[Funland] Em sắp phải tự do ạ

minhmo

Xe cút kít
Ông anh họ em cũng thế, vk cứ trách nọ kia làm ầm lên đòi LH bao lần, tức mình ông ý lôi vêd 1 ram giấy A4 ký sẵn vào góc dưới bên phải bảo vk: cô thích ghi gì bên trên thì ghi, thế là vk chán hẳn :))
Em quai lại các còm của cụ chủ để cccm khỏi "Thầy bói xem voi" ạ. :D
------------------------------------------------
Em bổ sung thêm 1 còm đáng lưu ý :
Em đang hỏi vợ chủ thớt là con thứ mấy trong gia đình có mấy người con để em chia sẻ tiếp, nhưng chưa thấy chỉ thớt trả lời.
Riêng cái còm phía dưới cái đo đỏ kia giống nhà em y chang. Đó chính là nguyên ngân cốt lõi để có các tập A4 vào thời ký đầu trong gần 20 năm qua. :D

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Em đang hỏi vợ chủ thớt là con thứ mấy trong gia đình có mấy người con để em chia sẻ tiếp, nhưng chưa thấy chỉ thớt trả lời.
Riêng cái còm phía dưới cái đo đỏ kia giống nhà em y chang. Đó chính là nguyên ngân cốt lõi để có các tập A4 vào thời ký đầu trong gần 20 năm qua. :D
Em đoán mợ ấy con một hoặc con út.

hưvô

Xe lăn
Em k xin lời khuyên, em tìm lời động viên chia sẻ thôi, cụ thấy còm nào của em xin ý kiến/lời khuyên gì chưa ạ?
Nặng nề quá, mà bạn bè ít nên muốn chia sẻ thôi cụ ạ
Mỗi nhà mỗi cảnh nên em ko biết nói gì hơn là chúc cụ có quyết định sáng suốt cho khỏi ân hận/ áy náy, về sau khỏi phải ước ao nói rằng "Như chưa hề có cuộc chia ly". Nhà anh Putin, Bezos, hay Bill Gates còn không tránh được đổ vỡ nữa là.

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Nhà anh Putin, Bezof, hay Bill Gates còn không tránh được đổ vỡ nữa là.
Mấy anh này li dị thì đã là cái thá gì so với cuộc chia ly lịch sử của Tổ Phụ - Tổ Mẫu của tộc Việt đâu cụ ;)

hưvô

Xe lăn
Mấy anh này li dị thì đã là cái thá gì so với cuộc chia ly lịch sử của Tổ Phụ - Tổ Mẫu của tộc Việt đâu cụ ;)
Thôi ví dụ thời đương đại thôi cụ, chứ đưa ví dụ về thời huyền sử xa xôi lắm ;)) :P

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Thôi ví dụ thời đương đại thôi cụ, chứ đưa ví dụ về thời huyền sử xa xôi lắm ;)) :P
Ví dụ hết để chủ thớt khỏi buồn cụ à.
"Tuy mạnh yếu từng lúc khác nhau.
Nhưng li dị thời nào cũng có" :(

hưvô

Xe lăn
Ví dụ hết để chủ thớt khỏi buồn cụ à.
"Tuy mạnh yếu từng lúc khác nhau.
Nhưng li dị thời nào cũng có" :(
Có mẫu số chung là kết hôn thì nhanh và dễ, còn ly hôn thì đau đầu & tốn nhiều xèng, ví dụ nữa là anh Trung Nguyên :(