ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

khoat_gia

Xe buýt
Cái loa cánh của Ếch cụ nào đã từng tháo ra cầm trên tay sẽ giật mình, nó nhẹ như làm bằng bìa các-tông ấy. Cực kỳ lởm, thảo nào tiếng nghe chuối thế.^:)^. Có lẽ chỉ cần ra chợ mua 4 con loa cánh hàng tầu về lắp cũng thấy hơn, vì của Ếch nó lởm nhất rồi, không thể tệ hơn được nữa.
Èo, thế có khi thay loa nhể? Các cụ gợi ý phát đê.........

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái loa cánh của Ếch cụ nào đã từng tháo ra cầm trên tay sẽ giật mình, nó nhẹ như làm bằng bìa các-tông ấy. Cực kỳ lởm, thảo nào tiếng nghe chuối thế.^:)^. Có lẽ chỉ cần ra chợ mua 4 con loa cánh hàng tầu về lắp cũng thấy hơn, vì của Ếch nó lởm nhất rồi, không thể tệ hơn được nữa.
Làm gì đến nỗi không thể tệ hơn nữa nhẩy?
Hay là xe cụ có vấn đề? Ếch 09 nhà em loa không ngon nhưng chắc không đến nỗi vứt đi mà!

ZARA

Xe tải
Nhà em thay rồi, công nhận loa của ếch lởm của lởm. Mà em cũng chỉ thay loa tầu thôi dưng mà nghe ngon (với tai trâu của em :D)
Cụ khoat_gia nên suy nghĩ kỹ vụ loa nhé. Muốn tiếng nó dày thì phải có ampli + sub (tuyệt đối k dùng sub điện gầm ghế nhé, nghe cực chán vì em đã dính rồi :-q) mà cụ dùng loa tròn loại đường kính 165mm là vừa, không nhất thiết phải loa bầu dục đâu. Để lỡ nếu có muốn đổi hay cưới thêm vợ thì còn dùng được. Loa bầu dục chỉ dùng cho ếch được thôi :P

Cụ MOF pm cho em cái địa chỉ kia cái vì em đang cần 1 sub + ampli :))

Móp

Xe tăng
Nhà em thay rồi, công nhận loa của ếch lởm của lởm. Mà em cũng chỉ thay loa tầu thôi dưng mà nghe ngon (với tai trâu của em :D)
Cụ khoat_gia nên suy nghĩ kỹ vụ loa nhé. Muốn tiếng nó dày thì phải có ampli + sub (tuyệt đối k dùng sub điện gầm ghế nhé, nghe cực chán vì em đã dính rồi :-q) mà cụ dùng loa tròn loại đường kính 165mm là vừa, không nhất thiết phải loa bầu dục đâu. Để lỡ nếu có muốn đổi hay cưới thêm vợ thì còn dùng được. Loa bầu dục chỉ dùng cho ếch được thôi :P

hê hê, cụ cứ nghe thử bộ loa xe em trước xem có ưng không đã ạ, đây gọi là trong tầm tiền rất là hợp lý đấy ạ, chứ còn độ âm thanh thì vô cùng lắm cấc cụ nhể:)

Ngoc Phan XLS

Xe container
hê hê, cụ cứ nghe thử bộ loa xe em trước xem có ưng không đã ạ, đây gọi là trong tầm tiền rất là hợp lý đấy ạ, chứ còn độ âm thanh thì vô cùng lắm cấc cụ nhể:)
Nhà Khoát đâu rồi!? Nhanh lên!!! Cướp trên giàn Mướp nè!!!=))

