[Funland] Em sắp phải tự do ạ

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Chum mẻ

Xe hơi
Em nghĩ cụ nên nghe nhiều cụ trên này khuyên, li thân 1 thời gian cụ ạ.
Mong gia đình cụ sớm trở lại bình yên!

xaxi

Xe đạp
Hiện tại cụ với vợ cụ có thể nói chuyện được với nhau không? Vợ cụ còn tranh luận là còn cứu được, nếu chỉ im lặng thì quá khó ạ.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ gặp người thứ 3 xem sao, ý e là tìm bạn thân của vợ hỏi chuyện xem ntn

Nhiều khi những vc ntn ko biết nói với ai thường thường là tâm sự với bạn thân.

Nhớ chỉ gọi nc thôi nhé đừng có chén luôn bạn vợ là đc :D :D :D :">
Gớm, chén được bạn vợ khác gì nắm thắt lưng địch mà oánh ;))

minhmo

Xe cút kít
Việc này đường đột các cụ ạ, trước đấy vài tiếng vợ chồng đang vui vẻ bàn bạc hè tới di chơi đâu, đưa cả ông bà nội ngoại đi luôn.
Lúc sau thấy vợ em ra nói ầm lên đòi ly hôn
Em đọc không thiếu một còm nào trong thớt của cụ. Em thấy cụ rơi vào hoàn cảnh khá giống em. Có điều chưa biết vợ cụ chủ là con thứ mấy trong gia đình?
Do tính cách nóng nảy của vợ nên mới ra chuyện cụ đang gặp phải. Cụ mà căng là đi hai đường luôn đấy.
Vợ em đòi ly hôn khoảng chục lần, giờ chán em chả buồn đếm nữa. :D

Chỉnh sửa cuối:

24AnTrạch

Xe buýt
Gớm, chén được bạn vợ khác gì nắm thắt lưng địch mà oánh ;))
nhiều khi chỉ gọi hỏi han tình hình xem gấu nhà có tâm sự gì ko, hỏi nhiều thành ra gặp nhiều lại quờ quạng linh tinh biết đâu đấy :))
thường thường bạn bè thân nó mới tâm sự thật chứ bố mẹ hay người nhà ít khi lắm

meotamthe

Xe cút kít
Cụ nhìn thấy cây không thấy rừng rồi. Có một thớt nữa em không nhớ tựa đề nhưng cụ chủ thớt ấy cũng tương đối chuẩn chỉ. Nguyên nhân là chồng ngoan quá lại chiều chuộng nên vợ cảm thấy nhàm chán. Vậy nên rút ra bài học là đàn ông phải quậy một tý hư một chút mới giữ được hạnh phúc gia đình :))
Trai hư thì gái mới theo, cái này chuẩn, phụ nữ thích nhất là lúc biết thì nghiêm túc, lúc yêu thì dê xồm, lúc cưới xong lúc ra ngoài nghiêm túc nhưng lúc về phòng là dê xồm, cứ nghiêm túc mãi là nhạt hơn cả nước tè của ốc luôn

tuanmanh11

Xe buýt
chắc cụ lại chọn việc rửa bát vào buổi tối rồi chứ gì> :))

MeoZorba

Xe buýt
Em không rượu, k thuốc, k quỹ đen, k quan hệ ngoài luồng...chắc vậy nên không có gì thú vị
Dạ vầng, được như thế thì còn gì bằng cụ ơi, cụ là hàng hiếm đấy ạ :D
Dưng cơ mà đang bàn chuyện cho nội ngoại đi chơi lúc sau vợ đòi ly hôn thì cũng phải có 1 nguyên nhân cực to ở thời điểm đó đấy cụ ạ! :D Còn nếu không có lý do gì mà thay đổi đột ngột như thế chắc vợ cụ nên đi bác sỹ tâm lý sớm đi ạ! :)

Vo_thuong

Xe điện
Đội phân tích thì đông, mà đội nắm thông tin thì ít bác ạ :)) cày còm thớt này có vẻ cũng ổn :))
Công nhận, chủ thớt không edit nội dung chính vào #1 nên rất khó phân tích, người nào mới vào sẽ bị tình trạng "lạc vào rừng mơ" vì khó có thể lội được hết hai mấy trang để biết nội dung chính => còm còm và còm. Dự là số trang còn tăng nhiều :)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Công nhận, chủ thớt không edit nội dung chính vào #1 nên rất khó phân tích, người nào mới vào sẽ bị tình trạng "lạc vào rừng mơ" vì khó có thể lội được hết hai mấy trang để biết nội dung chính => còm còm và còm. Dự là số trang còn tăng nhiều :)
Tóm tắt ntn cụ ạ:
- Vợ bác thớt chán bác thớt,
- Bác thớt muốn níu kéo.
- Bác thớt bảo: Tôi vẫn chu cấp vợ con đầy đủ.
- Vợ bác thớt bảo: Ngược lại.
Tóm váy là vợ chán!

filmonline

Xe điện
Vớ vẩn lắm cụ ạ, toàn chuyện nhỏ nhặt cả hai giải quyết k ổn thỏa, dẫn đến chồng chất lâu ngày
Cụ lấy vợ trẻ à? Hoặc cả 2 cùng trẻ.

