[Thảo luận] Em bị xxx ở Đồ Sơn bắt chỗ Nhà khách 21 rẽ trái

ThanhTungTB

Xe điện
cụ í chưa gặp Xxx xanh bao giờ..:D, mà cụ có vẽ nhầm ko nhỉ...sao trước khi tới vòng xuyến lại có biển cấm rẽ trái dc nhi ?.
Đúng rồi bác nhìn lại hình đi thì rõ hơn .nếu ko hiểu vì sao .thì bác đi học lại luật đi

dugianghubt

Xe tăng
lót 1202 ngồi hóng tin cụ ... nhưng cụ cẩn thận ko lại có 1 anh quần đùi áo lót úp sọt như cái cụ ji trên đê la thành + giảng võ nhé

su30mkk

Xe buýt
Các cụ cứ bình tĩnh, đoạn ghi âm còn ở trong tay em mà, riêng việc không xử lý tại Cơ quan, hẹn gặp người vi phạm ngoài giờ hành chính cũng đáng bị kỷ luật rồi. Em đang ngồi đợi điện thoại của XXX gọi. Theo các cụ thì hình huống nào xảy ra:
1. Gọi:?
2: Không gọi? Mai chắc phải gửi thư lên GĐ CA HP thôi, kèm theo đoạn ghi âm

dugianghubt

Xe tăng
gần 9h rồi .. cụ đi chưa ? nhớ lấy lại tiền nha ..

Tribute

Xe container
Sắp 9h rồi, em lót dép hóng. Cụ chủ nhớ multimedia already nhé. Nhớ đi cùng Gấu và vài người nữa nhé. Chúc cụ thành công.

Tribute

Xe container
Các cụ cứ bình tĩnh, đoạn ghi âm còn ở trong tay em mà, riêng việc không xử lý tại Cơ quan, hẹn gặp người vi phạm ngoài giờ hành chính cũng đáng bị kỷ luật rồi. Em đang ngồi đợi điện thoại của XXX gọi. Theo các cụ thì hình huống nào xảy ra:
Em nghi nó lại hoãn binh thôi, nó biết cụ ở xa đi chơi nên giở trò đó. Nó ko gọi thì cụ gọi hoặc kéo người ra đồn đòi gặp bằng đươc (nhớ ăn nói nhã nhặn với trực ban và ghi âm đấy).

Tribute

Xe container
À cụ lưu ngay cái file ghi âm chiều nay ra máy tính, thế nào gặp nó cũng thương lượng đòi xóa đấy.

dugianghubt

Xe tăng
nó mà hoãn binh thì ko thương lượng thương tiếc gi hết

Canon_s3is

Xe điện
Ô lá là...
Tưởng cụ đang ngồi với *** như đã hẹn rồi chứ. 21h45 rồi mà?
Cụ cho em nghe đoạn thoại với. Cái nhà bê tông to uỳnh anh ấy bảo là cái chòi canh cá, chả hiểu file ghi âm sẽ được tuyên là cái gi? :))

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
Cụ chủ bị xxx dụ đi ăn ghẹ hay sao mà lâu thế, sốt rột quá.

cruze311

Xe hơi
Mất một bữa ghẹ. E nghi bác đang nâng nâng khi vừa từ bộ xây dựng ra.
Chào các cụ,

Sáng nay em từ Nhà khách 21 qua đầu vòng xoay có biển cấm rẽ trái, đi tiếp 5m thì có đường rẽ thứ 2 nhưng không có biển cấm em rẽ vào đó để đi vào Khu 2 thì bị xxx chặn xe (mặc áo màu xanh, ngay trụ sở CA, không phải xxx GT), em xuống cãi là chỗ này không có biển cấm, nhưng sau để đỡ mất thời gian vứt cho nó 400k rồi té, đek hiểu sao lúc đấy lại đưa tiền cho nó nhanh thế, Sau khi ký xong mới cãi lại là do chỗ này không có biển cấm ở đường trước vòng xoay, 1 chú xxx già giải thích là do GTCC chưa cắm. Em ức từ nãy đến giờ vì lỡ đưa tiền rồi, theo các cụ thì tình huống này xử lý sao? Có cụ nào bị phạt ở đây chưa?

lai thue

Xe điện
Em xin giải thích vì sao bọn GT nó cắm biển cấm rẽ trái.
Đường về có 2 lối, 1 lối đi theo hướng bác chủ thớt, còn 1 đường nữa là đi sau núi (đường này bác chủ ko vẽ vào hình), gần đến vòng xuyến bác chủ thớt nói cũng là lúc nó đang đổ dốc, vì vậy GT họ ko cho xe rẽ trái như bác chủ đi là đúng rồi
Vấn đề là bọn GT cắm biển sai thôi
Em đợi tin chiến thắng của chủ thớt

cutit102

Xe tải
Sao 23h rồi mà ko thấy cụ chủ đâu nhỉ:bz,em lót dép cả buổi tối hóng cụ đới[-(.Ới cụ chủ ơi????????????:((

su30mkk

Xe buýt
Báo cáo các cụ, em vừa về NK21 lúc 11h đêm sau khi làm hết 10 chai HN Beer với cụ XXX già (53 tuổi). Đợi em nghỉ 1 lát rồi phọt tiếp cho các cụ

