[Cần bán] FECO X3 - Giải pháp "all-in-one" giúp xe bốc, chân ga nhạy, máy bền, xe hết mùi, tiết kiệm nhiên liệu và giảm tới 100% khí thải độc hại ô tô xe máy

Số điện thoại
0986182010
Giá
11,550,000 VNĐ

FECO_X3

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.botietkiemxang.com
cục nhỏ nhỏ, mà nghe qc hiệu quả vậy mà các hãng xe ko áp dụng cụ nhỉ?
Vâng bác, gần như ai cũng hỏi câu như bác bác à.
Mỗi ngành nghề có tập trung chuyên môn khác nhau.
Nhưng mục đích chung vẫn là giúp ng dùng có sp tốt nhất và đóng góp cho xh, nhất là gần đây vn mình mới quan tâm tới khí thải ô tô, môi trường và năng lượng hoá thạch. Vì phương tiện giao thông đang là trạm phát thải di động. Phát thải khổng lồ khí thải độc hại gây ô nhiễm môi trường.

E ko quảng cáo hay nói quá về sp, cái gì mới thì nên đón nhận và trải nghiệm thực tế là cách tốt nhất đánh giá về 1 sp nào đó

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
cám ơn bác nhé, công nghệ thay đổi từng ngày mà.
Mời Bác qua xem, sờ sp ạ

Chỉnh sửa cuối:

Lamborghini78

Xe điện
Giải quyết phần tâm lý. Em mỗi lần rửa xe xong thấy chạy bốc hẳn :))

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
Giải quyết phần tâm lý. Em mỗi lần rửa xe xong thấy chạy bốc hẳn :))
Em thì lại thấy cứ sau khi bỏ ra 1 củ~1,1 củ đổ đầy bình dầu thì đạp ga phát cảm tưởng bốc như siêu xe lưng dính ghế lun( tuy rằng hơi đau ví) hehe.

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Em thì lại thấy cứ sau khi bỏ ra 1 củ~1,1 củ đổ đầy bình dầu thì đạp ga phát cảm tưởng bốc như siêu xe lưng dính ghế lun( tuy rằng hơi đau ví) hehe.
Xe dầu thì mùi xe nhiều hơn xe xăng bác. Dầu thô hơn xăng, máy, ống bô nhiều muội than hơn xăng và máy càng ngày càng ì bác à.

civic trần 1987

Xe điện
Em thì thấy lắp thiết bị này đối với xe cá nhân mục đích chính là làm cho khí thải sạch hơn- tức là hình thức tiết kiệm gián tiếp, vô hình- đó là tiết kiệm tiền chữa bệnh hô hấp chứ tiết kiệm xăng em thấy nó không rõ ràng. Xe nhỏ như của em, lại xe mới + động cơ turbo tăng áp, chỉ mong tiết kiệm 10% xăng đã là quá tốt rồi.
Bản thân em đang dùng hàng của Greentech, cũng nguyên lí kiểu như hàng này, cũng kết quả tương đương nhưng em thật, em không kì vọng ăn ít xăng hơn mà kì vọng giảm và làm cho khí thải sạch hơn thôi.
Chứ để so hiệu quả tiết kiệm xăng, phải so 2 con xe lắp và ko lắp đỗ xe và nổ máy bật điều hoà max tầm 1 buổi sáng rồi đổ đầy xăng là biết. Chứ để lấy số liệu chuyển động của xe thì mang ra trung tâm kiểm định khí thải để đo chất lượng và số lượng khí thải cùng với tiêu hao nhiên liệu vì nó đã set up điều kiện thử ổn định như là hằng số. Chứ chạy thật nó nhiều biến số tác động đến tiêu thụ nhiên liệu- kể cả chạy đường trường.

