Đánh giá Ford Everest 2016 3.2 Titanium

Aon

Xe tăng
Subaru cực kỳ tiết kiệm xăng nhỉ☺
Lợi thế của Subaru nằm ở động cơ Boxer đối xứng, khá mạnh và trọng tâm xe thấp. Hệ dẫn động AWD toàn thời gian ngang ngửa với quattro của Audi hay 4matic của Merc nên bám đường tốc độ cao tốt. Mời cụ xem Cường đô la quẩy Su WRX, clip mới hnay

KeNgoaiDao

Xe đạp
em bị 1 lần do hơi mệt ...nó báo kịch vạch cafe ..em bấm ok và đi tiếp chảng thấy nó báo lại nữa :))
Hình như phía trên cốp để kính có 2 con mắt thần. Em không biết đó là mắt nhận dạng cử động báo trộm trong xe hay mắt thần quan sát thái độ lái xe của tài xế bác nhỉ? Bác Aon có biết ko trả lời em gấp :D

Aon

Xe tăng
Hình như phía trên cốp để kính có 2 con mắt thần. Em không biết đó là mắt nhận dạng cử động báo trộm trong xe hay mắt thần quan sát thái độ lái xe của tài xế bác nhỉ? Bác Aon có biết ko trả lời em gấp :D
Em không rõ mắt thần là thế nào, trên chỗ để kính thì em nhớ có chỉnh cửa sổ trời với cả đèn. Hay là cái mic nhận âm thanh của hệ thống khử tiếng ồn?

taochengnan

Xe tải
Em không rõ mắt thần là thế nào, trên chỗ để kính thì em nhớ có chỉnh cửa sổ trời với cả đèn. Hay là cái mic nhận âm thanh của hệ thống khử tiếng ồn?
hai cái tròn tròn trên cốp kính mắt là loa hay mic ji đó của hệ thống khử tiếng ồn..còn cảm biến báo mệt của lái xe em cũng thử soi mà chưa biết nó nằm đâu...ngu ý của em đoán chắc nó nằm trong bảng đồng hồ ...vì cũng vài lần em mải đá gương hậu bên phụ thì hệ thống cảnh báo va chạm báo mà đối tượng va chạm ở tít đằng xa.Nó phải ở chỗ nào mà thuận lợi quét vào mặt người lái để đánh giá tình trạng lơ là mệt mỏi đúng ko các cụ?

Wintemrach

Xe tải
Theo như sách hướng dẫn sử dụng nói thì đó là mắt chống trộm.

Wintemrach

Xe tải
hai cái tròn tròn trên cốp kính mắt là loa hay mic ji đó của hệ thống khử tiếng ồn..còn cảm biến báo mệt của lái xe em cũng thử soi mà chưa biết nó nằm đâu...ngu ý của em đoán chắc nó nằm trong bảng đồng hồ ...vì cũng vài lần em mải đá gương hậu bên phụ thì hệ thống cảnh báo va chạm báo mà đối tượng va chạm ở tít đằng xa.Nó phải ở chỗ nào mà thuận lợi quét vào mặt người lái để đánh giá tình trạng lơ là mệt mỏi đúng ko các cụ?
Theo ngu ý của em thì nó đánh giá lai xe mệt theo thời gian xe lăn bánh liên tục và số lỗi lái xe. Ví dụ chuyển làn mà không xi nhan thì bị chấm lỗi.

Culithuonghang

Xe tải
Đùa chứ xe em đang chạy nó rung bừa rung bãi, chả biết rung do đâu, rung liên tục cũng có mà rung từng cơn cũng nhiều :)) Người thì bảo cao su chân máy, người thì bảo do máy nén điều hòa hoạt động, cuối cùng chả hiểu vì sao nó rung :))
Em đoán cái rung này liên quan đến phun nhiên liệu vào xylanh. Khả năng bị hụt hoặc thừa nên máy nó lắc

podr everet

Xe buýt
Ước mơ đổi EV 2016 của em đã dần tắt !!!!

taochengnan

Xe tải
Em hỏi cụ nào biết EV 2016 ở cốp bình dầu có một cái lỗ bình chứa dung dịch lọc khí thải ...lẽ ra phải có nắp tương tự như bình dầu ...nhưng em thấy bịt kín liệu có phải ông 4VN ăn bớt chuẩn khí thải EUro4 ko

Chỉnh sửa cuối:

taochengnan

Xe tải
Đồ cổ mà bán rẻ là e vẫn mua đấy cụ ah.
em xin giới thiệu cụ với hãng nhé...họ đắp chiếu nhiều 3.2 vì ko có khách mà có khi ex về 3.2 lại giảm và km các kiểu đấy.chứ em thì đang cưng em ý lắm :)