[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhhai985

Xe lăn
Thông tin trên này các cụ đã phân tích rất nhiều rồi, nếu chắc chắn có thể đưa vào vào HS thì sẽ ko có chuyện tulai24h chơi vậy với cụ Sơn
Hẳn tulai24h đã phải thủ đc 1 chiêu nào đó thì mới dám chầy vậy.
Nếu quả đúng như lời cụ Sơn nói, show tiền cho xem nhưng ko trả thì chả còn lời củ cải nào để bàn về ông tulai24h này nữa
Cũng chưa chắc, tướng còn vào tù bt mà cụ. Ma bắt tùy người là vậy.

Ontario

Xe hơi
Ủn giúp cụ để một số cụ hiểu biết pháp luật, có cụ còn hứa sẽ tác động bên xxx, tòa án để vụ của cụ đc xử lý nhanh nhất, e cũng hy vọng công lý không còn là diễn viên hài
Vụ này cụ Sơn định đưa đơn ra cơ quan điều tra để giải quyết theo tố tụng hình sự, chứ có phải gửi đơn ra Tòa án dân sự đâu.

Ngoài gửi đơn ra cơ quan CA thì cụ Sơn nên làm cả đơn khiếu nại lên phòng CSGT do đã sang tên chuyển chủ trái pl. Đồng thời gửi cả đơn phản ánh đến các cơ quan báo chí nữa.

Strong girl

Xe đạp
Nhường cho các cụ tài ba tư vấn cố đưa tulai24 vào tù nhé, em muốn thương lượng là phương án tốt nhất cho chủ
xe nhưng không thành nên em rút lui đây ạ :))
Cụ muốn thương lượng nhưng ông tulai không thích thương lượng thì làm gì được nhau.

Không thấy ông ý show tài khoản có tiền mà không chịu trả sao?

Thôi cụ không cần cố làm tròn vai "hoà giải" nữa đâu.

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Cũng chưa chắc, tướng còn vào tù bt mà cụ. Ma bắt tùy người là vậy.
Còn người là còn tất, huống hồ đền bù ở đây chỉ tầm trên dưới 300, đâu đáng để đi cả người cụ
Em nghĩ tulai đã thủ sẵn rồi, dù gì hắn là người bươn chải qua rất nhiều

Kuu

Xe lăn
Nhường cho các cụ tài ba tư vấn cố đưa tulai24 vào tù nhé, em muốn thương lượng là phương án tốt nhất cho chủ xe nhưng không thành nên em rút lui đây ạ :))
Theo còm dưới của cụ Sơn thì phía cụ Tulai không thương lượng nữa rồi kìa Sư. Giờ ngoài việc gửi đơn tố cáo chiếm đoạt tài sản thẳng lên CA và VKS TP thì còn giải pháp nào nữa.
Em đang chuẩn bị hồ sơ chuẩn bị khởi kiện. E đang hỏi Ls xem liệu có thể phi thẳng đơn lên CA TA tố cáo xe mình bị sang tên đổi chủ ko hay phải qua CA Nam TL. Bên tulai24h không chấp nhận đền bù tiền nên e cũng ko thoả thuận nữa.

linhtam9

Xe buýt
Em đang chuẩn bị hồ sơ chuẩn bị khởi kiện. E đang hỏi Ls xem liệu có thể phi thẳng đơn lên CA TA tố cáo xe mình bị sang tên đổi chủ ko hay phải qua CA Nam TL. Bên tulai24h không chấp nhận đền bù tiền nên e cũng ko thoả thuận nữa.
Tiến hành đi cụ, em đã từng rơi hoàn cảnh giống giống cụ, cứ hy vọng nó sẽ có tự trọng mà trả nhưng vô ích cụ ơi, cụ còn tin nó còn đau thêm nữa, loại này chầy bừa nó ăn vào máu rồi.

cobangchuacotien

Xe tăng
Hẳn tulai24h đã phải thủ đc 1 chiêu nào đó thì mới dám chầy vậy.
Nếu quả đúng như lời cụ Sơn nói, show tiền cho xem nhưng ko trả thì chả còn lời củ cải nào để bàn về ông tulai24h này nữa
Dạng bẩn bựa ngu thôi cụ ơi, chắc chắn nát lắm rồi. Vụ này mà tung toé ra đi cả đám, nó thấy cụ Sơn hiền nạt đấy ạ.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ muốn thương lượng nhưng ông tulai không thích thương lượng thì làm gì được nhau.