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Em thì thấy lắp thiết bị này đối với xe cá nhân mục đích chính là làm cho khí thải sạch hơn- tức là hình thức tiết kiệm gián tiếp, vô hình- đó là tiết kiệm tiền chữa bệnh hô hấp chứ tiết kiệm xăng em thấy nó không rõ ràng. Xe nhỏ như của em, lại xe mới + động cơ turbo tăng áp, chỉ mong tiết kiệm 10% xăng đã là quá tốt rồi.
Bản thân em đang dùng hàng của Greentech, cũng nguyên lí kiểu như hàng này, cũng kết quả tương đương nhưng em thật, em không kì vọng ăn ít xăng hơn mà kì vọng giảm và làm cho khí thải sạch hơn thôi.
Chứ để so hiệu quả tiết kiệm xăng, phải so 2 con xe lắp và ko lắp đỗ xe và nổ máy bật điều hoà max tầm 1 buổi sáng rồi đổ đầy xăng là biết. Chứ để lấy số liệu chuyển động của xe thì mang ra trung tâm kiểm định khí thải để đo chất lượng và số lượng khí thải cùng với tiêu hao nhiên liệu vì nó đã set up điều kiện thử ổn định như là hằng số. Chứ chạy thật nó nhiều biến số tác động đến tiêu thụ nhiên liệu- kể cả chạy đường trường.
Greentech là thả bình à bác. E Thấy có nhiều sp hay thả bình hay tháo ốc gì đó
Vd thế này cho dễ hiểu đi bác
Củi chẻ ko nhỏ thì đun củi lãng phí, lửa ko to và cháy nhiều khói và cháy ko hết củi, làm cho nồi cơm nhiều muội than nhọ nồi bám vào xoong nồi.
Nếu củi chẻ nhỏ thì đun nhanh sôi, ko có khói hay muội than bám. Củi cháy hết. Thì xăng dầu nó như vậy á. Đo chuẩn thì phải theo pp đo theo tiêu chuẩn vn là tcvn 7792 của cục đo lường gì đó. Tức là rút hết xăng ở bình ra đo…
Bác lăn tăn mời bác xem sp thôi. Nếu muốn thì lắp chạy 1 vòng sẽ thấy rõ hiệu quả chân ga và bốc rùi tháo trả e đồ là đc

civic trần 1987

Xe điện
Greentech là thả bình à bác. E Thấy có nhiều sp hay thả bình hay tháo ốc gì đó
Vd thế này cho dễ hiểu đi bác
Củi chẻ ko nhỏ thì đun củi lãng phí, lửa ko to và cháy nhiều khói và cháy ko hết củi, làm cho nồi cơm nhiều muội than nhọ nồi bám vào xoong nồi.
Nếu củi chẻ nhỏ thì đun nhanh sôi, ko có khói hay muội than bám. Củi cháy hết. Thì xăng dầu nó như vậy á. Đo chuẩn thì phải theo pp đo theo tiêu chuẩn vn là tcvn 7792 của cục đo lường gì đó. Tức là rút hết xăng ở bình ra đo…
Bác lăn tăn mời bác xem sp thôi. Nếu muốn thì lắp chạy 1 vòng sẽ thấy rõ hiệu quả chân ga và bốc rùi tháo trả e đồ là đc
Bác làm như em không biết nguyên lí tiết kiệm nhiên liệu không bằng ý mà lại giải thích. Cơ sở lí luận là phân rã cho nhỏ ra để tăng diện tích tiếp xúc để đốt cháy kiệt thì em lạ gì.
Tiết kiệm từ 10% xăng thì em thấy rằng, với xe mới + máy bé ở điều kiện lí tưởng thì 10% kịch thủ rồi. Còn 25- 30% nó dành cho bọn máy lớn, uống như rồng, tuổi xe cao và lười bảo dưỡng. Xe em (Civic) bản chất nó đã tiết kiệm xăng sẵn rồi (phun xăng nó cũng phun tơi và mịn, phun xăng trực tiếp). Mà 10% từ lí tưởng chuyển sang chạy thật thì cũng chỉ giỏi lắm tiết kiệm 5% là cùng- thậm chí không tiết kiệm hơn bởi vì chạy thực tế- kể cả đường dài- luôn luôn có nhiều biến số ảnh hưởng đến tiêu hao nhiên liệu: mật độ xe, chất lượng đường sá, vận tốc gió, điều kiện thời tiết...