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Làm gì đến nỗi không thể tệ hơn nữa nhẩy?
Hay là xe cụ có vấn đề? Ếch 09 nhà em loa không ngon nhưng chắc không đến nỗi vứt đi mà!
Nhà Phan cứ thử tháo ra xem, em thề là nếu cụ cầm cái loa ấy trên tay thì ngay lập tức muốn ném nó đi.:))
Em chỉ dám nghĩ là Ford áp dụng "công nghệ siêu nano'" cho ếch nên cái loa nó nhẹ để giảm trọng lượng - giống như người ta áp dụng sợi các bon thay cho thép trên các siêu xe ấy:))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nhà Phan cứ thử tháo ra xem, em thề là nếu cụ cầm cái loa ấy trên tay thì ngay lập tức muốn ném nó đi.:))
Em chỉ dám nghĩ là Ford áp dụng "công nghệ siêu nano'" cho ếch nên cái loa nó nhẹ để giảm trọng lượng - giống như người ta áp dụng sợi các bon thay cho thép trên các siêu xe ấy:))
Iem nông văn dền, tai Trâu! Chắc thế nên iem thấy nó không tệ lắm! Chỉ đau đầu vụ lốp ồn thui!!!

745Li

Xe container

khoat_gia

Xe buýt
Hay là mua củ loa thùng hàng bãi về lắp vào nhỉ? Liệu có đc ko hả các cụ??????

Mắt Kính

Xe điện
Hay là mua củ loa thùng hàng bãi về lắp vào nhỉ? Liệu có đc ko hả các cụ??????
Em cũng băn khoăn vụ này, đang định ra chợ Sắt làm 4 con hàng bãi ngon ngon tí là xong.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Các cụ cứ mua mấy cái máy nghe nhạc cá nhân mà cắm vào lỗ tai là hết ồn ngay. Làm mấy con để trong xe. Ai lên thì phát cho mỗi người một cái. Rẻ chán so với thay loa. :))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Các cụ cứ mua mấy cái máy nghe nhạc cá nhân mà cắm vào lỗ tai là hết ồn ngay. Làm mấy con để trong xe. Ai lên thì phát cho mỗi người một cái. Rẻ chán so với thay loa. :))
Em đã khuyên cụ ý làm con Ipod rùi mờ! Còn thừa khối tiền Bia!!!

Alexandre Ciskob

Xe điện

Tý nữa chạy qua cho em test thử cái loa cái nhể, chi phí vật liệu dư lào, hoa quả hết nhiu? $-)

Mắt Kính

Xe điện

khoat_gia

Xe buýt
Mị....a, e mà biết về điện với lại các nguyên tắc về âm thanh thì e làm chuột ngay, bác nào biết món này lên tiếng cái. Nhà e toàn chơi Plug and Play, còn phải độ này nọ thì e bó 1 số thứ, e thề............

Tribute

Xe container
Hôm ếch off cuối tháng 10 có kụ độ dàn khủng rồi đó. Các kụ chả học tập xem sao? Em nghía thấy cái Sub to tướng để khoang hành lý vướng quá. Xe em thì chỉ cần thêm tí bass nữa là ok với cái tai trâu của em roài.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
thế thì có cách khác là cụ lấy lại con sub và amply xe em đang dùng, cụ mời em uống bia em sẽ để lại cho hoặc em sẽ tư vấn địa chỉ độ âm thanh ngon bổ rẻ cho cụ trong lúc uống bia, hê hê...
Hay rồi, hay rồi, cho em chứng kiến vụ Bia nhé! =))
Vấn đề là e thấy tiếng bass kém quá mà ko biết là do đầu, hay loa nên mới hỏi các cụ, cụ có hướng dư lào thì bày cách cho a e cái....
Lão cho tên con sub+amply+đ/c ngon bổ rẻ của lão lên đây cho a e mổ xẻ đê, bia thì lúc nào cũng đc miễn là từ 10h đêm trở ra
Túm lại là cụ Khoat ấn định đi, em cũng tranh thủ chạy ra khỏi nhà lúc 10h được ah
Trốn vợ đi Cao Bằng, sượt mất vụ Mường Bi với các cụ FOF, giờ phải uốn bù (b)

Trạng thái
Thớt đang đóng