Giá xe Toyota có phải thực sự đắt so với giá các loại xe khác không ?

Con Trai HP

Xe hơi
em thì thấy xe toy rẻ mà lại gữi giá phù hợp với đa số người dân Vn lên nó lên hương thôi

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Có ai thần thánh đâu, bác cứ tự nghĩ ra đấy chứ? Cũng như bác ấy, chưa sở hữu cái xe Hàn nào mà cũng khen lấy khen để, hài?:-s
Iem chưa sở hữu song người nhà iem hay bạn bè thì đi nhiều rùi kụ.

X-trails

Xe cút kít
Hay, tốt rẻ sao bác không dùng mà dùng nis làm gì [-(
Iem mua toàn trên >600tr nên iem chọn xe Nhật là đúng phân tích của iem rồi. Còn hồi chọn X-trail cũng so sánh cả SF, RAV, CRV.

otohagiang

Xe container
Y! em bảo bác thử VIOS mới rồi hãy nhận xét
nếu so trong cùng phân khúc với ACCENT thì em cũng chả tiếc chữ tốt để khen VIOS đâu, nhưng đề cao quá mức là không được rồi

beamnhi

Xe buýt
nếu so trong cùng phân khúc với ACCENT thì em cũng chả tiếc chữ tốt để khen VIOS đâu, nhưng đề cao quá mức là không được rồi
Cá nhân em thấy có thể so với Forte và Avante nữa. Còn trên nữa thì không thể so sánh về nhiều thứ. Còn nếu so sánh tiết kiệm xăng hay dể xoay sở trong phố hay ít hỏng thì VIOS vẫn có lợi thế. Vậy nên mọi so sánh đều là khập khiểng - câu này không sai :D

X-trails

Xe cút kít
Cá nhân em thấy có thể so với Forte và Avante nữa. Còn trên nữa thì không thể so sánh về nhiều thứ. Còn nếu so sánh tiết kiệm xăng hay dể xoay sở trong phố hay ít hỏng thì VIOS vẫn có lợi thế. Vậy nên mọi so sánh đều là khập khiểng - câu này không sai :D
So sánh cùng phân hạng thì vẫn ok kụ ợ.

Luu Lehong

Xe container
Iem mua toàn trên >600tr nên iem chọn xe Nhật là đúng phân tích của iem rồi. Còn hồi chọn X-trail cũng so sánh cả SF, RAV, CRV.
Ý cụ là xe hàn chỉ hợp lý với những xe rẻ hơn 600T chứ gì! Còn lại xe trên 600 T thì xe hàn không có cửa đúng không ;))
Thế nhé, tôn trọng ý kiến phản biện em kết luận được chưa nào :D

X-trails

Xe cút kít
Ý cụ là xe hàn chỉ hợp lý với những xe rẻ hơn 600T chứ gì! Còn lại xe trên 600 T thì xe hàn không có cửa đúng không ;))
Thế nhé, tôn trọng ý kiến phản biện em kết luận được chưa nào :D
Hehe, iem chỉ nói đến đấy thôi.

Luu Lehong

Xe container
Với tư cách chủ thớt kiêm thư ký, em ghi nhận phản biện của cụ X-trail (là người có nhiều ý kiến ném đá xe Toy và ca ngợi xe hàn), ghi vào kết luận thứ nhất của biên bản là:
1. Xe hàn chỉ hợp lý với những xe rẻ hơn 600T! Còn lại xe trên 600 T thì xe hàn không có cửa !
Chính bản thân cụ X-trail khi chọn xe cũng không chọn xe hàn!

X-trails

Xe cút kít
Với tư cách chủ thớt kiêm thư ký, em ghi nhận phản biện của cụ X-trail (là người có nhiều ý kiến ném đá xe Toy và ca ngợi xe hàn), ghi vào kết luận thứ nhất của biên bản là:
1. Xe hàn chỉ hợp lý với những xe rẻ hơn 600T! Còn lại xe trên 600 T thì xe hàn không có cửa !
Chít chít, kụ ghi thế thì iem lại bị fan hàn chém chít àh. Iem chỉ có kết nuận xe dưới 600tr thui, còn trên mức đó iem k kết luận. hehe

DangHoangDe

Xe điện
Cụ nào mà có Santa Fe mới, e bảo anh e đổi cho kon Fotuner 2012 TRD luôn. :D Mới đi Hoàng Mười về, chán như con gián. 2.7 AT mà yếu hơn Civic 2.0 ấy.

Luu Lehong

Xe container
Chít chít, kụ ghi thế thì iem lại bị fan hàn chém chít àh. Iem chỉ có kết nuận xe dưới 600tr thui, còn trên mức đó iem k kết luận. hehe
Tất cả ý của cụ em đọc, ghi nhận đúng thực tế chứ không bịa. Trách nhiệm của em là phải trung thực những quan điểm thống nhất từ hai phía.
Bản thân cụ cũng nói vì chọn xe trên 600T nên cụ đã chọn xe Nhật chứ không chọn xe hàn là gì :D
Đúng là có nhiều phản biện nên cuối cùng cũng có điểm chung thống nhất!

X-trails

Xe cút kít
Tất cả ý của cụ em đọc, ghi nhận đúng thực tế chứ không bịa. Trách nhiệm của em là phải trung thực những quan điểm thống nhất từ hai phía.
Bản thân cụ cũng nói vì chọn xe trên 600T nên cụ đã chọn xe Nhật chứ không chọn xe hàn là gì :D
Đúng là có nhiều phản biện nên cuối cùng cũng có điểm chung thống nhất!
Đoạn này thì đúng, song iem k nói >600tr xe hàn k có cửa, hic hic.

coolpix8700

Xe ngựa
Nó ỳ cụ ạ. Ko vọt được như CV2.0 Chắc tại vai u thịt bắp quá.:D
Cảm giác của bác in hệt như cái vụ 1 bác khác có cái Mondeo, phải mượn Prado để leo đồi, leo xong về ra kết luận: "Prado leo đồi không êm bằng đi Mondeo!"!