tự dưng mấy bác trông xe bảo khao đê làm em giật cả mình :)) hóa ra bây giờ bãi gủi có thêm 1 bác Trai tân đỏ về kể rồi :))

Xe vô địch chạy nhanh quá hay sao mà ống kính phóng viên ko theo kịp cái nào =)), đoạn bay cũng ko kém xe SH mấy nhé =)) =)) =))

thachthungtham

Xe buýt
Em vừa đi cất xe về tự dưng mấy bác trông xe bảo khao đê làm em giật cả mình :)) hóa ra bây giờ bãi gủi có thêm 1 bác Trai tân đỏ về kể rồi :))

Xe vô địch chạy nhanh quá hay sao mà ống kính phóng viên ko theo kịp cái nào =)), đoạn bay cũng ko kém xe SH mấy nhé =)) =)) =))
Chúc mừng chú, quả cất cánh của chú Anh chưa thấy chắc cũng đẹp gần bằng SH.

10%

Xe tải
Điểm danh lại còn 3 máy chưa lên hình ,nhà nào mang máy hết pin buổi sau bắt đặt cọc khoán chỉ tiêu...khà....khà...

hienty

Xe tăng
Sáng nay nghe Vợ bảo "xe thằng QM bị gãy láp" đến khi hỏi nó nó bảo chằng biết tại sao, mình thì cứ vắt óc nghĩ lí do...kà kà...giờ xem ảnh thì đúng là ko gãy mới lạ. Đáng đời =))=)):)) gọi Hùng SG bảo mua chi tiền thay đồ đi

10%

Xe tải
Ông hienty thập thò hóng gì bên dưới đấy , làm việc đi , ở nhà vợ được thằng nào lại hoắc nó đưa đến bảo em là anh con ông chú Ht đóng suất đinh rồi, sang bên Tc mà xem chữ ký.