ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Chết thật, em cứ nghĩ đến ...cái ấy.
Có cụ nào nghĩ bậy thế không ạ?
Cái ấy là cái miếng mút của mợ Mèo, nói đến thế thôi nhá, cụ Cù Huy tưởng tượng đê.
Chết thật, em nghĩ y như nhà bes và nhà Tuấn Nguyễn, sao đầu óc mình "tăm tối" đến thế nhờ.

@ mắt kính: E về lại anhô cho cụ đi cafe chém gió tiếp nhá, tiếc là cái món kia cụ lại ko khoái nhể? Cụ nói cản trước của ARB đúng ko? Mấy trăm $ ấy nhỉ?
@ all: Các cụ trật tự di, từ từ rồi mợ Mèo sẽ sâu.... các cụ đừng làm mợ ấy rối tung măng miến lên bây giờ =))
Món ấy em có khoái chứ, cụ nói ờm ờ thế này các cụ trên đây tưởng em ái:))

escape T

Xe tải
cụ thử gọi số này xem 01647054980.ngô thu trang.em thấy ở đây có nhiều đồ xe ford nhập về rẻ lắm.hôm trước em xem nó có cả cái đèn bậc cửa hay phết.em nghĩ mấy cái này không ảnh hưởng đến khả năng vận hành của xe,mình làm ngoài hãng cho rẻ.công ty của nó ở số 19 ngõ 328 nguyễn trãi- thanh xuân.
Em vừa cưới vợ 2 XLS, sau 1 tuần em có mấy thắc mắc muốn hỏi các cụ:
- Khi bật chế độ quạt gió (tắt điều hòa) thì có mùi bụi hơi khó chịu, em nghi là do ếch không có lọc gió/điều hòa. Có cụ nào gặp phải tình trạng này và cách khắc phục??
- Em muốn lắp thêm bậc lên xuống và đèn sương mù, các cụ có thể cho em biết chỗ làm, giá rổ không; trong hãng báo giá bậc lên xuống hơn 5tr và đèn suơng mù 3,4 tr.

Em sẽ votka các cụ nhiệt tình!

trieuth

Xe điện
Ơh, có mút à? Các cụ cho em xin một chân ngồi hóng với nhá b-)

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Ai chứ mợ meow thì em tin là ứ có tí mút nào nhé. Đúng không mợ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ai chứ mợ meow thì em tin là ứ có tí mút nào nhé. Đúng không mợ?
Luật Gia thật là.........vớ vỉn!!![-X
Cả nhà có mỗi em Meow mà các cụ cứ thế này rồi lại bẩu Ếch vô duyên nên chả ai thèm chơi với!
Cụ mà típ nữa là em vốt trừ đới!:ar!

khoat_gia

Xe buýt
Luật Gia thật là.........vớ vỉn!!![-X
Cả nhà có mỗi em Meow mà các cụ cứ thế này rồi lại bẩu Ếch vô duyên nên chả ai thèm chơi với!
Cụ mà típ nữa là em vốt trừ đới!:ar!
Èo, lão này galant kinh..........

ZARA

Xe tải

khoat_gia

Xe buýt
Đề nghị cụ Khoát tăng cường các loại phéc-mơ-tuya, khuy cài, khuy bấm các kiểu nhá, gì mà có của quý cũng không biết giữ.
Chán thật =))
Ông ấy nói thế líu nào ấy chứ, e giữ còn hơn thầy giữ ấn, hơn gấu nhà e giữ khóa két. Hay vote - cái nhể =)) =))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ông ấy nói thế líu nào ấy chứ, e giữ còn hơn thầy giữ ấn, hơn gấu nhà e giữ khóa két. Hay vote - cái nhể =)) =))
Hiểu nhau đến thế là cùng!!!=)) Cụ - em phát nào là có người ủi lên thẳng tưng phát ấy ngay! Ứ sợ nhá!!!
Đấy, các cụ thầy hậu quả chưa? Em Meow bỏ đi mất rồi!:(

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Ngồi buồn lôi....còi ra nghịch.
Còi của em lại bị tịt, lại phải tháo ra kiểm tra.
Mà thằng Ếch này nó được thiết kế chỗ để còi ngu vật luôn, mỗi lần muốn động đến sửa còi là phải tháo cản trước^:)^, mất thời gian quá các cụ ạ. Em dùng đôi còi Hella mua nhà Nam Vũ, dùng được 1 năm rồi và bắt đầu có hiện tượng bên tịt bên kêu, khả năng bị dính má vít, chắc là sắp tèo rồi.

