[Thảo luận] Em vừa làm béo XXX Thanh Hóa, xin các cụ lượng thứ!

mrbac

Xe hơi
The em tuong la vach lien mot vach co the vuot qua trong truong hop bat kha khang nhu xe truoc hong ,tai nan xe do ko co nguoi.. duoc de vach vuot sau lai ve lan minh ma

mrbac

Xe hơi
Dung nhu the nay thi bon csgt TH khon nan qua. Xe do nhu the tao khong de thi tao cu dung doi bao gio moi di duoc. Hay tao quay dau do luon song song nhu no cho tac dg luon nhe. Dung la bon cho

mrbac

Xe hơi
The em tuong la vach lien mot vach co the vuot qua trong truong hop bat kha khang nhu xe truoc hong ,tai nan xe do ko co nguoi.. duoc de vach vuot sau lai ve lan minh ma

mrbac

Xe hơi
Dung tu 1/7 nhu vay cu vovan tu ma de va vuot

nguyenviquynh

Xe tải
ôi thôi cứ nói đến Hoa Thanh Quế là em nản rồi :)

N.T.P

Xe hơi
Đôi lúc bỏ ra gấp 10 lần của cụ chủ mà để lấy đc an bình thì cũng nên.

romantic_kt1

Xe tăng
Lần sau đi qua chỗ này em có đề xuất thế này:
1. Các cụ xuống đẩy xe tải xuống lề đường.
2. Xịt lốp xe của nó, chỗ đấy em đảm bảo khó mà bơm được.
3. Gọi 113 của Thanh Hóa chơi tý, nó phải ghi vào sổ trực 113, chụp hình rồi lướt.
Còn cụ nào nghĩ được trò nào nữa thì tiếp tục đề xuất nhé! pls

Chỉnh sửa cuối:

ndh117

Xe hơi
Quả này mà cụ chịu phạt thì pó tay. Đệt cái bon xxx Thanh Hóa chó mà này.

superdrives

Xe điện
ho ho đói quá sinh ra ăn bẩn. Thế mà cụ chủ không bật camera điện thoọai lên quay rồi cãi là tôi ko đè vạch, thế nào xxx cũng phụt ra là răng bẫy rồi ngồi rình (đoọan chiến này sẽ rất hay đấy).

jackiehoang

[Tịch thu bằng lái]
Đỗ thế này mới hiểm nhá các cụ, đang chuẩn bị lên dốc thì bác ấy đỗ thế này:

Em phải dừng hẳn lại để chụp. Hic...

Bó tay vs cụ này, ghét xxx thanh hóa thì cũng đừng gắp lửa bỏ tay người chứ? Tư cách ofer là vậy sao? Ai đi đường hcm nhiều mà chẳng biết cái dốc ấy thuộc địa phận hòa bình. Cái dốc này nổi tiếng lắm, nhất là sau cái chết của vợ 1 ông tướng ở đây.
Còn cụ chủ top, e ứ tin là cụ nói thật, 1 ofer có thâm niên mà để nó vặn có mỗi câu " tôi không biết" mà đã ngoan như ún rút ra 5 loát thì vứt.
Thứ nhất cụ có quyền đòi xem ảnh, cho nó 20 p đi lấy ảnh, quá 20 p éo nch nữa,
Cụ đi ô tô chả có lẽ lại không có cái đt cùi có chức năng ghi âm? Chụp ảnh 1.3 mp?
......
To all. Em viết ra các cụ lại ném đá em, nhưng mà em nói thật, cái nghề của em ngày nào cũng lang thang khắp nơi, gặp logo of ngày 1 nhưng mà quá nửa ý thức. Cũng chả hơn gì ng không phải ofers. Xin lỗi các cụ nhiều lần lx của em còn phải chửi " ***, fun vs chả pân, đi như con kẹc" . Các cụ có bao giờ tự hỏi " sao lx du lịch ít bị mất tiền ngu thế ?" Không? Không chỉ vì họ đi nhiều nên biết nơi xxx kiếm ăn đâu, mà vì họ chấp hành luật khá tốt, họ chả việc gì phải vội cả, cứ đúng luật mà đi với cả họ cũng không có nhiều tiền như nhiều cụ trên này để mà đút.

