[Funland] Giá nhà ngõ nội đô Hà Nội vẫn cao quá các cụ nhỉ

doanquangpham

Xe tải
Em chả hiểu 60 - 100m2 vùng hoang vu đó để làm gì vì nhu cầu người có việc làm khu đó là quá ít. Hạ tầng tốt lên tí nhưng còn y tế giáo dục vui chơi làm gì có đâu.
Về lâu dài thì có thể có tiềm năng nhưng hạ tầng yếu kém, phân lô bát nháo, quy hoạch chồng chéo nên rủi ro cao, thôi thì nhường các cụ xơi 😃😃

doanquangpham

Xe tải
Thế thì cụ sang mấy thớt mua bán nhé đang tìm mỏi mắt đấy. Em kẹp vỡ cả Bi ở đấy lên em đang đánh sóng cho nó lên.:D
Nhà cháu ở luôn HL đây chứ phải sang thớt nào, cụ khoái thì cứ chiến thôi chứ cháu chịu.😆😆

doanquangpham

Xe tải
Thế thì bán khẩn trương đi chỗ khác ở cụ ơi
Đi lâu rồi cụ ạ nhưng vẫn còn quê, chờ đại học Quốc Gia từ thời cháu còn là học sinh mà tới giờ con cháu vào đại học đến nơi rồi mà chưa đâu vào đâu.
Chờ vậy cũng sốt ruột cụ nhỉ 😄😄

Chichbongbebong

Xe đạp
Nhà ngõ nội thành theo e thấy là ko có dấu hiệu giảm vì khu phố e mấy nhà muốn bán vì nhiều lý do nhưng ko thấy ai giảm cả. Cứ đăng bán giá như vậy thôi ko bán đc cũng để đấy.

giaulenvidat

[Tịch thu bằng lái]
Đi lâu rồi cụ ạ nhưng vẫn còn quê, chờ đại học Quốc Gia từ thời cháu còn là học sinh mà tới giờ con cháu vào đại học đến nơi rồi mà chưa đâu vào đâu.
Chờ vậy cũng sốt ruột cụ nhỉ 😄😄
Thế cụ bảo các cụ ở đấy cũng nên bán đi theo cụ cho sướng ))

doanquangpham

Xe tải
Thế cụ bảo các cụ ở đấy cũng nên bán đi theo cụ cho sướng ))
Nhiều thánh phân lô về tưởng dễ xơi, dễ úp bô ai ngờ tự tạo bẫy kẹp trym mình 😃😃.

Quan điểm của cháu là về lâu dài thì vẫn ổn, thị trường HL rất rộng nên có chỗ vẫn ngon, nhiều cụ vẫn xơi được nhưng đa phần là chết 🤣🤣

O Muong Te

Xe điện
Chuẩn ạ
Nhà e khu Bà đình muốn bán bác nào qtam ib nhé
Đất trên sổ đỏ 60m2 xây nhà 3 tầng + 1 gác xếp 50m2 còn lại là sân và khe thoáng
Sổ còn thể hiện có nhà luôn ạ
Giá 5ty4
Cụ inbox em thông tin nhé. Biết đâu có duyên em lại về chốn cũ.

Greenpips

Xe buýt
em đang găm HL đây, em chả thấy giảm gì cả, tất nhiên em không nói phân lô, lên tận HL mà mua phân lô thì có họa điên. Nhưng các cụ cứ tìm quanh từ Yên Bình Tiến Xuân trở lại đến Đông Xuân, Phú Mãn xem mảnh nào diện tích 4000m trở lại xem có mảnh nào giảm đến 30% so với trước 2022 không ? Khu của em là em thấy giá giữ nguyên, hở là mất

thudoll88

Xe tăng
Chuẩn ạ
Nhà e khu Bà đình muốn bán bác nào qtam ib nhé
Đất trên sổ đỏ 60m2 xây nhà 3 tầng + 1 gác xếp 50m2 còn lại là sân và khe thoáng
Sổ còn thể hiện có nhà luôn ạ
Giá 5ty4
Sao rẻ thế ạ?? Có lỗi phong thủy gì ko, mặt tiền mấy mét, ngõ trước nhà mấy mét. Đi bao nhiêu mét thì ra đường lớn ạ

giaulenvidat

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều thánh phân lô về tưởng dễ xơi, dễ úp bô ai ngờ tự tạo bẫy kẹp trym mình 😃😃.

Quan điểm của cháu là về lâu dài thì vẫn ổn, thị trường HL rất rộng nên có chỗ vẫn ngon, nhiều cụ vẫn xơi được nhưng đa phần là chết 🤣🤣
Đâu chả thế cụ )) đẹp hết chỉ có lên Bờ Hồ

Chichbongbebong

Xe đạp
Sao rẻ thế ạ?? Có lỗi phong thủy gì ko, mặt tiền mấy mét, ngõ trước nhà mấy mét. Đi bao nhiêu mét thì ra đường lớn ạ

Cụ inbox em thông tin nhé. Biết đâu có duyên em lại về chốn cũ.
E ko biết nút ib ở đâu nữa 😂 e gửi link lên đây nhé

Chichbongbebong

Xe đạp
Mặt tiền hơi khuất tí ạ. Nh ng cứ bảo thế ko lộc chứ e thấy 2 khách vào thuê nhà e đều 1tg là mua đc nhà, làm ăn tốt lắm. Giờ e ko cho thuê nữa vì cũng tính bán, ko bán đc thì cuối năm e về ở

Bibep

Xe buýt
Topic nhà ngõ nội đô Hà Nội mà các cụ hô sập cứ tổ lái sang vùng ven ngoại ô ngoại thành 🤣 em thấy nhà nội đô chả giảm mấy có chỗ nào giảm các cụ cho minh chứng với
Nhà ngõ từ đỉnh sóng trước cả chục năm rồi có lên được nữa đâu, người ở thực, ko bị kẹp bi, ko ở thì vẫn có thể cho thuê được ngay ra dòng tiền, nên cắt lỗ làm chi.
Chỉ mấy ông đầu cơ, bánh vẽ, mua giá của tương lai, dùng đòn bẩy tài chính nhiều, tính úp bô người khác ai dè ăn chọn cái bô to đùng vào đầu mới phải cắt (hoặc bị ép cắt) thôi.

O Muong Te

Xe điện
Mặt tiền hơi khuất tí ạ. Nh ng cứ bảo thế ko lộc chứ e thấy 2 khách vào thuê nhà e đều 1tg là mua đc nhà, làm ăn tốt lắm. Giờ e ko cho thuê nữa vì cũng tính bán, ko bán đc thì cuối năm e về ở
Em quan tâm mạn Kim Mã, Ngọc Khánh nên nhà cụ không hợp với em. Tks cụ.