Đánh giá Ford Everest 2016 3.2 Titanium

taochengnan

Xe tải
Mời cụ 1 ly. Ko phải ai cũng dám quyết định giống cụ.
cụ cứ nói quá...em ko dám.Chỉ vì em thích gầm cao mà loanh quanh dưới 2tỏi đời mới chả ngắm được em nào, thôi thì nhắm mắt làm liều cụ ạ

AlexTung

Xe tải
cụ cứ nói quá...em ko dám.Chỉ vì em thích gầm cao mà loanh quanh dưới 2tỏi đời mới chả ngắm được em nào, thôi thì nhắm mắt làm liều cụ ạ
E thích cái liều của 2 cụ .Đáng đồng tiền bát gạo . Chỉ có ai đang sở hữu nó mới biết nó thế nào còn lại toàn nhìn thông số để chém gió .

an12toanhvt

Xe đạp
Cá nhân em thấy nếu cụ nào mua Prado TXL thì mua em EVEr 3.2 này hay hơn, không biết các cụ thấy thế nào ạ, em thì chưa được ngồi Ever nhưng ngồi Prado rồi thấy máy móc chán lắm

fordyota

Xe máy
Thơi điểm này có nên đặt cọc lấy FE bản Trend ko các cụ nhỉ, sắp tới em Mit ra ko biết giá thế nào, còn Fotun thì chắc giá ko thể rẻ hơn đc

fadco

Xe container
Thơi điểm này có nên đặt cọc lấy FE bản Trend ko các cụ nhỉ, sắp tới em Mit ra ko biết giá thế nào, còn Fotun thì chắc giá ko thể rẻ hơn đc
Ôi con Mít mới cái đầu còn đỡ xấu, cái mông nó xấu vcd , cụ nào mà mua con mít mới này em cũng vái cả nón về thẩm mĩ, tóm lại chỉ có EV là chuân rbair thoai:))))

AlexTung

Xe tải
Cụ cố lấy bản titanium đỡ fai sử dụng cơm , nhiều tính năng muốn nâng cấp cũng ko nâng đc . Theo tìm hiểu sơ sài của e thì mit hay fortu sang năm mới có xe vs giá cũng ko thua kém Ford EV là mấy trừ khi cắt opt để giảm giá thành . Tiền nào vải nấy ko có giá đặc biệt đâu

Aon

Xe tăng
Cụ cố lấy bản titanium đỡ fai sử dụng cơm , nhiều tính năng muốn nâng cấp cũng ko nâng đc . Theo tìm hiểu sơ sài của e thì mit hay fortu sang năm mới có xe vs giá cũng ko thua kém Ford EV là mấy trừ khi cắt opt để giảm giá thành . Tiền nào vải nấy ko có giá đặc biệt đâu
Em nghĩ Fortuner giá sẽ rẻ đấy ạ, có thông tin về option rồi. Bị cắt kha khá đấy, và vẫn dùng động cơ cũ, nên em dự là rẻ hơn Everest. Toy phải định giá Fortuner cách xa Prado một chút để dễ bán nữa chứ.

taochengnan

Xe tải
Cá nhân em thấy nếu cụ nào mua Prado TXL thì mua em EVEr 3.2 này hay hơn, không biết các cụ thấy thế nào ạ, em thì chưa được ngồi Ever nhưng ngồi Prado rồi thấy máy móc chán lắm
em có ông a gạ bán lại cái PraTXL mà em phải lặn mất tăm ko sủi bọt để cưới EV :))
Em nghĩ Fortuner giá sẽ rẻ đấy ạ, có thông tin về option rồi. Bị cắt kha khá đấy, và vẫn dùng động cơ cũ, nên em dự là rẻ hơn Everest. Toy phải định giá Fortuner cách xa Prado một chút để dễ bán nữa chứ.
em tính sơ sơ 4tuner nhập về VN nếu full op thì giá 1,5 -1,7 tỏi.Nếu cắt op chắc giảm được 50 đồng thì cũng xa xa giá Prado phết rồi cụ.Với lại động cơ cũ sao đat chuẩn khí thải mới ở VN được..cụ nhiệt tình thông não em phát.

taochengnan

Xe tải
cụ cố tí lấy titanium để trải nghiệm ko phải hối hận cụ ạ.

taochengnan

Xe tải
em mới khám phá ra một tính năng mới các cụ ợ.Khi xe khoá các cụ bấm mở khoá rồi bấm lì nút mở khoá trên điều khiển sẽ thấy điều kì diệu :) ( cụ nào biết rồi đừng chém em nhé)

Aon

Xe tăng
em mới khám phá ra một tính năng mới các cụ ợ.Khi xe khoá các cụ bấm mở khoá rồi bấm lì nút mở khoá trên điều khiển sẽ thấy điều kì diệu :) ( cụ nào biết rồi đừng chém em nhé)
Em ko biết có đúng ko nhưng xin dự là giống Focus :)) Ấn giữ nút unlock để mở hết các cửa kính. Ấn giữ nút lock để đóng hết các cửa kính. Kể cả cửa sổ trời. Em còn biết trò điều chỉnh giới hạn độ cao mở cửa hậu nhé :))

taochengnan

Xe tải
Em ko biết có đúng ko nhưng xin dự là giống Focus :)) Ấn giữ nút unlock để mở hết các cửa kính. Ấn giữ nút lock để đóng hết các cửa kính. Kể cả cửa sổ trời. Em còn biết trò điều chỉnh giới hạn độ cao mở cửa hậu nhé :))
cụ đọc hết hdsd rồi có khác :))

copcongcap

Xe đạp
Em ko biết có đúng ko nhưng xin dự là giống Focus :)) Ấn giữ nút unlock để mở hết các cửa kính. Ấn giữ nút lock để đóng hết các cửa kính. Kể cả cửa sổ trời. Em còn biết trò điều chỉnh giới hạn độ cao mở cửa hậu nhé :))[/QUOTE
sao em làm trên wt không được :((:((:((

VUDINHKY

Xe tải
Kính các cụ là em cũng mới cưới em nó được một tuần nay. Em nó là titanium 2.2, khoác áo mầu đỏ. Sau khi đọc hiểu các coment của hai cụ thớt về EV trên diễn đàn em quyết định chải nghiêm. Về thực tế thì em nó ok nhưng chỉ có vấn đề là khi dừng đèn xanh, đỏ đạp ga hoặc thốc ga thấy máy hơi gầm gừ và ồn chút, còn khi đã vượt qua dải tốc đó thì em nó lại trở lại như mảnh hổ rừng xanh. Em xin hỏi các cụ đang dùng em này có thấy thế ko? hay là do em đang sử dụng xe xăng nhiều nên cảm thấy vậy. Do tuần qua em bận chút nên mới chải nghiệm qua em nó, chưa có nhiều đánh giá. Kính các cụ một ngày tốt lành....