[Cần bán] FECO X3 - Giải pháp "all-in-one" giúp xe bốc, chân ga nhạy, máy bền, xe hết mùi, tiết kiệm nhiên liệu và giảm tới 100% khí thải độc hại ô tô xe máy

Số điện thoại
0986182010
Giá
11,550,000 VNĐ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
con thuồng luồng nhà e đang ăn 20l nó xuống đc bao nhiêu ợ 🤕 hơn 20 củ cho 5 năm buốt ví phết. Sau 5 năm thì bỏ ợ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
năm e đi giỏi lắm thì 1v5 thôi ợ , e tính sơ sơ tk đc 1 lít thì sau 5 năm e tk đc 16tr5 chưa hồi vốn 🤧
Em trêu cụ thôi chủ yếu là lấy tương tác cho cụ chủ.
Nhưng biết đâu 105 nó vưỡn còn xoạc oành oạch như thanh niên là cụ lãi to hêhê.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Em trêu cụ thôi chủ yếu là lấy tương tác cho cụ chủ.
Nhưng biết đâu 105 nó vưỡn còn xoạc oành oạch như thanh niên là cụ lãi to hêhê.
k khả thi lắm ợ, e dự có tác dụng thì cũng sẽ giảm dần theo năm tháng, kể nó xuống 2 lít là e chơi đấy :))

FECO_X3

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.botietkiemxang.com

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
k khả thi lắm ợ, e dự có tác dụng thì cũng sẽ giảm dần theo năm tháng, kể nó xuống 2 lít là e chơi đấy :))
thuồng luồng nhà bác là loại gì mà tận 20l cơ á. Uống xăng chứ tiêu thụ gì xăng kkk.
Sp Nhiều tác dụng đó bác ơi. 2 câu chuyện mà e lắp mà bác chủ chia sẻ
- xe dầu: đặc điểm máy dầu là rất nhiều cặn muội than và mùi. Chủ xe đi gara mà bác gara cắm máy đo vào cứ loay hoay vì các chỉ số khí thải gần là 0 và có bảo dưỡng động cơ soi sạch bong. Chủ gara kêu là chắc là máy lỗi. Nhưng thực ra nhiên liệu đốt hết nên chả có gì.
- xe vios: bác chủ chỉ cần chân ga nhạy ko qtam tới tiết kiệm. Xe này trễ hụt chân ga rất lớn. Lắp vào bác ấy chạy 5p ko thấy quay lại tưởng bác ấy chạy mất lấy đồ của e. 15p sau thấy quay lại vì thấy khác biệt chưa bh chân ga nhẹ vậy nên chạy vài vòng.
Nhân tiện vios có bác e lắp đó. Bác kêu xe vios đã tk lắm rồi làm sao mà tk đc nữa. Tụi e lắp vào đi test ra 18-20% tk đó. Có sdt biển số xe, các bác alo tham khảo thoải mái.

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Nay e vừa lắp mẹc glk. E Chả biết đời bao nhiêu nữa. Nhưng lắp vào bác kêu thấy chân ga nhạy hơn. Glk e lắp 2 xe

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
thuồng luồng nhà bác là loại gì mà tận 20l cơ á. Uống xăng chứ tiêu thụ gì xăng kkk.
Sp Nhiều tác dụng đó bác ơi. 2 câu chuyện mà e lắp mà bác chủ chia sẻ
- xe dầu: đặc điểm máy dầu là rất nhiều cặn muội than và mùi. Chủ xe đi gara mà bác gara cắm máy đo vào cứ loay hoay vì các chỉ số khí thải gần là 0 và có bảo dưỡng động cơ soi sạch bong. Chủ gara kêu là chắc là máy lỗi. Nhưng thực ra nhiên liệu đốt hết nên chả có gì.
- xe vios: bác chủ chỉ cần chân ga nhạy ko qtam tới tiết kiệm. Xe này trễ hụt chân ga rất lớn. Lắp vào bác ấy chạy 5p ko thấy quay lại tưởng bác ấy chạy mất lấy đồ của e. 15p sau thấy quay lại vì thấy khác biệt chưa bh chân ga nhẹ vậy nên chạy vài vòng.
Nhân tiện vios có bác e lắp đó. Bác kêu xe vios đã tk lắm rồi làm sao mà tk đc nữa. Tụi e lắp vào đi test ra 18-20% tk đó. Có sdt biển số xe, các bác alo tham khảo thoải mái.
thì bò loanh quanh phố máy 3.5 v6 xe khoảng 2 tấn j đó , uống đều k lệch luôn ợ , tăng tốc theo thông số thì 7,2s/100km nên là cho là giảm 1l thì e chơi vẫn lỗ sau 5 năm