Lời cuối: các cụ tự xem lại mình xem có khác những con cá trong ao ông hồ, cứ vỗ tay là súm lại đợi ăn không? Hay con ấy của Pavlo không? Không phải cứ ofer nói là đúng, xxx nói là sai, từ khi nào mà các cụ tự biến mình thành những con cá trong ao như vây? Em rất thích 1 câu nói đại ý là " muốn trở nên thông thái thì phải biết nghi ngờ"
Cáo biệt các cụ, em đội mũ bảo hiểm rồi

cargoman

Xe điện
TH là quê ngoại em đấy nhưng em cũng phải nói xxx TH là mất dạy nhất cả nước

Tribute

Xe container
Cái lỗi đè vạch này nộp Kho Bạc cũng chỉ 150k mà sao các kụ toàn cho chó nó xơi 500 nhỉ??? thế làm gì nó chả tích cực bẫy.:-ss

Becgie

Xe điện
Bó tay vs cụ này, ghét xxx thanh hóa thì cũng đừng gắp lửa bỏ tay người chứ? Tư cách ofer là vậy sao? Ai đi đường hcm nhiều mà chẳng biết cái dốc ấy thuộc địa phận hòa bình. Cái dốc này nổi tiếng lắm, nhất là sau cái chết của vợ 1 ông tướng ở đây.
Còn cụ chủ top, e ứ tin là cụ nói thật, 1 ofer có thâm niên mà để nó vặn có mỗi câu " tôi không biết" mà đã ngoan như ún rút ra 5 loát thì vứt.
Thứ nhất cụ có quyền đòi xem ảnh, cho nó 20 p đi lấy ảnh, quá 20 p éo nch nữa,
Cụ đi ô tô chả có lẽ lại không có cái đt cùi có chức năng ghi âm? Chụp ảnh 1.3 mp?
......
To all. Em viết ra các cụ lại ném đá em, nhưng mà em nói thật, cái nghề của em ngày nào cũng lang thang khắp nơi, gặp logo of ngày 1 nhưng mà quá nửa ý thức. Cũng chả hơn gì ng không phải ofers. Xin lỗi các cụ nhiều lần lx của em còn phải chửi " ***, fun vs chả pân, đi như con kẹc" . Các cụ có bao giờ tự hỏi " sao lx du lịch ít bị mất tiền ngu thế ?" Không? Không chỉ vì họ đi nhiều nên biết nơi xxx kiếm ăn đâu, mà vì họ chấp hành luật khá tốt, họ chả việc gì phải vội cả, cứ đúng luật mà đi với cả họ cũng không có nhiều tiền như nhiều cụ trên này để mà đút.

Lời cuối: các cụ tự xem lại mình xem có khác những con cá trong ao ông hồ, cứ vỗ tay là súm lại đợi ăn không? Hay con ấy của Pavlo không? Không phải cứ ofer nói là đúng, xxx nói là sai, từ khi nào mà các cụ tự biến mình thành những con cá trong ao như vây? Em rất thích 1 câu nói đại ý là " muốn trở nên thông thái thì phải biết nghi ngờ"
Cáo biệt các cụ, em đội mũ bảo hiểm rồi
1. Ảnh cụ đang bình luận em thấy cụ Phan3H không đề cập đến địa phận tỉnh nào cả, cụ ném đá cụ ấy làm chi.
2. Cụ tin em hay không thì tùy cụ :D:D. Hồi đấy em mới lái đc có mấy tháng nên chưa có kinh nghiệm ứng chiến.
3. Cụ bảo "lx du lịch ít mất tiền ngu.... vì họ chấp hành luật khá tốt".
- Cụ dựa vào đâu mà bảo họ ít mất tiền ngu? Có khi mất nhiều rồi nên giờ mới đc kinh nghiệm như thế???!!!!
- Cụ xem lại mấy xe du lịch có chấp hành luật tốt không nhá. Em chạy đường HN-BN, PV-CG thấy mấy ông lái xe du lịch còn chơi cả làn phải ngoài cùng (thường goị là làn xe máy) để vượt.
4. Em thấy cụ nói dân OF bị chửi (chắc chắn là số ít thôi) cũng đúng. Không phải cứ Ofer là cái gì cũng đúng. Ko phải cứ có logo là cụ nào cũng lái chuẩn. Nhưng những cụ như thế thì cũng được đăng lên OF và bị những Ofer chân chính ném đá rồi :D:D

Chỉnh sửa cuối:

lechidung79

Xe tăng
Bác chụp ảnh lại làm bằng chứng là cái xe tải cản trở giao thông. Nếu bác có ảnh thì nó không phạt bác đâu, vì cái xe tải đó là chim mồi của nó đấy.
Đoạn Ngọc Lặc phải không bác?

ăn nhau cái địa thế

moccac2729

Xì hơi lốp
Cái lỗi đè vạch này nộp Kho Bạc cũng chỉ 150k mà sao các kụ toàn cho chó nó xơi 500 nhỉ??? thế làm gì nó chả tích cực bẫy.:-ss
Cụ nhầm đấy hôm rồi em nhận được quả giấy mời gửi về tận nhà lỗi đè vạch ảnh nét căng. Nộp phạt kho bạc 1 triệu giữ bằng lái 30ngay, cái trò phạt nguội sợ lắm bây giờ bố bảo cũng không giám cho mượn xe.

Không Biết Lùi

[Tịch thu bằng lái]
Lần sau rút kinh nghiệm như sau: xuống xe, che hết biển số lại rồi đi lùi các cụ ợ