[Thảo luận] Em bị xxx ở Đồ Sơn bắt chỗ Nhà khách 21 rẽ trái

su30mkk

Xe buýt
Vodka cho cụ vì ý chí làm việc tới cùng, chỉ không đánh giá cao cụ lúc bị tôm thôi
Thanks cụ, thực ra lúc bị bắt em không tự tin 100% là mình đi đúng hay chưa, sau đó buổi chiều đi quan sát lại thì thấy mình không sai, mặc dù biên bản đã ký rồi nhưng vẫn đi lên đồn CA để nói chuyện cho tâm phục khẩu phục

small_best

Xe lăn
Cũng ít ai làm được như cụ chủ, vì khi đã ký bb và nộp phạt rồi thì coi như thôi, nhưng cụ chủ đã quyết tâm làm sáng tỏ tới cùng, hoan nghênh tinh thần của cụ, vodka cu!

donkihote78

Xe tải
Thanks cụ, thực ra lúc bị bắt em không tự tin 100% là mình đi đúng hay chưa, sau đó buổi chiều đi quan sát lại thì thấy mình không sai, mặc dù biên bản đã ký rồi nhưng vẫn đi lên đồn CA để nói chuyện cho tâm phục khẩu phục
vote cụ ly nào

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Hôm nay cụ đã chính thức nhận QUÀ của xxx. Thôi cụ ra trước gương nghiêm túc kiểm điểm đi, quê hương Thành Đồng ai lại thía! :D

Sam

Xe buýt
Chào các cụ,

Sáng nay em từ Nhà khách 21 qua đầu vòng xoay có biển cấm rẽ trái, đi tiếp 5m thì có đường rẽ thứ 2 nhưng không có biển cấm em rẽ vào đó để đi vào Khu 2 thì bị xxx chặn xe (mặc áo màu xanh, ngay trụ sở CA, không phải xxx GT), em xuống cãi là chỗ này không có biển cấm, nhưng sau để đỡ mất thời gian vứt cho nó 400k rồi té, đek hiểu sao lúc đấy lại đưa tiền cho nó nhanh thế, Sau khi ký xong mới cãi lại là do chỗ này không có biển cấm ở đường trước vòng xoay, 1 chú xxx già giải thích là do GTCC chưa cắm. Em ức từ nãy đến giờ vì lỡ đưa tiền rồi, theo các cụ thì tình huống này xử lý sao? Có cụ nào bị phạt ở đây chưa?
Có phải R4 màu đen là của cụ không
Tình huống nhà iem hệt như cụ
Chỉ khác là vào buổi chiều
400k là số tổng cho 2 xe
Trước khi rẽ vào biết là mình sai :D

Boy_Friend

Xe máy
Cụ chủ thần hồn nát thần tính........