Em cần học võ.

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Đời em ghét nhất những th... ăn tục, nói phét, đánh rắm rong. Mượn áo người khác quàng vào mình. Bao giờ Thím bằng được cụ Sâu kèn hãy phát ngôn nhá.
công nhận , công nhận, đời lại lắm thằng ngu thế cụ nhể
Dạ vâng, em kính 2 cụ trên mỗi cụ 1 ly nếu em được hân hạnh gặp mặt 2 cụ.
Các kụ không hiểu nổi là em chê hay khen cái tiết mục vận công chống giáo vào cổ của bang chủ sauken thì em đã biết hai cụ nguy hiểm cỡ nào rồi ạ.

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Riêng với kụ này thì em sẵn sàng chờ đến bao giờ kụ đủ điều kiện để thân chứng với em. Dù em có vỡ mặt như kụ nói em cũng cam lòng. Thật đấy, bất kể là bây giờ hay 10 năm nữa, cứ kụ bảo sẵn sàng là em chơi với kụ ngay.

Thủy Kính

Xe đạp
Hề hề... lại hề hề tiếp phát nữa...

Chỉnh sửa cuối:

boemcun

Xe tăng
tự dưng ở đây lại xôm vãi :-|=))

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Hề hề... lại hề hề tiếp phát nữa...
Em không liên quan gì nhưng cứ thích bồ hóng các cụ ở đây. Vì cái tật này nên ra ngoài hay bị dọa oánh... Nhục thật. Nhưng là cái tật rồi khó sửa.
Nhân tiện, mấy cái tiết mục chống giáo vào cổ, công phá gạch, đặt đá lên người vận công để cho người khác đập, nằm bàn chông, đứng trên bóng bay...vv... đầy rẫy trên vô tuyến, internet, báo chí... xin thưa các cụ là em chưa từng làm thử, đơn giản là dư sức làm các cụ ạ :)). Cụ nào không tin tưởng khi rảnh đi cafe với em, em phá lệ (lệ của em là chả muốn làm cái trò trẻ con ấy) em làm cho các cụ xem. Vui hơn nữa, em chỉ có các cụ cách làm, cụ nào khỏe mạnh hay chơi thể thao lại có gan tí thì đảm bảo làm được luôn mấy trò đó. Thế nên các cụ cũng chả phải thán phục quá khi xem biểu diễn đâu. :D.
Em được cái hay nói thật, các cụ chém nhè nhẹ ạ!
Vâng, thế nên em mới nói là: Có những người có vấn đề về đọc hiểu tiếng Việt nhưng lại cứ tỏ vẻ nguy hiểm. Kinh vãi.

boemcun

Xe tăng
Các kụ không hiểu nổi là em chê hay khen cái tiết mục vận công chống giáo vào cổ của bang chủ sauken thì em đã biết hai cụ nguy hiểm cỡ nào rồi ạ.
dạ vâng, kính cụ một ly.
nguy hiểm hay không chả biết nhưng em biết cụ ghê cỡ nào rồi ạ.

boemcun

Xe tăng
Riêng với kụ này thì em sẵn sàng chờ đến bao giờ kụ đủ điều kiện để thân chứng với em. Dù em có vỡ mặt như kụ nói em cũng cam lòng. Thật đấy, bất kể là bây giờ hay 10 năm nữa, cứ kụ bảo sẵn sàng là em chơi với kụ ngay.
ok, riêng kụ nhá, đã nhận lời thân chứng của cụ nhé.
thân chứng trên tinh thần thượng võ nhá

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Đánh như thế nào đây?
Hạng cân không đồng hạng, tuổi tác chênh lệch, để xóa nhòa khoảng cách về tuổi tác và cân nặng, em đề nghị với kụ dùng vũ khí. Mỗi ông 1 cây gậy vụt nhau đến khi 1 ông gục thì thôi. Thời gian và địa điểm em nhường cho kụ chọn.

boemcun

Xe tăng
Đánh như thế nào đây?
Hạng cân không đồng hạng, tuổi tác chênh lệch, để xóa nhòa khoảng cách về tuổi tác và cân nặng, em đề nghị với kụ dùng vũ khí. Mỗi ông 1 cây gậy vụt nhau đến khi 1 ông gục thì thôi. Thời gian và địa điểm em nhường cho kụ chọn.
ơ hay, cụ nguy hiểm quá,
nếu mà dùng vũ khí vụt nhau đến gục thì thôi, thì nói luôn nó nhanh là cụ thắng luôn, em thua luôn, khỏi phải thân chứng.

boemcun

Xe tăng
à mà không từ từ đã, nếu mà chơi món vũ khí phang nhau thì để chờ 10 năm nữa như cụ nói có khi cũng được nhể

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
ơ hay, cụ nguy hiểm quá,
nếu mà dùng vũ khí vụt nhau đến gục thì thôi, thì nói luôn nó nhanh là cụ thắng luôn, em thua luôn, khỏi phải thân chứng.
à mà không từ từ đã, nếu mà chơi món vũ khí phang nhau thì để chờ 10 năm nữa như cụ nói có khi cũng được nhể
Vâng, tùy kụ!!!
Riêng với kụ bất cứ lúc nào em cũng sẵn sàng.