Không thấy ông ý show tài khoản có tiền mà không chịu trả sao?

Thôi cụ không cần cố làm tròn vai "hoà giải" nữa đâu.
Cái quan trọng là thương lượng ntn cụ Sơn vẫn chưa kể cụ nhé. Đợi cụ thể đi rồi chưởi vẫn chưa muộn.

Colonhec

[Tịch thu bằng lái]
Xem clip có đoạn con nợ kêu khó khăn xin đc hỗ trợ 3/4 tiền thuê xe, bây giờ còn show tk lên thì đúng là hành vi ctéo để nào ngửi nổi nữa rồi.

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Dạng bẩn bựa ngu thôi cụ ơi, chắc chắn nát lắm rồi. Vụ này mà tung toé ra đi cả đám, nó thấy cụ Sơn hiền nạt đấy ạ.
Đợi diễn biến tiếp phía cụ Sơn xem như thế nào. Em hóng biến dân xã hội đến dí dao dọa cả nhà cụ Sơn

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Theo còm dưới của cụ Sơn thì phía cụ Tulai không thương lượng nữa rồi kìa Sư. Giờ ngoài việc gửi đơn tố cáo chiếm đoạt tài sản thẳng lên CA và VKS TP thì còn giải pháp nào nữa.
à, em chỉ nói trước đây thôi. Em toàn khuyên thương lượng nhưng bị chưởi sml còn suy diễn là chắc cụ tulai24 sợ quá nên nhờ em xoa dịu :))

cobangchuacotien

Xe tăng
Đợi diễn biến tiếp phía cụ Sơn xem như thế nào. Em hóng biến dân xã hội đến dí dao dọa cả nhà cụ Sơn
Không có chuyện đó đâu cụ, tính bằng tỏi thì mới bõ thuê chứ đôi ba tăm còn không có trả lấy đâu có xèng đưa bọn nghẹo thuốc nước. Mà bọn chó đàn đấy nó không liều và ngu đâu ạ.

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Không có chuyện đó đâu cụ, tính bằng tỏi thì mới bõ thuê chứ đôi ba tăm còn không có trả lấy đâu có xèng đưa bọn nghẹo thuốc nước. Mà bọn chó đàn đấy nó không liều và ngu đâu ạ.
Nhỡ tulai chính là hội đó thì cần gì thuê, chỉ đơn giản là rủ mấy chiến hữu đồng môn đi chơi tí thôi

skyfall 007

Xe đạp
Thôi cụ té khỏi thớt đi.
Nếu chửi mà đòi được tiền thì chửi thật mạnh.
Oan có đầu, nợ có chủ, ai nợ người đó có trách nhiệm trả, ai bị nợ có quyền lợi là phải đòi, đòi càng nhiều càng tốt!
Đi đòi nợ người lành còn khó, đi đòi tay chuyên đòi nợ khó muôn phần.
Khi tìm lời tư vấn nên tìm đúng người tư vấn tốt.
Khi mình chưa bị nợ phán gì cũng hay, bị nợ chây mới thấy khổ, nó nợ mình mà nó như bố thí cho mình, ngẫm mà cay, nhưng phải nhẫn nhịn, đòi được mới là giỏi!
Còn sỉ nhục nó mình chỉ sướng cái mồm, tiền vẫn mất.

