Giá xe Toyota có phải thực sự đắt so với giá các loại xe khác không ?

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Cảm giác của bác in hệt như cái vụ 1 bác khác có cái Mondeo, phải mượn Prado để leo đồi, leo xong về ra kết luận: "Prado leo đồi không êm bằng đi Mondeo!"!
Hehe, đúng là khó so sánh giữa sedan và SUV nắm. Dưng mà FT đời cũ độ vọt kém thật, đời mới chắc cải thiện hơn.

beamnhi

Xe buýt
Cụ nào mà có Santa Fe mới, e bảo anh e đổi cho kon Fotuner 2012 TRD luôn. :D Mới đi Hoàng Mười về, chán như con gián. 2.7 AT mà yếu hơn Civic 2.0 ấy.
Cụ Dê tuyên truyền mãi mà ngay người nhà đi mua xe vẫn cứ bầy đàn chọn TOY là sao nhỉ =)) Chê cứ chê, chê xong lại mua. Mua xong muốn đổi nhưng ai đến cũng không đổi. ~X(

raklei

Xe điện
Cụ nào mà có Santa Fe mới, e bảo anh e đổi cho kon Fotuner 2012 TRD luôn. :D Mới đi Hoàng Mười về, chán như con gián. 2.7 AT mà yếu hơn Civic 2.0 ấy.
có SFE cũ thôi, SFe mới kiếm khó lắm, mua về cái là dão rồi, anh cụ đòi hỏi cao quá :))

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Tất cả ý của cụ em đọc, ghi nhận đúng thực tế chứ không bịa. Trách nhiệm của em là phải trung thực những quan điểm thống nhất từ hai phía.
Bản thân cụ cũng nói vì chọn xe trên 600T nên cụ đã chọn xe Nhật chứ không chọn xe hàn là gì :D
Đúng là có nhiều phản biện nên cuối cùng cũng có điểm chung thống nhất!
Cụ Lưu dạo này điêu vãi :)) :)) :))

DangHoangDe

Xe điện
-Sao bác ko nói luôn là con Universe chạy ko bốc bằng con Cruze? :D
Cụ nhầm rùi nhé. Univer đề pa chấp Cru một nhịp luôn.:D Hôm nào mang xe cụ qua đua với U xem e nào thắng nhé. Làm cái 1,5,20,100,500.1000Km và hơn nữa xem ai mệt nào.
Cảm giác của bác in hệt như cái vụ 1 bác khác có cái Mondeo, phải mượn Prado để leo đồi, leo xong về ra kết luận: "Prado leo đồi không êm bằng đi Mondeo!"!
Ah, ra là thế. :D Đang so độ vọt cụ lại nói đi đâu thế. VNJP rùi.
Cụ Dê tuyên truyền mãi mà ngay người nhà đi mua xe vẫn cứ bầy đàn chọn TOY là sao nhỉ =)) Chê cứ chê, chê xong lại mua. Mua xong muốn đổi nhưng ai đến cũng không đổi. ~X(
Nói ko nghe, mua xong mới thấy ngờ U cụ ạ. Nên muốn bán để đổi mà lỗ quá, nên muốn đổi xe cho đỡ cụ ạ. :D

Chỉnh sửa cuối:

lapin

Xe container
Nghe chừng U thua đấy!:21:

X-trails

Xe cút kít
Chắc cụ nhắc khéo cái vụ Em vẫn còn quên chưa đưa vào kết luận cái quan điểm của cụ về ý kiến cho rằng nhiều người mua TV Samsung khi nói đến chất lượng TV của hãng này đấy nhớ :))
Ớ thế kụ cũng k nhất quán ợ, hehe

X-trails

Xe cút kít
Em chinh chiến nhiều nơi, nhiều điểm nhưng em nhớ lắm! :D. Sau cái vd của bác GL về TV Samsung thì Em nói các cụ anti Toy hay mâu thuẫn và ko nhất quán; cụ còn nói :" ừ cũng có lý" :D
Kụ trí nhớ tốt thía, hehe

TCNSQH

Xe máy
Lâu nay trên diễn đàn hay có câu xe Toyota (hay các xe Nhật khác) đắt hơn giá trị thực của nó! Đành rằng các chính sách thuế má ở ta làm đội giá xe khi đến tay người tiêu dùng cao hơn ở thị trường thế giới nên không bàn ở đây, nhưng ở cùng 1 thị trường, so với giá xe cùng phân khúc của các hãng xe khác thì xe Toyota liệu có phải là đắt thật không hả các cụ :-??
Quả là đúng

X-trails

Xe cút kít

otohagiang

Xe container
iem k bít thật, mà nick của kụ hình như của đề dành lâu lâu cần mới lấy ra dùng hay sao ấy nhỉ.
tên bác ấy là Hoa Quả: Lựu lê Hồng nên hay gọi trêu là bác Quả
em chả biết tên đấy có từ bao giờ nhưng trước hay gọi giờ quen rồi cứ bác quả thôi :))

X-trails

Xe cút kít
tên bác ấy là Hoa Quả: Lựu lê Hồng nên hay gọi trêu là bác Quả
em chả biết tên đấy có từ bao giờ nhưng trước hay gọi giờ quen rồi cứ bác quả thôi :))
Àh ra thế, không trách kụ Lựu như tôn ngộ không ý, thoắt ẩn thoắt hiện. hehe