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
ok, cụ tỏ ra ghê và nguy hiểm, tự tin như vậy thì em cũng cám ơn cụ ạ.
Chả phải tỏ ra ghê gớm gì đâu, chẳng qua em cũng rất ghét những thằng nào spam linh tinh, thái độ xấc xược, hỗn láo.
Còn đây là em nói phét này: Nếu dùng gậy để đấu với kụ, sau 10" cụ vẫn đứng được = 2 chân thì em xin thua.

boemcun

Xe tăng
Chả phải tỏ ra ghê gớm gì đâu, chẳng qua em cũng rất ghét những thằng nào spam linh tinh, thái độ xấc xược, hỗn láo.
Còn đây là em nói phét này: Nếu dùng gậy để đấu với kụ, sau 10" cụ vẫn đứng được = 2 chân thì em xin thua.
cụ nói thế , em nói luôn , em cực ghét những thằng cũng hay xì pam linh tinh, hay tỏ ra hơn người, thực chất chả biết cái đếch dề. còn thái độ này nọ như nào thì tự biết.
còn nếu cụ thích đánh nhau thì mời cụ cà người khác. Em không tham gia nhá.

Thủy Kính

Xe đạp
Vâng, thế nên em mới nói là: Có những người có vấn đề về đọc hiểu tiếng Việt nhưng lại cứ tỏ vẻ nguy hiểm. Kinh vãi.
Cụ bớt giận bớt giận. Em thì là rằng mà là em chả biết cụ nói ý đó với ai và bôi dòng đen đó để làm gì. Em vốn óc ngắn mà. Hix hix... Nhưng thú thật là em vơ quàng vơ xiên thế nào lại thành ra cụ đang nói em không hiểu tiếng Việt. Bố khỉ, cụ nói đúng quá, em không được giỏi tiếng Việt lắm. Hồi tiểu học học tiếng Việt toàn 5,6 thôi mà. Cụ làm em hốt bỏ sừ.
Em chưa đọc nhiều bài của cụ cũng chẳng biết cụ tập gì nhưng nghe như Ngô Gia Vĩnh Xuân thì phải. Nếu là dòng này thì chuẩn rồi, cụ tập dòng gì cứ Ngô Gia thì chuẩn lắm đới. Nhưng em nói thật, cụ cũng lớn tuổi rồi, bon chen với đời làm gì, cứ tập tành đi cho khỏe người có phải thích không cơ chứ. Đấy là em khuyên thật, cụ xem thế nào chứ cứ đôi co mãi mệt lắm...
Riêng em, em còn trẻ, em vẫn cố được, không tin, cụ cứ chờ xem :D.
Các bác thấy em khuyên cụ này thế có ổn không? Em hay lộng ngôn, nhỡ mồm nhỡ miệng nói sai cụ ấy lại hiểu lầm thì ngại lắm :D

BlackBelt

Xe đạp
Kụ Ngo Gia với cụ Boemcun
thích tẩn nhau phải không ?
Gặp em đê
Em cho mượn
Giường chiếu và công cụ bảo hộ
Em chỉ bán vé xem thôi

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Cụ bớt giận bớt giận. Em thì là rằng mà là em chả biết cụ nói ý đó với ai và bôi dòng đen đó để làm gì. Em vốn óc ngắn mà. Hix hix... Nhưng thú thật là em vơ quàng vơ xiên thế nào lại thành ra cụ đang nói em không hiểu tiếng Việt. Bố khỉ, cụ nói đúng quá, em không được giỏi tiếng Việt lắm. Hồi tiểu học học tiếng Việt toàn 5,6 thôi mà. Cụ làm em hốt bỏ sừ.
Em chưa đọc nhiều bài của cụ cũng chẳng biết cụ tập gì nhưng nghe như Ngô Gia Vĩnh Xuân thì phải. Nếu là dòng này thì chuẩn rồi, cụ tập dòng gì cứ Ngô Gia thì chuẩn lắm đới. Nhưng em nói thật, cụ cũng lớn tuổi rồi, bon chen với đời làm gì, cứ tập tành đi cho khỏe người có phải thích không cơ chứ. Đấy là em khuyên thật, cụ xem thế nào chứ cứ đôi co mãi mệt lắm...
Riêng em, em còn trẻ, em vẫn cố được, không tin, cụ cứ chờ xem :D.
Các bác thấy em khuyên cụ này thế có ổn không? Em hay lộng ngôn, nhỡ mồm nhỡ miệng nói sai cụ ấy lại hiểu lầm thì ngại lắm :D
Cảm ơn bác, bác không phải lo xa thế đâu. Em vẫn thoải mái lắm. :))

Quên em chưa nói với bác: em chả học võ gì. Nick của em là Ngố Già.

Chỉnh sửa cuối:

Thủy Kính

Xe đạp
Đới, em bảo với bác rồi. Em dốt tiếng Việt mà. Haizzzz...
May là em còn thấy sự tương đồng của cả hai cách dịch của nick Ngogia :))
Em cứ thấy người khác thoải mái là em cũng thoải mái luôn :D
Chúc các bô lão cuối tuần phớn phở...

filmonline

Xe điện
dạ vâng, kính cụ một ly.
nguy hiểm hay không chả biết nhưng em biết cụ ghê cỡ nào rồi ạ.
Đánh như thế nào đây?
ơ hay, cụ nguy hiểm quá,
Vâng, tùy kụ!!!
Riêng với kụ bất cứ lúc nào em cũng sẵn sàng.
ok, cụ tỏ ra ghê và nguy hiểm, tự tin như vậy thì em cũng cám ơn cụ ạ.
Em xin lỗi các cụ, coi như em trẻ con nói dại các cụ bỏ quá cho, các cụ hiểu lầm lại mất tinh thần đoàn kết. Em không biết nên lỡ lời mạo phạm các cụ, em chịu phạt 1 ly, em kính 2 cụ 1 ly. Tội nầy là do em, em xin lỗi, chứ ai lại anh em trong nhà lại động thủ với nhau, các cụ nhể?

Chỉnh sửa cuối:

phongboy

Xe tăng
Ơ, sao các cụ lại chiến với nhau thế, em chỉ muốn học võ cho khỏe với phong thân thôi ma :P