Emchaien

Xe buýt
Sắp có chuyện hay rồi, e đi ngủ tí dậy xem đá bóng hóng tiếp :D, cụ đừng ngủ quên nhé hehe

bmwl7

Xe tải
Báo cáo các cụ, em vừa về NK21 lúc 11h đêm sau khi làm hết 10 chai HN Beer với cụ XXX già (53 tuổi). Đợi em nghỉ 1 lát rồi phọt tiếp cho các cụ
Kụ lại phải trả thêm Biên bản bằng 10 chai bia HN nữa cơ à? :)

Dù sao có vẻ xxx già này cũng làm việc được. Thế cụ có ghi âm lúc uống ko đấy? :)

dugianghubt

Xe tăng
anh em đang hóng mà cụ lại đi ngủ ah ? ko chừng ngủ lun thì anh em bít lam sao dc... cụ phun nhanh lên để anh em còn bít ( tiền bia ai trả ) đừng nói ví e là cụ đấy nha .... mà xxx trả thì chắc cụ ko lấy lại dc xiền rồi

su30mkk

Xe buýt
Chào các cụ,sau đây là chi tiết buổi hội ngộ với XXX già, trưởng CA:
Để chuẩn bị cho buổi gặp mặt với XXX già vào lúc 9h tối. 7h00 vào quán Tằng Hậu ngay cạnh NK21 an uống no say, về NK lúc 8h30, không quên copy toàn bộ file ghi âm vào máy tính sách tay, đúng 8:58 phút mặc quần sooc lang thang ra ngoài đi bộ, bụng bảo dạ chưa chắc XXX đã gọi mình như đã hẹn, ngày mai lại có việc để làm tiếp.
Đúng 8:59 gặp XXX già dắt xe để vào bãi xe của NK21, Sau một thoáng ngỡ ngàng (chắc là quên mặt em rồi), mất 30s định hình bắt đầu ra bắt tay, bắt chân. Vừa lúc đó thì gặp ngay đồng chí GĐ Nhà Khách 21 đi ra, là chỗ quen biết với XXX già, hai bên bắt tay chào hỏi.
XXX già giới thiệu em với đ/c kia: Đây là chú em ở Nam Sách, trong này có chỗ nào ngồi không.
GĐ: Nếu anh muốn uống cafe thì vào kia, em có người phục vụ
XXX già: thôi ngồi đây ồn ào lắm, không yên tĩnh.
Em: Vậy anh em mình kiếm quán cafe ngồi đi.
XXX già: Dắt xe đi ra ngoài đường bảo em nhảy lên
Em: Anh ơi em không có mũ bảo hiểm đâu, mình phải tuân thủ pháp luật chứ anh
XXX già: Thôi không cần đâu, chú cứ lên đi, bây giờ tối rồi mà
Em: OK,
Xe nổ máy phi ra ngoài khu NK21.
XXX già: Ở đây không có quán cafe đâu, anh em mình kiếm chỗ khác đi.
Em (đoán biết ý định của xxx rồi): không quan trọng đâu anh, ngồi chỗ nào nói chuyện cũng được
XXX già: Vậy tới chỗ này ngồi, anh muốn thử cafe của chúng nó xem nào
Nói rồi XXX dẫn em phi thẳng vào Nhà Khách QK1, vừa tới nơi đám nhân viên NK đôn đả chào hỏi (vì XXX quá quen với toàn bộ khu này, từng nhà nghỉ, KS)
Em: Anh em mình ngồi ngoài uống cafe nhé.
XXX già: Anh thấy uống Beer được không?
Em: OK, Beer cung được anh ạ

Bắt đầu chén chú, chén anh, chém gió mất 1h đồng hồ, trên trời dưới biển đủ các loại trên đời, ôn nghèo kể khổ từ lúc SV ra trường, đi làm ra sao, phải vất vả thế nào trong công việc hiện tại, đau đầu thế nào, (XXX già cũng 53 tuổi rồi, có 2 con 1 đứa đã tốt nghiệp ĐH, 1 đứa đang học năm 3)
Em thì chém về vấn đề đã giúp XXX điều tra ra tung tích nhiều hung thủ giết người như thế nào (cái này thật, em không bịa nhé), nói về Bái Đính, Đại Nam, sang Tiên Lãng, Hưng Yên, rồi sang vụ tốt nghiệp ở Đồi Ngô, bla, bla một hồi

Song75

Xe buýt
Kiếu này dễ cụ chủ dễ bị vào thế dân vận rồi. Các cụ thử dự xem tiền bia ai trả.
Em dự: tiền bia xxx trả, tiền bb cụ chủ ko lấy lại được.
xxx Đồ Sơn vùa có xếp trước làm Trưởng Quận, lên acting thay a.K, nên cũng có phần cũng tự hào lắm, dưng mà cái vụ như thế này mà cụ táng lên TP thì xơi đòn ngay.