[Thảo luận] Em vừa làm béo XXX Thanh Hóa, xin các cụ lượng thứ!

nongdanchandat

Xe hơi
Họ còn trèo lên cây như khỉ để bắn tốc độ nữa cơ ạ.

moccac2729

Xì hơi lốp
Vậy cụ nên về hỏi ông chú xem ống đào tạo bọn kia ra sao mà để thằng cháu bị chúng nó ăn chặn thế nhá :D. đùa kụ tí nhưng mà có vẻ cụ nộp phạt theo ảnh bọn nó vẽ ra chứ chả cần biết theo quy định nào cả. :D
Em có chửi cụ ạ. Trước jo thằng khám làm sao giờ có ông chú lên làm quan ai ngờ vặt ngay thay thằng cháu... Đ.êt mợ khốn thật

Quangtrunghp

Xe tải
Bọn xxx thanh hoá bẩn thật,cờ ho nhà chúng nó,bức súc quá cụ ạ

do minh tu

Xe hơi
ơ thế biết bẫy mà ko đi ko lẽ cứ đứng nhìn hả cụ?#-o

an_phong_vu

Xe tải
Chúc mừng bác.. he he.. e đi đường này chửng bao giờ phải nộp

waterloo

Xe máy
Chia ở đâu mà chả giống nhau. Ở Thủ Đô còn có chim mồi trên Mỹ Đình đấy các cụ. Các cụ phân biệt vùng miền vkl

ddthoa

Xe tăng
Bó tay vs cụ này, ghét xxx thanh hóa thì cũng đừng gắp lửa bỏ tay người chứ? Tư cách ofer là vậy sao? Ai đi đường hcm nhiều mà chẳng biết cái dốc ấy thuộc địa phận hòa bình. Cái dốc này nổi tiếng lắm, nhất là sau cái chết của vợ 1 ông tướng ở đây.
Còn cụ chủ top, e ứ tin là cụ nói thật, 1 ofer có thâm niên mà để nó vặn có mỗi câu " tôi không biết" mà đã ngoan như ún rút ra 5 loát thì vứt.
Thứ nhất cụ có quyền đòi xem ảnh, cho nó 20 p đi lấy ảnh, quá 20 p éo nch nữa,
Cụ đi ô tô chả có lẽ lại không có cái đt cùi có chức năng ghi âm? Chụp ảnh 1.3 mp?
......
To all. Em viết ra các cụ lại ném đá em, nhưng mà em nói thật, cái nghề của em ngày nào cũng lang thang khắp nơi, gặp logo of ngày 1 nhưng mà quá nửa ý thức. Cũng chả hơn gì ng không phải ofers. Xin lỗi các cụ nhiều lần lx của em còn phải chửi " ***, fun vs chả pân, đi như con kẹc" . Các cụ có bao giờ tự hỏi " sao lx du lịch ít bị mất tiền ngu thế ?" Không? Không chỉ vì họ đi nhiều nên biết nơi xxx kiếm ăn đâu, mà vì họ chấp hành luật khá tốt, họ chả việc gì phải vội cả, cứ đúng luật mà đi với cả họ cũng không có nhiều tiền như nhiều cụ trên này để mà đút.

Lời cuối: các cụ tự xem lại mình xem có khác những con cá trong ao ông hồ, cứ vỗ tay là súm lại đợi ăn không? Hay con ấy của Pavlo không? Không phải cứ ofer nói là đúng, xxx nói là sai, từ khi nào mà các cụ tự biến mình thành những con cá trong ao như vây? Em rất thích 1 câu nói đại ý là " muốn trở nên thông thái thì phải biết nghi ngờ"
Cáo biệt các cụ, em đội mũ bảo hiểm rồi
Đừng lộng ngôn nhé
Hai cụ này chắc là "hoa thanh g i á i" rồi.

Bọn thanh hóa em không thèm chấp
Cụ chuẩn hơn em, em vẫn còn chấp ợ