FT bán chạy là vì cái lý gì hả các cụ?

CR-Vic

Xe container
A dua giề :))

ông chú vừa định mua thêm một cái PS máy dầu nữa cho nhân viên nó dùng mà em bảo đã xem báo chưa mà cho lính mang tiền đi mua thế? Hình như có một sự đắn đo nhẹ rồi :))

Các cụ cứ tranh luận sòng phẳng với em, em tiếp hết! Không nên a dua vậy nhé! :))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em cũng như cụ thôi! Đang thắc mắc với Át min đại nhân mà chưa thấy giả nhời!
Em toàn chơi bên này là chính, có mấy khi "về nhà" đâu!
Iem cũng vậy toàn chơi bên này chẳng mấy khi về box nhà, pải nói box TOY có sức hút ghê gớm, hehe

SmallRiver

Xe điện
Thì cũng giống vụ rạn nứt la rang của Ỉn thoai! Chưa có thông tin chính thức từ VSM, mới là tin vỉa hè, mà trong tin này người ta cũng nói có thể gây ra...

Luu Lehong

Xe container
Em nghĩ Box nào mà có Mod fun đúng nghĩa, ko có quyền lợi gắn với các hãng xe thì ae sẽ vui thôi, mọi người sẽ được tự do tranh luận nói quan điểm đem lại lợi ích cho cộng đồng :-?

vuBach

Xe buýt
Bãi biển đẹp ở TBN, cũng như Pháp,... phần lớn đều của các ông chủ nước ngoài. Mà các ông chủ Nga bây giờ cũng đông lắm!
Ngay Nha Trang mình thấy dân Nga nhiều lắm, có cả đường bay thẳng từ Nha trang đi Nga. Mình cứ kêu nó ngố mà sao giàu thế nhể

hoangduong12

Xe tải
Em thì em thấy là cái logo bán chạy thôi ạ

X-trails

Xe cút kít
Ngay Nha Trang mình thấy dân Nga nhiều lắm, có cả đường bay thẳng từ Nha trang đi Nga. Mình cứ kêu nó ngố mà sao giàu thế nhể
Nga Ngố là tên gọi ngày xưa từ hồi LX chưa tan rã thôi, bây h thì ngược lại rồi.

Luu Lehong

Xe container
Nay tạm kết luận: "Fotuner bán chạy bởi hiện tại nó không có đối thủ trên thị trường " thế có được ko các cụ nhỉ?:-?
Nếu ko có cụ nào cho ý kiến tiếp thì em còn chuyển dự thảo sang văn thư làm Quyết định để trình ký sớm :-??

thongnhat

Xe buýt
Nay tạm kết luận: "Fotuner bán chạy bởi hiện tại nó không có đối thủ trên thị trường " thế có được ko các cụ nhỉ?:-?
Nếu ko có cụ nào cho ý kiến tiếp thì em còn chuyển dự thảo sang văn thư làm Quyết định để trình ký sớm :-??
Các đơn vị, cá nhân có liên quan có ý kiên hết rồi đấy bác Lưu. Phần nơi nhận bác lưu ý liệt kê đủ ra để các đơn vị học tập rút kinh nghiệm nhé, lần này trình là chắc luôn đấy :D

X-trails

Xe cút kít
Kụ cứ bình tĩnh hiện FT đang lâm vào thế trận "không thành kế". Có khi k tèo vì đối thủ mà lại tèo vì chính mình, hehe.

Blackfish

Xe tăng
FT là cái xe bán chạy số 1 của VAMA thời gian gần đây.Tuy nhiên đồng hành cùng sự nổi tiếng là tai tiếng :))
Sự thật là dư lào ???
Với sự hiểu biết còn nhiều hạn chế, em đóng góp vài bức ảnh để chứng minh dần dần khía cạnh nào đó về sự " ăn xăng" của FT để dư luận dễ bề hình dung về cái sự ném đá của rất nhiều thành phần cực kỳ nguy hiểm :P
Em vừa có chuyến Hà Nội-Thanh Hóa khứ hồi trên chú FT 2.7 (4x2)

Hà Nội-Thanh Hóa khứ hồi 381km theo lối cao tốc Pháp Vân-Ninh Binh -QL1A-Thanh Hóa

Vận tốc TB 48kmh

Theo tính toán của đồng hồ trên xe là 11,3km/l tương đương 8,85l/100km

Thực tế em đổ đầy ặc bình trước khi đi và đổ đầy lại như cũ tại cùng 1 cây xăng thì hết 36,93l cho quãng đường 381km tương đương 9,7l/100km với AVG 48kmh cho quãng đường 381km .
Xe em chạy 4 người, điều hòa bật 1 dàn cho 2 hàng ghế đã thừa đủ mát.Chạy bình thường đúng tốc độ tối đa cho phép . Với xe Suv, xác nặng thì mức độ ăn xăng các loại đường khác nhau cũng dao động kha khá, tùy các cụ lội suy =))
Chút tư liệu thực tế để các cụ oánh giá các thể loại gạch đá :D

dngduc

Xe điện
Cụ Luu để em kết luận cho nhanh rồi nhờ mod đóng thớt nhé

Fortuner bán chạy là vì có nhiều người mua !

Bao giờ số lượng người mua FT ít đi thì sẽ hết bán chạy !

RAVA

Xe ba gác
-@ Blackfish: Về vụ xăng cộ của FT thì em chạy mãi từ hồi 2008 rồi nên quá hiểu rồi, ko cần bàn thêm nữa, cái chính là bác đã đi BH vụ bu lông Camber chưa, em thì hay bị nhà hàng xóm cặn vặn về cái vụ này lắm, ko biết lả do lỗi của Toy hay của nhà sx phụ tùng nhỉ?:))

SmallRiver

Xe điện
Thực tế em đổ đầy ặc bình trước khi đi và đổ đầy lại như cũ tại cùng 1 cây xăng thì hết 36,93l cho quãng đường 381km tương đương 9,7l/100km với AVG 48kmh cho quãng đường 381km .
Xe em chạy 4 người, điều hòa bật 1 dàn cho 2 hàng ghế đã thừa đủ mát.Chạy bình thường đúng tốc độ tối đa cho phép . Với xe Suv, xác nặng thì mức độ ăn xăng các loại đường khác nhau cũng dao động kha khá, tùy các cụ lội suy =))
Chút tư liệu thực tế để các cụ oánh giá các thể loại gạch đá :D
Tiết kiệm đấy nhỉ! FT được tối ưu ở tốc độ 50km/h mà. Chắc đi rón rén lắm! Đi ít người vậy chắc đường nó xấu lắm cụ nhỉ?