à, em chỉ nói trước đây thôi. Em toàn khuyên thương lượng nhưng bị chưởi sml còn suy diễn là chắc cụ tulai24 sợ quá nên nhờ em xoa dịu :))

scorp8x

Xe container
Nếu có gì khó khăn về tài chính thì cụ cứ nói ae trên này góp tí gió nhé, xem như quà mừng tuổi các cháu năm mới.
Chúc cụ và gia đình năm mới vui vẻ!
Việc này hình như cần bác GiaoThong hoặc ông min mod nào ok mới ko bị xoá thì phải

Bác S làm việc với công an xong thì lập thớt & up tài liệu lên cho mọi nguời ủng hộ :) em & hình như khoảng chục lão khác đã nói hỗ trợ $ kiện rồi đấy. Bác muốn nhận hay ko cứ nói cho mọi nguời biết luôn

Ontario

Xe hơi
Nhiều con nợ ko tt cả tỷ bạc mờ các chủ nợ còn ko dí dao để đòi đc. Bg lại có chiện con nợ dí dao ngược nhà chủ nợ? ;)) Cụ trên chắc ít va chạm ngoài xh ;))

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều con nợ ko tt cả tỷ bạc mờ các chủ nợ còn ko dí dao để đòi đc. Bg lại có chiện con nợ dí dao ngược nhà chủ nợ? ;)) Cụ trên chắc ít va chạm ngoài xh ;))
Vâng, như vậy cho giống tướng cướp, phù hợp với tác phong oai hùng đội trời đạp đất
Làm thằng quịt nợ nó nhục lắm :(

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thôi cụ té khỏi thớt đi.
Nếu chửi mà đòi được tiền thì chửi thật mạnh.
Oan có đầu, nợ có chủ, ai nợ người đó có trách nhiệm trả, ai bị nợ có quyền lợi là phải đòi, đòi càng nhiều càng tốt!
Đi đòi nợ người lành còn khó, đi đòi tay chuyên đòi nợ khó muôn phần.
Khi tìm lời tư vấn nên tìm đúng người tư vấn tốt.
Khi mình chưa bị nợ phán gì cũng hay, bị nợ chây mới thấy khổ, nó nợ mình mà nó như bố thí cho mình, ngẫm mà cay, nhưng phải nhẫn nhịn, đòi được mới là giỏi!
Còn sỉ nhục nó mình chỉ sướng cái mồm, tiền vẫn mất.
Thứ nhất cụ éo có quyền đuổi ai, thứ 2 em vào đây là vì muốn tốt cho chủ xe chứ đếch liên quan gì đến cụ. Cụ đọc inbox của cụ xem có cái tn nào của chủ xe không? còn em thì đầy, nói thế để cho cụ biết là em không rảnh như cụ và một số thánh gió ở đây nghĩ nhé. Em cũng sẽ té thôi vì chả có gì để tư vấn thêm nữa em chả nỡ xúi ai vào cửa tử để cho mình khoái chí.

despacitorico

Xe tải
Chơi OF như dao 2 lữơi , làm ăn đàng hoàng = lên hương, làm ăn gian dối= bốc mứt

skyfall 007

Xe đạp
Cụ nên té, cụ có vẻ muốn giải pháp tốt nhất cho chủ xe, nhưng có vẻ không ăn thua đâu.
Chủ xe thì muốn đòi tiền, nhưng áp dụng cách này là không ổn.
Đôi lời với cụ vậy thôi.
Thứ nhất cụ éo có quyền đuổi ai, thứ 2 em vào đây là vì muốn tốt cho chủ xe chứ đếch liên quan gì đến cụ. Cụ đọc inbox của cụ xem có cái tn nào của chủ xe không? còn em thì đầy, nói thế để cho cụ biết là em không rảnh như cụ và một số thánh gió ở đây nghĩ nhé. Em cũng sẽ té thôi vì chả có gì để tư vấn thêm nữa em chả nỡ xúi ai vào cửa tử để cho mình khoái chí.

Trạng thái
Thớt đang đóng