Tóm tắt ntn cụ ạ:
- Vợ bác thớt chán bác thớt,
- Bác thớt muốn níu kéo.
- Bác thớt bảo: Tôi vẫn chu cấp vợ con đầy đủ.
- Vợ bác thớt bảo: Ngược lại.
Tóm váy là vợ chán!
Hay lại có ít canxi mới nhú thêm trên đầu??? :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cụ lấy vợ trẻ à? Hoặc cả 2 cùng trẻ.

Hay lại có ít canxi mới nhú thêm trên đầu??? :D
Cái đó em chịu, nhưng vợ mới có em bé thì khó đi trồng sừng lắm.
Hết yêu thì chán thôi, ca này vẫn xử lý được, nếu người vợ nghĩ cho con.

Nightmar

Xe hơi
Bác đưa lên đây chuyện gia đình làm gì ạ,chỉ ở trong chăn mới biết chăn có giận chứ lên đây 9 người 10 ú còn thêm loạn,chuyện HP của mình sao lại xin lời khuyên từ ngoài xh đc ạ

hauyenhd

Xe container
Em ko dám nói gì với cụ vụ này như em chỉ nói lên lời của 1 nạn nhân của hôn nhân ( là em ) em sn 80 ba, má em bỏ nhau năm 82
Từ năm 82 đến 85 em ko nhớ em ở với ai. Nhưng năm 86 vào lớp 1 em ở với papa . Em đang là con nhà giàu đi học ba đưa rước. Hôm nào ba bận nhậu có có lính hoặc tài xế của ba rước em về. Và khi ba em lấy vợ sau. Đang là con nhà giàu được cưng chiều em bị ra rìa vì bà khi có thêm 2 f1 em phải tự đi học trừa về em phải đi nhặt sắt vụ bán kiếm tiền mua bánh kẹo ăn. Em nhớ như in 1kg sắt vụ được 200đ mua được cái bánh dừa. Và để nhặt được 1kg sắt phải khoảng 3 tiếng đồng hồ trong chợ sắt... sau đó vì điên tiết việc em ko làm mà bị bọn kia du oan nên em bỏ học đi bộ từ quận 6 ( nới em học) về quận 1( nhà má em ở) hết cả 1/2 ngày từ đó trở đi em mới được ở với má em. Cũng nhiều năm trời em ko LL với ba em. .. sau này em lớn đi làm thì em có đăng báo tuyển công nhân và ba em đọc được nên kêu đệ tử giả vào xưởng em làm để theo dỏi cách làm việc của em. Mã mẹ nó 1 hôm em đang nằm ngủ trong phòng thì papa mang đồ ăn đến kêu em đậy ăn. Vì em cực giống papa em nên bảo vệ tự khắc cho vào ko dám hỏi. Ba em nói làm chủ cả kiểu gì cực vậy con thức nguyên đêm ko ăn giờ lăn ra ngủ trộm.
Ủa sao ba biết ??
Có 3 đứa công nhân của con là lính của ba nên chuyện của con ba biết hết như ko dám alooo cho con.
Sau chuyện đó em với papa mới bình thường lại. Giờ thì Bi mua vé cho ba và công Trang đi HN. Bi ba mới đi HN về có bánh đậu xanh kêu người qua lấy. Tuy em và papa em có vẻ là thân lại với nhau nhưng thật lòng gặp papa em vẫn cảm giác như người lạ. Nhưng gặp cô, chú , anh, em họ nhà em , em lại rất thân và vui vẻ. Nhà nội em có tang là em mọi cách phải ra vì em là " độc tôn" nên buộc ôm tro cốt. Chú em 1 người ko có con trai 1 người ko vợ nên em lãnh phần. Chỉ tiết là ông chú ko vợ lúc ổng mất là HN dịch nặng và em bị lao não nên em ko ra được. Nhưng vừa rồi 1 năm mất em chạy ra luôn mặc dù em rất bận.
Chốt lại nếu đã ko kéo được cụ hãy nhớ đến con và chăm con. Đừng vì người phụ nữ # bỏ bê con mình. Vợ có mấy đứa cũng được , con có mấy đứa cũng được bỏ vợ thì được, nhưng bỏ con là ko được .em xin lỗi cụ vì em viết hơi dài. Nhưng nó chạm vào nỗi đau thật sự của em
Hôm trước e định còm sau lại thôi, bạn e có nhiều người như cmt của cụ. Lúc li dị thì vợ chồng tranh nhau nuôi con, F ngày nào cũng có ảnh con đến khi có người mới ôi thôi bê luôn con về nhà nội ngoại hoặc vợ/chồng để trả.

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Dạ vầng, được như thế thì còn gì bằng cụ ơi, cụ là hàng hiếm đấy ạ :D
Dưng cơ mà đang bàn chuyện cho nội ngoại đi chơi lúc sau vợ đòi ly hôn thì cũng phải có 1 nguyên nhân cực to ở thời điểm đó đấy cụ ạ! :D Còn nếu không có lý do gì mà thay đổi đột ngột như thế chắc vợ cụ nên đi bác sỹ tâm lý sớm đi ạ! :)
Đúng rồi. Chủ thơt phân tích lại cuộc gặp xem sao.
Còn vụ đi bác sỹ thì thường những người như vợ chủ thớt không bao giờ nghĩ mình có vấn đề đâu. :(