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Bác đã dùng cái thả bình nhiên liệu nên e nghĩ bác là người yêu công nghệ, thích tìm hiểu rồi, thích khám phá. Mà bác dùng rồi thì càng tốt, mời bác dùng trải nghiệm để đánh giá so sánh.
Gp bên e hiệu quả hơn bác nghĩ, và khác với cái thả bình kia. Bản chất là đều làm đứt gãy liên kết, phá vỡ trạng thái ban đầu nhiên liệu do đó nhiên liệu sẽ có xu hướng liên kết lại quay trở lại trạng thái ban đầu. Do đó càng gần máy thì hiệu quả càng cao.
Đó là lý do tại sao gp bên e lắp gần máy chứ ko phải gần bình để nhiên liệu đc làm nhỏ gãy liên kết thì vào máy đốt cháy ngay bác ạ.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Kkk bác. Lúc ấy lên vtv thì kết hợp hãng rồi. Giá 20t ấy chớ ko phải 10t :D
Khi mua sản phẩm có được đo khí thải trước và sau khi lắp không cụ? thiết bị đo để nguyên không chỉnh gì cho các lần đo

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com
Khi mua sản phẩm có được đo khí thải trước và sau khi lắp không cụ? thiết bị đo để nguyên không chỉnh gì cho các lần đo
Có chứ bác. Đo khí thải chứng minh luôn. Bác có thể mang máy đo nếu có hoặc bất kì máy đo nào. Đo xong bác chạy 1 vòng cảm nhận khác biệt về độ bốc, chân ga nhạy và máy êm… mới thanh toán.
Muốn trải nghiệm cũng ok luôn bác ơi. Chạy vài vòng rùi tháo trả e tbi cũng đc. Nhưng nhớ trả chứ đừng chạy luôn bác nhá 😅

2 tai 8 banh

Xe container
Cụ nào thừa tiền, lắp cho vui thì cứ mua thôi.
Nhất là cụ nào ngày xưa hay trốn tiết Hóa học. :D
khổ thân cụ chủ, vừa mở cửa hàng chưa đc 1 tuần thì cụ Bụp thả nguyên xe ben đá chặn cửa :D

cơ mà em vẫn hóng xem có cụ nào lắp rồi có ý kiến ạ

Website
www.facebook.com
khổ thân cụ chủ, vừa mở cửa hàng chưa đc 1 tuần thì cụ Bụp thả nguyên xe ben đá chặn cửa :D

Em đang tính hỏi cụ thớt về vụ chẻ nhỏ phân tử nhiên liệu có giống việc Cracking dầu mỏ không? Xăng chẻ đôi còn là xăng không? :D
Cơ mà ngại cụ ý phải đi học lại môn Hóa học nên lại thôi.

FECO_X3

Xe tải
Website
www.botietkiemxang.com

Vâng. Mở đúng hôm bão to đó ạ ngồi nhà viết bài mà bão bùng gió rít 😅
Ko sao bác à. Công nghệ mới, bác nào tin muốn cải thiện xe cộ thì vui vẻ lắp trải nghiệm thử và dùng ạ. Ko thì thôi ạ. Chứ cn nó vẫn thay đổi hàng ngày mà.
Ở trong miền nam lắp nhiều, video hình ảnh đều ở MN, MB đầu năm ngoái bên e có lắp 1 số xe grab chỉ để đánh giá khả năng tk thôi. Sau đó sang bên đài loan học về sp. Và cv bên mảng sức khoẻ nữa. T6 Gần đây mới mở cn ở hn và cùng lúc vụ khí thải của cơ quan chức năng đang hot nữa.
Có xe vios a grab ở Linh đàm (test trên 5B chở 4 người cả tài xế riêng tính năng tiết kiệm ko là 18-20%) và 1 số ae xe i10, ascent kia…

Chỉnh sửa cuối: