[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Colonhec

[Tịch thu bằng lái]
Show cho e số tk có tiền nhưng không trả.
Kính mời các cụ cao nhân vào giúp đỡ đường đi nước bước cụ thể nhằm mục đích giúp cụ chủ lấy lại tài sản và quan trọng hơn là bắt quân lưu manh trả giá đắt nhất có thể.

NNS

Xe ngựa
Em đang chuẩn bị hồ sơ chuẩn bị khởi kiện. E đang hỏi Ls xem liệu có thể phi thẳng đơn lên CA TA tố cáo xe mình bị sang tên đổi chủ ko hay phải qua CA Nam TL. Bên tulai24h không chấp nhận đền bù tiền nên e cũng ko thoả thuận nữa.
theo em nghĩ cụ nên làm đơn tố cáo chứ chả kiện tụng éo gì. Đây ko còn là việc vi phạm hợp đồng, kiện tụng dân sự kinh tế nữa, mà nó là chiếm đoạt tài sản, làm giả giấy tờ..., đó là hình sự

step321

Xe tăng
Dính vào kiểu này là khổ rồi nhưng cũng đành thôi.
Thế này chắc chả ai dám cho thuê xe nữa cụ nhỉ. Cho công ty A thuê xe, xong nó bảo nhân viên nó mang bán mẹ rồi. thế là xong, cù nhầy vài năm, lúc nó trả lại xe thì chăc cũng chỉ còn cái vỏ. Trong khi ấy, có khi lại mang xe của minh cho thằng khác thuê.

Colonhec

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ấy mất bao công để xây dựng hình ảnh trên OF cụ ko xin phép hay cảnh báo đã lên đây bóc phốt. H cụ ấy có đền cụ thì cũng chả ai tin cụ í nữa. Đằng nào cũng mang tiếng vs bị bóc rồi là e e cũng bùng luôn cho nhanh kkkk.
Ai cũng như ông thì xã hội nát hơn cứt.

Strong girl

Xe đạp
Show cho e số tk có tiền nhưng không trả.
Quân đó khốn nạn đến thế là cùng.
Em chúc cụ sớm lấy lại được những thứ là của mình.
Và quan trọng nhất, là muốn lẽ phải chiến thắng. Không thể để quân cướp mà lại nhơn nhơn cái mặt ra như vậy được.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thế này chắc chả ai dám cho thuê xe nữa cụ nhỉ. Cho công ty A thuê xe, xong nó bảo nhân viên nó mang bán mẹ rồi. thế là xong, cù nhầy vài năm, lúc nó trả lại xe thì chăc cũng chỉ còn cái vỏ. Trong khi ấy, có khi lại mang xe của minh cho thằng khác thuê.
Cái này biết trước là có rủi ro nhưng mất đứt thì là rủi ro cao nhất. Theo em nghĩ đã có trường hợp tương tự nhưng rất tiếc không ai đưa lên cách xử lý ntn để 2 bên xem xét và có tiếng nói chung.

cuongdiv

Xe container
Em đang chuẩn bị hồ sơ chuẩn bị khởi kiện. E đang hỏi Ls xem liệu có thể phi thẳng đơn lên CA TA tố cáo xe mình bị sang tên đổi chủ ko hay phải qua CA Nam TL. Bên tulai24h không chấp nhận đền bù tiền nên e cũng ko thoả thuận nữa.
Ủn giúp cụ để một số cụ hiểu biết pháp luật, có cụ còn hứa sẽ tác động bên xxx, tòa án để vụ của cụ đc xử lý nhanh nhất, e cũng hy vọng công lý không còn là diễn viên hài

nhutinhco

Xe điện
Em lại nhớ vụ Đông / Đồng gì Đà Nằng.
Có nick Triệu Hoa/ Bông Xương Rồng gì đó cũng oach xì lách lắm.

Vụ này thì đúng là ních Thích Đêm Đủ cũng tương tự!
kaka

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
theo em nghĩ cụ nên làm đơn tố cáo chứ chả kiện tụng éo gì. Đây ko còn là việc vi phạm hợp đồng, kiện tụng dân sự kinh tế nữa, mà nó là chiếm đoạt tài sản, làm giả giấy tờ..., đó là hình sự
Cứ làm đơn tố cáo như cụ này nói
Cụ cứ nêu cho công ty kia thuê xe và giờ không trả tiền thuê xe, và xe đã bị sang tên cho người khác, còn tại sao sang tên và sang tên ai là việc của bên thuê xe giải trình với công an.
Cụ nhớ chụp lại những hình ảnh mà cụ ạotim cung cấp làm bằng chứng nhé.

Lanh mưu

Xe đạp
Hoan hô cụ blackpaint, em ủng hộ cụ :))

cobangchuacotien

Xe tăng
Em đang chuẩn bị hồ sơ chuẩn bị khởi kiện. E đang hỏi Ls xem liệu có thể phi thẳng đơn lên CA TA tố cáo xe mình bị sang tên đổi chủ ko hay phải qua CA Nam TL. Bên tulai24h không chấp nhận đền bù tiền nên e cũng ko
thoả thuận nữa.
Cụ làm đơn tố cáo công ty không trả xe, trả tiền thuê hàng tháng và bị lừa đảo chứ ạ (việc cụ phát hiện ra xe đã bị sang tên đổi chủ). Việc còn lại là của công an, cụ cứ làm vài cái gửi phường, quận, thành phố đi.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em lại nhớ vụ Đông / Đồng gì Đà Nằng.
Có nick Triệu Hoa/ Bông Xương Rồng gì đó cũng oach xì lách lắm.

Vụ này thì đúng là ních Thích Đêm Đủ cũng tương tự!
kaka
Nhường cho các cụ tài ba tư vấn cố đưa tulai24 vào tù nhé, em muốn thương lượng là phương án tốt nhất cho chủ xe nhưng không thành nên em rút lui đây ạ :))

LinhNguyễn

Xe tăng
2 cụ nhân vật chính thì giờ tàu ngầm thôi.Để xem tình hình thế nào :)

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Thông tin trên này các cụ đã phân tích rất nhiều rồi, nếu chắc chắn có thể đưa vào vào HS thì sẽ ko có chuyện tulai24h chơi vậy với cụ Sơn
Hẳn tulai24h đã phải thủ đc 1 chiêu nào đó thì mới dám chầy vậy.
Nếu quả đúng như lời cụ Sơn nói, show tiền cho xem nhưng ko trả thì chả còn lời củ cải nào để bàn về ông tulai24h này nữa

Trạng thái
Thớt đang đóng