Chán cái cảnh tháo cản và cũng có tí thời gian, hôm này em tự tháo cản trước và lôi tuột còi lên khoang máy để mỗi lần sửa chỉ phải mở nắp capô thôi.

Ếch nó có 2 đường điện dẫn ra còi (Ếch 2008, chứ 2009 thì em không rõ), 1 bên trái và 1 bên phải ngay dưới đèn pha, có giắc cắm chờ sẵn, tuy nhiên có 1 giắc thừa vì 2 còi của Ếch gắn chung 1 đế và chỉ để ở 1 bên hoặc lái hoặc phụ. 2 còi nguyên bản của xe em để bên lái, tuy nhiên nếu cắm sang giắc bên phụ thì vẫn kêu bình thường.

Như đã nói, để đỡ phải tháo cản mỗi lần động đến còi, em chuyển còi lên khoang máy và chạy lại cả 2 đường điện này ngược lên khoang máy để chơi luôn 4 còi cho...máu. 2 còi Hella và 2 còi zin của Ếch.

Tiện đây các cụ cho em hỏi, lắp 4 còi như thế này có ảnh hưởng hệ thống điện của xe không?

Và đây là hậu quả:

Cái nữa:

Chỉnh sửa cuối:

ZARA

Xe tải
Ngồi buồn lôi....còi ra nghịch.
Còi của em lại bị tịt, lại phải tháo ra kiểm tra.
Mà thằng Ếch này nó được thiết kế chỗ để còi ngu vật luôn, mỗi lần muốn động đến sửa còi là phải tháo cản trước^:)^, mất thời gian quá các cụ ạ. Em dùng đôi còi Hella mua nhà Nam Vũ, dùng được 1 năm rồi và bắt đầu có hiện tượng bên tịt bên kêu, khả năng bị dính má vít, chắc là sắp tèo rồi.

Chán cái cảnh tháo cản và cũng có tí thời gian, hôm này em tự tháo cản trước và lôi tuột còi lên khoang máy để mỗi lần sửa chỉ phải mở nắp capô thôi.

Ếch nó có 2 đường điện dẫn ra còi (Ếch 2008, chứ 2009 thì em không rõ), 1 bên trái và 1 bên phải ngay dưới đèn pha, có giắc cắm chờ sẵn, tuy nhiên có 1 giắc thừa vì 2 còi của Ếch gắn chung 1 đế và chỉ để ở 1 bên hoặc lái hoặc phụ. 2 còi nguyên bản của xe em để bên lái, tuy nhiên nếu cắm sang giắc bên phụ thì vẫn kêu bình thường.

Như đã nói, để đỡ phải tháo cản mỗi lần động đến còi, em chuyển còi lên khoang máy và chạy lại cả 2 đường điện này ngược lên khoang máy để chơi luôn 4 còi cho...máu. 2 còi Hella và 2 còi zin của Ếch.

Tiện đây các cụ cho em hỏi, lắp 4 còi như thế này có ảnh hưởng hệ thống điện của xe không?

Và đây là hậu quả:

Cái nữa:
4 cái theo em chả ảnh hưởng gì lắm đến hệ thống điện, có chăng chỉ ảnh hưởng người đi đường thôi :)). Ếch của em 2009 cũng có 2 đường còi nhưng 4` lắp 1 đôi ở bên lái. Em ít khi dùng còi nên chả coi trọng lắm chuyện nó kêu ntn. Kể cả có tịt 1 cái cũng được :D.

Chỗ cụ gắn còi lên trên khoang máy thì có sợ bị nóng không? Nếu nóng quá chắc nó cũng ảnh hưởng đến còi đấy.

À hôm nọ em ra Dũng Hàn Thuyên bọc da vô lăng. Trong vòng 2h30' là xong, hôm nào em chụp ảnh rồi phọt lên cho các cụ ngắm.

Trạng thái
Thớt đang đóng