Em vừa mới lấy Ford Fiesta sedan màu trắng. Cảm giác tuyệt vời.

WhiteGet

Xe điện
FF mà bản 5 cửa thì quá đẹp, bản sedan e thấy cái đuôi nó cứ thế nào ý, trông be bé.

junyong

Xe buýt
.....tại vì cụ không biết chứ em cứ phải viết thế - không là cụ Maxspeed cụ ý đập em te tua ạ :)) :)) :))
Cụ Maxspeed nổi tiếng ngang CocaCola!just fun! :o)
Ai hỏi em sao đi ford? em bảo : mua chơi í mà!

lavoiture

Xe tải

Xe em vừa chụp xong

capu

Xe tải
Cụ chủ thớt có vẻ giỏi tiếng Pháp nhỉ. Đề nghị cụ dig làm chủ tịt hội Fi nhá

digger

Xe tăng
Cụ chủ thớt có vẻ giỏi tiếng Pháp nhỉ. Đề nghị cụ dig làm chủ tịt hội Fi nhá
Lâm thời tí thôi cụ nhé, gặp nhau rùi tính
Vụ này có vẻ xôm đây, để em tìm cách liên lạc lại với mấy cụ kia xem thế nào, cụ nhẩy.

puremoon

Xe buýt
Cháu có quen một em làm điều tra thị trường oto. Theo em ý bảo, đa số người ta mua ford là chiếc thứ 2-3-4. Em cũng thế . Chiếc thứ 1 kia , thứ 2 FFocus, thứ 3 Mon hoặc Ffi tùy gấu và ....... Em kết Ffi lắm nhưng nó lại ở phân khúc thấp. Mà bạn nào thử lái Ffi rồi sang lái Yaris cho em xin lời nói thật với ạ. Hihi

lavoiture

Xe tải
Cháu có quen một em làm điều tra thị trường oto. Theo em ý bảo, đa số người ta mua ford là chiếc thứ 2-3-4. Em cũng thế . Chiếc thứ 1 kia , thứ 2 FFocus, thứ 3 Mon hoặc Ffi tùy gấu và ....... Em kết Ffi lắm nhưng nó lại ở phân khúc thấp. Mà bạn nào thử lái Ffi rồi sang lái Yaris cho em xin lời nói thật với ạ. Hihi
Em cũng chạy Yaris rồi, nói thật Bác thích xe nào thì chạy xe đó thôi. So sánh chi cho mệt. ( quá nhiều người ss Toy & Ford rồi )
Quan điểm của em, phù hợp khả năng và nhu cầu của mình. Quan trong FF mới ra, công nghệ mới, model mới và quan trọng giá rẻ hơn Vios và không chờ đợi.

PoBeo

Xe điện
Em nghi đây là 1 cụ SÂU vào PR lộ liễu ạ T__T

Lx2009

Xe buýt
Em cũng mới đặt 1 em FF đuôi cụt, sang tháng lấy xe cho em off với nha ^^

citycar

Xe tải
Đa số lấy Fò làm vợ hai, em ở thiểu số lấy Fò về làm vợ cả, thế có phải dại dột không các cụ!

digger

Xe tăng
Iem cũng chẳng bít nữa, nhưng đời em chắc chẳng bao giờ có 2 cái ô tô đỗ trong nhà cả, Ford Fiesta vẫn là cái duy nhất
Chắc cũng là thiểu số

lavoiture

Xe tải
Thỉnh thoảng cũng nên thay đổi nhãn hiệu xe. Như thế mới có trải nghiệm . Bác nào mua Ford là không theo qua số đông rồi ( chỉ nói ở VN ). Nhưng em lại rất thoải mái khi đứng trong số ít còn lại.

dreamwater

Xe điện
Em cũng vừa cưới vợ nhỏ Fiesta sedan 1.6 màu trắng như của cụ.
Cụ lấy chứng minh thư cho em nó chưa cụ !
Mừng cụ 1 ly vodka vì e với cụ vừa tham gia vào đại gia đình Ford đấy ạ

lavoiture

Xe tải
Em cũng vừa cưới vợ nhỏ Fiesta sedan 1.6 màu trắng như của cụ.
Cụ lấy chứng minh thư cho em nó chưa cụ !
Mừng cụ 1 ly vodka vì e với cụ vừa tham gia vào đại gia đình Ford đấy ạ
Chúc mừng cụ. Cảm giác cụ thế nào? >:D<

Mazspeed

Xe container
Cụ Maxspeed nổi tiếng ngang CocaCola!just fun! :o)
Ai hỏi em sao đi ford? em bảo : mua chơi í mà!
Vô tư đi, bác đã đến tầm chơi xe rồi thì còn lăn tăn mấy cái câu hỏi mà làm gì! :). Nên để cho hội ít được "chơi" hơn bác họ tự sướng cho nó thoải mái, xe mới mà, vui lắm!

Còn về giá trị thật giá trị rởm, cũng chả cần quan tâm đâu. Mua giá trị nào thì sau này bán lại nó cũng theo giá trị ấy mà. Thị trường công bằng lắm.

HamLong3.0V

Xe điện
Em thấy ngữ điệu bác Maz có vẻ hơi giận dỗi hay sao ý :D. Bác cứ nhiệt tình như mọi khi nhá, em luôn là fan của những người như bác :-bd
PS: hôm trước em cũng đi lấy FF cho bà nhạc. Bên ngoài ngoại thất thì tùy mắt người, nhưng theo em nội thất khá ổn, máy móc êm ái ngon lành. Theo em với giá tiền đó thì FF là lựa chọn tốt cho phụ nữ.

Chỉnh sửa cuối:

Mazspeed

Xe container
Em thấy ngữ điệu bác Maz có vẻ hơi giận dỗi hay sao ý :D. Bác cứ nhiệt tình như mọi khi nhá, em luôn là fan của những người như bác :-bd
PS: hôm trước em cũng đi lấy FF cho bà nhạc. Bên ngoài ngoại thất thì tùy mắt người, nhưng theo em nội thất khá ổn, máy móc êm ái ngon lành. Theo em với giá tiền đó thì FF là lựa chọn tốt cho phụ nữ.
Sao lại giận, hâm à! :). Em có mỗi cái chỗ này để đêm đêm vào xả xì chét, lại còn giận dỗi nữa thì có mà dở. Em chưa thử thằng Fi này lần nào, nên cũng không rõ nó hay dở ra sao thành ra về khoản hơn kém so với xe khác em chả có ý kiến gì. Còn thì cần tôn trọng niềm vui của các bác mới mua xe, ngày xưa em cũng thế thôi.