FT bán chạy là vì cái lý gì hả các cụ?

vuBach

Xe buýt
Đó là những cánh đồng cỏ mênh mông ở Argentina. Họ đưa cái tên ấy vào để mô tả cái xe có thể băng qua các cánh đồng không cần đường xá!
Ở Tây Ban Nha thì chỉ vùng tây bắc mới có mưa nhiều để cây cỏ mọc xanh tươi. Còn vùng trung tâm họ chỉ nhận có 34mm/năm (Việt Nam mình ở Huế là 2800mm/năm). Nên họ rất hiếm nước ngọt, đi cả ngày (cả ven biển) chỉ thấy xung quanh khô cằn. Nhưng đá hoa cương thì họ rất sẵn, cho nên ở các thành phố cũng rất sẵn các tòa nhà, lâu đài xây toàn bằng đá hoa cương. Sang bên ấy ngoài xe SEAT thì Audi và VW (Audi chủ yếu được sx ở Tây Ban Nha), nhưng xe Pháp như Renault, Peugeot và Citroen cũng rất nhiều!

Bác đọc cái trang Virky này họ cũng giải thích gần giống thế http://en.wikipedia.org/wiki/Mitsubishi_Pajero
Ko biết cụ đi tắm biển ở đấy chưa? E thì thấy Tbn ngoài đấu bò tót thì nổi tiếng vì bãi biển đẹp, ví dụ như Malaga... Ngoài ra hãng thời trang bình dân nổi tiếng Mango, Zara là của TBN. Tbn đợt rồi khủng hoảng kinh tế trầm trọng, thảo nào audi ở vn thấy ít hơn, renault thì ko ăn thua roài :D

Chỉnh sửa cuối:

coolpix8700

Xe ngựa
Ko biết cụ đi tắm biển ở đấy chưa? E thì thấy Tbn ngoài đấu bò tót thì nổi tiếng vì bãi biển đẹp, ví dụ như Malaga... Ngoài ra hãng thời trang bình dân nổi tiếng Mango, Zara là của TBN. Tbn đợt rồi khủng hoảng kinh tế trầm trọng, thảo nào audi ở vn thấy ít hơn, renault thì ko ăn thua roài :D
Bãi biển đẹp ở TBN, cũng như Pháp,... phần lớn đều của các ông chủ nước ngoài. Mà các ông chủ Nga bây giờ cũng đông lắm!

Blackfish

Xe tăng
Trước em quen chú em tên Nadal ở bển:D Lâu em không chơi bóng nỉ nên cũng ít liên lạc. Các cụ sang đấy gặp chú ấy cho em gửi lời hỏi thăm nhá :)

RAVA

Xe ba gác
Trước em quen chú em tên Nadal ở bển:D Lâu em không chơi bóng nỉ nên cũng ít liên lạc. Các cụ sang đấy gặp chú ấy cho em gửi lời hỏi thăm nhá :)
-Thế hả, em có ông anh xã hội tên là Joan Carlos, trước đánh hàng container suốt, ko biết dạo này đã nghỉ hưu về làm Thượng Hoàng chưa?:))

Blackfish

Xe tăng
-Thế hả, em có ông anh xã hội tên là Joan Carlos, trước đánh hàng container suốt, ko biết dạo này đã nghỉ hưu về làm Thượng Hoàng chưa?:))
Cụ quan hệ hơi bị rộng, thỏa nào biết hơi nhiều :D
Thế cụ còn nhớ chú em của trước gân cổ cãi nhau về bu lông camber với cụ, xe FT ở đâu tai lạn cũng nhẩy vào rêu rao không ??? Giờ bị vụ này đập vào alo, cụ hỏi thăm xem đã kịp bán xe chưa :P

RAVA

Xe ba gác
Thế cụ còn nhớ chú em của trước gân cổ cãi nhau về bu lông camber với cụ, xe FT ở đâu tai lạn cũng nhẩy vào rêu rao không ??? Giờ bị vụ này đập vào alo, cụ hỏi thăm xem đã kịp bán xe chưa :P
-Nhiều lỗi nhỉ, chắc hết bi bô luôn!:((

CR-Vic

Xe container
cả một nắm giẻ thế kia thì sẽ im ắng lâu đấy :))

RAVA

Xe ba gác
-Bây giờ thì có thể trả lời được tương đối chính xác câu hỏi của thớt rồi "FT bán chạy là do có ít hơn PS 2 lỗi"!:))

SmallRiver

Xe điện

RAVA

Xe ba gác
-Bây giờ thì có thể trả lời được tương đối chính xác câu hỏi của thớt rồi "FT bán chạy là do có ít hơn PS 2 lỗi"!:))
-Bác Small trả lời giùm em cái, em pót nguyên cái câu trong ngoặc kép ở trên sang box Mit, chưa được 1 phút sau biến mất tiêu luôn, thế là sao?:D

Luu Lehong

Xe container
-Bác Small trả lời giùm em cái, em pót nguyên cái câu trong ngoặc kép ở trên sang box Mit, chưa được 1 phút sau biến mất tiêu luôn, thế là sao?:D
Tất cả các post của em bên ấy trước đây cũng đã được dọn sạch! Bên ý như bắc Triều Tiên ý nhể, quân phiệt hơn cả box K-H :))
Không biết các bác sinh hoạt bên các box ý đã được dùng ĐT di động với kết nối Internets chưa nhỉ :D

SmallRiver

Xe điện
Em cũng như cụ thôi! Đang thắc mắc với Át min đại nhân mà chưa thấy giả nhời!
Em toàn chơi bên này là chính, có mấy khi "về nhà" đâu!

Luu Lehong

Xe container
Xét cho cùng thì Mod bên ý cũng xử lý thế là đúng. Đang lúc nước sôi lửa bỏng, cũng mới chỉ là báo mạng đưa tin thất thiệt, ai lại đưa ngay lên thế bao giờ, làm dao động tư tưỏng mất lập trường ae! Em cũng vừa sang kiến nghị Mod box ý khoá cái thớt đưa tin thất thiệt ý rồi! Xe tháng đã chỉ bán được mươi chiếc, lại một làn sóng bán tháo xe có mà đổ vỡ hết box :))

SmallRiver

Xe điện
cả một nắm giẻ thế kia thì sẽ im ắng lâu đấy :))
Các cụ cứ tranh luận sòng phẳng với em, em tiếp hết! Không nên a dua vậy nhé! :))

raklei

Xe điện
lỗi 2 thì vớ vỉn thôi, cũng y như lỗi kẹt cửa của toy ko đáng ngại lắm
tuy nhiên lỗi 1&3 thì nghe có vẻ nghiêm trọng ko đùa được.
nói gì thì nói vụ này thấy bọn nhật có lỗi nó cũng nhận ngay và sửa ngay, éo ỉm đi hay âm thầm tự sửa như mấy anh hàng xẻng vẫn thường làm.

Hằng Lê

Xe tăng

RAVA

Xe ba gác
Các cụ cứ tranh luận sòng phẳng với em, em tiếp hết! Không nên a dua vậy nhé! :))
-Bác làm 1 thớt xem lỗi của FT so với lỗi của PS thì lỗi nào nặng hơn, liệu cái vụ của bác nó có liên quan gì đến mấy cái lỗi này ko?:-s

Blackfish

Xe tăng
Một cái ato có đến mấy vạn chi tiết .Lỗi của Toy, Mit hay lỗi của các hãng xe nổi tiếng khác là điều hoàn toàn có thể xảy ra .Vấn đề trách nhiệm của hãng và thái độ của người tiêu dùng .Những hãng lớn thì họ công khai và chịu trách nhiệm đến cùng thi ok rùi .
Còn với người dùng thì đừng nên lợi dụng những lỗi không hề nghiêm trọng (Nghiêm trọng thì đã ko đủ tiêu chuẩn xuất xưởng) để dìm hàng đối thủ một cách thái quá vì sẽ lúc đến lượt hãng mình thì biết ăn nói thế nào :(
Kiểu như vacxin, loại nào chả có sác xuất rủi ro một phần triệu hay vạn. Nhưng chả nhẽ vì thế mà không tiêm ? Và chả nhẽ những người tiêm thì là không biết quan tâm đến sự an toàn của bản thân :-?