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
thì bò loanh quanh phố máy 3.5 v6 xe khoảng 2 tấn j đó , uống đều k lệch luôn ợ , tăng tốc theo thông số thì 7,2s/100km nên là cho là giảm 1l thì e chơi vẫn lỗ sau 5 năm
Xe em xác xe 2T máy 1.9 đi phố Hà Lội nó đang báo nó hốc có 12L thôi ợ (chạy 300km rùi). Chạy đường dài Hà Lội - Ninh Bình - sân bay - Đà Nẵng - Bắc Trà My - ĐN- Hà Lội hơn 2000km nó hốc có hơn 6L ợ.

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Xe này chắc đời sâu á. Càng sâu càng cũ càng dùng nhiều thì càng có tác dụng tk nhiều. Nên con số cao nhất là bn e ko chắc nhưng chắc sẽ trên 10%. Con vios nổi tiếng tk mà lắp của e còn tk 20% là bác biết rồi
Tk lại còn bốc, máy êm, chân ga nhạy nữa thì maxping 😁 chứ ko phải tk là làm máy yếu như các bác nghĩ đâu ạ
Với xe mới xuất xưởng đáp ứng tiêu chuẩn euro 5 còn có tác dụng tk nữa là. Bác gs có dạy bên e là lý thuyết có thể tk 5-10%

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Xe em xác xe 2T máy 1.9 đi phố Hà Lội nó đang báo nó hốc có 12L thôi ợ (chạy 300km rùi). Chạy đường dài Hà Lội - Ninh Bình - sân bay - Đà Nẵng - Bắc Trà My - ĐN- Hà Lội hơn 2000km nó hốc có hơn 6L ợ.
Bác lắp vào chạy 1 vòng sẽ thấy khác biệt. Ko thấy khác biệt về độ bốc hay chân ga nhạy. Bác tháo trả e. Hoặc 90 ngày ko có kq cũng trả e.

phuongnam1972

Xe buýt
+ Trích quảng cáo:
FECO X3 GA là sản phẩm tiết kiệm xăng/dầu cho ô tô, ứng dụng công nghệ tiên phong của thế giới, công nghệ NANO và Tia hồng ngoại xa.
- Nguyên lý hoạt động
Tấm tinh thể năng lượng Nano có kích thước siêu nhỏ (18 – 25 nm) tạo nên bức xạ điện từ có bước sóng từ 8 – 14 μm (còn gọi là tia hồng ngoại xa hay TIA SÁNG CỦA SỰ SỐNG)
- Nguyên lý hoạt động của sản phẩm: ứng dụng tính chất bức xạ, phản ứng nhiệt và dao động tần số cao của tia hồng ngoại xa băm nhỏ phân tử nhiên liệu thành kích thước siêu nhỏ (nanomet) với tần số dao động 286 nghìn tỷ lần chấn động/giây, làm nhiên liệu được đốt cháy hoàn toàn.
+ Em thấy băn khoăn về cái gọi là băm nhỏ phân tử này quá.😂
Theo kiến thức em được học thì quá trình này gọi là Cracking, để xảy ra cần có điều kiện là áp suất cực cao và chất xúc tác.
+ Công nghệ này mà đúng thì tác giả phải đoạt cả chục giải Nobel chứ chẳng chơi 😄👍

Vậy nên nhờ cụ nào vào khai sáng giúp em với ạ.🤩

Chỉnh sửa cuối:

