Giá xe Toyota có phải thực sự đắt so với giá các loại xe khác không ?

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Thế mà em thấy cụ suốt ngày đi hỏi mua thay lọc gió với buzi :D
Lọc gió với Bugi liên quan gì ở đây hả cụ?
Với lại có phải e có mỗi cái Cruze đâu. :D
Có lần e nói là Bugi lọc gió cứ thay mỗi vạn 1 lần sao ấy nhỉ.

Hoa Vinh

Xe tải
Lọc gió với Bugi liên quan gì ở đây hả cụ?
Với lại có phải e có mỗi cái Cruze đâu. :D
Có lần e nói là Bugi lọc gió cứ thay mỗi vạn 1 lần sao ấy nhỉ.
Khi aem nói xe hàn hay hỏng vặt thì cụ nói xe nào chả phải bảo dưỡng với sửa chữa nó mới chạy, lúc lại bảo xe mình chả cần bd, sc gì vẫn chạy ầm ầm :D
Xe thì cụ nói nhà mấy cái mà việc thay buzi, lọc gió suốt ngày đi hỏi nhưng giờ lịch trình thay thế thế naò cũng chả biết hay chả nhớ :D
Cụ đúng là hô phong hoán vũ giỏi nhất thời thục Hán ;))

CR-Vic

Xe container
xe chạy 4 triệu km còn là bình thường nữa là :))

RAVA

Xe ba gác
Khi aem nói xe hàn hay hỏng vặt thì cụ nói xe nào chả phải bảo dưỡng với sửa chữa nó mới chạy, lúc lại bảo xe mình chả cần bd, sc gì vẫn chạy ầm ầm :D
Xe thì cụ nói nhà mấy cái mà việc thay buzi, lọc gió suốt ngày đi hỏi nhưng giờ lịch trình thay thế thế naò cũng chả biết hay chả nhớ :D
-Vào chơi trong box này hình như toàn ông nghễnh ngãng hay sao ấy bác nhể?:))

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Để đối phó với đội ngũ ĐÔNG và HUNG HÃN trong này, ko thể nói lý được. hehe. :D Các cụ tài năng thì thể hiện cho tốt vào, e kém nên chém vui thôi.
Các cụ đã dạy : Đừng nghe chúng nó nói, hãy xem chúng nó làm. Cụ ạ. :D
@: Ví dụ : Xe mua mới, đi được 6K km thì bd sc cái gì?
Bugi lọc gió chả liên quan đến vấn đề này, thay lọc gió cho tk xăng, thay bugi để test xem cái nào ngon....
Nói với cái đội Pro, e gà nên chịu. hehe.

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Vinh

Xe tải
Hehe, sao cụ lại giương nỏ vào e?:))
Công nhận mấy caí Cruz, sờ pắc, cap chắc chất lượng kém thật nên chả bán được. Xe Hàn chất lượng đã kém nhưng nó lại kém nhất mới đau! Ai đời thủa cả tháng bán được có 1 chiêc ~X(

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Công nhận mấy caí Cruz, sờ pắc, cap chắc chất lượng kém thật nên chả bán được. Xe Hàn chất lượng đã kém nhưng nó lại kém nhất mới đau! Ai đời thủa cả tháng bán được có 1 chiêc ~X(
Liên quan gì đến kinh tế nhà mình đâu nhỉ? hehe.
Mà cái Cruze thấy bán chạy hơn altis bên MẼO rùi đấy.

coolpix8700

Xe ngựa
Liên quan gì đến kinh tế nhà mình đâu nhỉ? hehe.
Mà cái Cruze thấy bán chạy hơn altis bên MẼO rùi đấy.
Cờ dút Mỹ là của Di Em, còn Cờ dút Việt là Đai U do anh Thát lắp, 2 cái xe lập lờ đánh lận con đen trông nhanh thì giống giống nhưng vẫn là 2 cái khác nhau!

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Cờ dút Mỹ là của Di Em, còn Cờ dút Việt là Đai U do anh Thát lắp, 2 cái xe lập lờ đánh lận con đen trông nhanh thì giống giống nhưng vẫn là 2 cái khác nhau!
Giờ này lấy đâu ra ĐÊ U nữa nhỉ?:D Thế Cờ Ru nhập thì ở đâu ợ?

Luu Lehong

Xe container
Mấy năm trước, khi cái Lac CDX về cùng thời sau cái Kia Forte thì ae hàn xẻng cũng đã nồi da xáo thịt! FT với Lac cũng kẻ 8 lạng người nửa cân với bao nhiêu tuyên bố hùng hồn, nhiều bác cũng tâng Lac lên mây xanh. Giờ thì Forte có vẻ giữ dáng và giá chứ mấy cái Lac hay CRZ mới trông như con ba ba ì ạch trên đường, xe cũng mất giá thảm hại! Giờ xe lắp giáp cũng ít người mua hơn Forte!

RAVA

Xe ba gác
Mấy năm trước, khi cái Lac CDX về cùng thời sau cái Kia Forte thì ae hàn xẻng cũng đã nồi da xáo thịt! FT với Lac cũng kẻ 8 lạng người nửa cân với bao nhiêu tuyên bố hùng hồn, nhiều bác cũng tâng Lac lên mây xanh. Giờ thì Forte có vẻ giữ dáng và giá chứ mấy cái Lac hay CRZ mới trông như con ba ba ì ạch trên đường, xe cũng mất giá thảm hại! Giờ xe lắp giáp cũng ít người mua hơn Forte!
-Ngày trước hồi mới ra thì dân tình cũng háo hức đi mua mấy con Cruze nhập vì nội ngoại thất và option của nó còn ngon hơn cả con Forte. Chạy được 1 thời gian thì dân tình kêu tốn xăng với cả chạy ko hay bằng Forte...đến giờ thì doanh số con Forte lúc nào cũng phải gấp 3-5 lần Cruze. Dân mình khôn chán, các bác cứ để ý thì thấy ối con khi mới ra thì cháy hàng như Captiva hay vài mẫu xe khác chẳng hạn...sau 1 thời gian chạy ko ra gì hoặc chí phí sd và bdsc cao thì có mà khen giời cũng tự đào thải thôi!:P