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
E dốt hoá lắm e ko biết cracking là gì đâu. Chứng minh cho bác nó tác dụng ngay tức thì. Mình là người dùng quan tâm đến kết quả thôi còn lý thuyết hay chứng nhận chắc các bác gs tsy ngâm cứu.
Đc cái nó khác biệt nên ko sợ đụng hàng nhưng lại mất thgian vào thị trường vậy là vậy đó

Ama Công

Xe hơi
E dốt hoá lắm e ko biết cracking là gì đâu. Chứng minh cho bác nó tác dụng ngay tức thì. Mình là người dùng quan tâm đến kết quả thôi còn lý thuyết hay chứng nhận chắc các bác gs tsy ngâm cứu.
Đc cái nó khác biệt nên ko sợ đụng hàng nhưng lại mất thgian vào thị trường vậy là vậy đó
Giả vờ nhận mình dốt để lùa gà lừa mấy ông thiếu hiểu biết.
Nói thẳng ra đây là SP lừa đảo chứ có cái gì đâu.

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Giả vờ nhận mình dốt để lùa gà lừa mấy ông thiếu hiểu biết.
Nói thẳng ra đây là SP lừa đảo chứ có cái gì đâu.
Dạ bác, Vâng cám ơn bác.
CN làm đc nhiều cái kì diệu ngoài sức tưởng tượng. Trước dùng đt cục gạch thì có ai nghĩ h dùng smartphone đâu. Trước muốn có đá mát thì lên bắc cực lấy đá chứ có ai nghĩ tủ lạnh làm đá đc hay muốn mát lên đà lạt chứ có ai nghĩ là có điều hoà đâu.
Bác tin hay ko tin thì thế giới nó vẫn vậy. Vẫn thay đổi và phát triển.
Cám ơn bác đã comment nhé.

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Nếu có tác dụng vào đó (máy bốc hơn, tiết kiệm một chút,...), em mạnh dạn đoán là do các tấm ốp đã gia nhiệt (làm nóng) nhiên liệu ạ.
dạ ko bác, thanh kim loại này ko làm nóng, và cũng ko đc làm nóng...cầm, sờ ốp vào mắt vô tư ạ. Nó y chang như e nói, và cty có máy đo cũng như cách chứng minh nó đang tác động vào cấu trúc nhiên liệu để làm nhỏ, tơi. Thế nên e mới bảo phải nhìn thấy trực tiếp mới tin đc bác à.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Xe này chắc đời sâu á. Càng sâu càng cũ càng dùng nhiều thì càng có tác dụng tk nhiều. Nên con số cao nhất là bn e ko chắc nhưng chắc sẽ trên 10%. Con vios nổi tiếng tk mà lắp của e còn tk 20% là bác biết rồi
Tk lại còn bốc, máy êm, chân ga nhạy nữa thì maxping 😁 chứ ko phải tk là làm máy yếu như các bác nghĩ đâu ạ
Với xe mới xuất xưởng đáp ứng tiêu chuẩn euro 5 còn có tác dụng tk nữa là. Bác gs có dạy bên e là lý thuyết có thể tk 5-10%
củ xì 2009 cụ ợ, e chả quan tâm làm máy yếu mà đầu tư vào nó ăn bớt đc bn lít so với hiện tại thôi. 20% thì xe e nó giảm 4 lít liền thì đáng lắp , chỉ sợ k đc :P chứ xe e mỗi lần nổ đi dài dài thì nó lại chả tốn :D

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
củ xì 2009 cụ ợ, e chả quan tâm làm máy yếu mà đầu tư vào nó ăn bớt đc bn lít so với hiện tại thôi. 20% thì xe e nó giảm 4 lít liền thì đáng lắp , chỉ sợ k đc :P
Cụ cứ chuột bạch phát đi. Thấy cụ chủ bẩu 90 ngày ko hiệu quả thì back lại xèng mờ. Nếu cụ có hiệu quả thì rì viu lên đây em cũng gom lúa để quất hêhê.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cụ cứ chuột bạch phát đi. Thấy cụ chủ bẩu 90 ngày ko hiệu quả thì back lại xèng mờ. Nếu cụ có hiệu quả thì rì viu lên đây em cũng gom lúa để quất hêhê.
e k ở thủ đô, cũng ngại thả gà ra đuổi nhắm :)) e hóng như cụ thoai