Dự định chạy Century lần đầu tiên trong đời

nab2195

Xe tăng
hm nay a e đi Hàm lợn nhàn quá đâm ra ngồi nghĩ nát óc , làm sao cho các cụ đi cen thật là nhàn, đuối cái tự về ko mất tiền tắc xi, ý kiến này em đưa ra đã lâu, tuy nhiên công phu kiên nhẫn của em ko tải dc , may ra có dị nhân XCH làm dc, nhưng cũng đưa ra để các cụ tham khảo :
cung của em tên là : CEN - SEN

- 4h30 : dậy theo chuông, chuông cụ nào chập chờn nhớ dặn ng khác gọi , vệ sinh cơ thể thật kỹ (làm giảm trọng lượng)
- 5h : từ nhà xuất phát, điểm hẹn là tượng đài Lý tự trọng .
- 5h30 : xuất phát từ tượng đài , chạy vòng sau trường CVA , ven hồ theo cua ...... đoạn này dài quá chắc các cụ cũng thuộc rồi, xong vòng về ks Thắng lợi, về thanh niên, theo đủ thứ loại gps, phone vvv thì dc tầm 16,5 km

*** : Chú ý : cụ nào tiền đình kém có thể chạy 1 vòng xuôi, 1 vòng ngược :)

- 11h30 : sau khi chạy dc tầm 5 6 vòng tùy sức , các cụ xuôi về nhà ăn trưa với gấu :) => người chồng ngoan
- 1h30 : sau khi ăn uống no nê, ngủ nghỉ đầy đủ (cụ nào giao ban là em ko chịu trách nhiệm nhé) các cụ quất nốt 4 5 vòng còn lại cho em :D
- 5h30 : vòng cuối các cụ rẽ vào nhà hàng Sen cạnh hồ , quất thật lực cho nhà hàng nó lỗ xong thì về :D

Kính các cụ chén CEN - SEN : đi xong cung này , em đảm bảo cả box Xế độp OF phải kính sợ các cụ về thể lực và tinh thẫn kiên nhẫn vô song :P

Blackfish

Xe tăng
Century chủ yếu để rèn luyện sự kiên trì và mức độ đam mê nên không khống chế thời gian và tốc độ.
Century là 1 mốc quan trọng của cu rơ kiểu như đi học tốt nghiệp PTCS, nên cũng không khó lắm đâu.
Century địa chủ rất nhiều người mới , đi về mạnh khỏe cười tươi như hoa
Century đừng nghĩ ghê gớm và khó khăn tụ nhiên bị áp lực.ngoài trang bị bảo hộ, một cái săm dăm lít nước và nhớ mang theo tiền là đủ để lên đường
Century luôn chạy tốc độ dưới mức tập hàng ngày khoảng 3km thì kiểu gì cũng về đến nhà êm ru.
Chúc các cụ hoàn thành tốt bài thi ! Em giờ đang phấn đẫu B2B nên vẫn phải chăm chỉ tập luyện.

Xuân thì

Xe buýt
Cen thì đạp cung HN đi -Đồ sơn- HP, rồi ngồi tàu nhanh về HN cho nó có hứng

Sói nhỏ

Chã!
Em cũng ạ Cụ Nab, cụ làm em cười đau hết cả bụng :))

Tour Cen Sen của cụ Nab quả thật là 1 ý tưởng vĩ đại he he. Giống như hồi em trà đá Hồ Hoàn Kiếm có 1 bác hôm nào cũng độp 40 vòng ... Châc chóng mặt lắm nhể

quachanh

Xe hơi
hm nay a e đi Hàm lợn nhàn quá đâm ra ngồi nghĩ nát óc , làm sao cho các cụ đi cen thật là nhàn, đuối cái tự về ko mất tiền tắc xi, ý kiến này em đưa ra đã lâu, tuy nhiên công phu kiên nhẫn của em ko tải dc , may ra có dị nhân XCH làm dc, nhưng cũng đưa ra để các cụ tham khảo :

- 4h30 : dậy theo chuông, chuông cụ nào chập chờn nhớ dặn ng khác gọi , vệ sinh cơ thể thật kỹ (làm giảm trọng lượng)
- 5h30 : xuất phát từ tượng đài , chạy vòng sau trường CVA , ven hồ theo cua ...... đoạn này dài quá chắc các cụ cũng thuộc rồi, xong vòng về ks Thắng lợi, về thanh niên, theo đủ thứ loại gps, phone vvv thì dc tầm 16,5 km

- 11h30 : sau khi chạy dc tầm 5 6 vòng tùy sức , các cụ xuôi về nhà ăn trưa với gấu :) => người chồng ngoan
- 1h30 : sau khi ăn uống no nê, ngủ nghỉ đầy đủ (cụ nào giao ban là em ko chịu trách nhiệm nhé) các cụ quất nốt 4 5 vòng còn lại cho em :D
- 5h30 : vòng cuối các cụ rẽ vào nhà hàng Sen cạnh hồ , quất thật lực cho nhà hàng nó lỗ xong thì về :D

Kính các cụ chén CEN - SEN : đi xong cung này , em đảm bảo cả box Xế độp OF phải kính sợ các cụ về thể lực và tinh thẫn kiên nhẫn vô song :P
Sáng kiến của cụ Nab thật không tồi chút nào.
Chắc trong nhóm đã ghi danh ai cũng có chút máu lãng tử trong người, lang bạt và ngao du là phần không thể thiếu của cuộc chơi. Do đó em chỉ có thể cám ơn cụ Nab thôi :))

Láng hạ - đại lộ Thăng Long - Sơn tây - đường 32 - Láng hạ khoảng ~ 85km cũng là 1 lựa chọn để chạy tập đấy quachanh ạ :)

cham_hoc

Xe tăng

a còn đang tính làm quả Cen 120 vòng quanh Hồ Hoàn Kiếm cho gần nhà :D

Hay là ta cứ chơi Xen Tờ Ry trên game cũng được :D

quachanh

Xe hơi
Láng hạ - đại lộ Thăng Long - Sơn tây - đường 32 - Láng hạ khoảng ~ 85km cũng là 1 lựa chọn để chạy tập đấy quachanh ạ :)
Vâng, thế để cn tuần sau xin phép các chủ tịch cung hàng ngày mời anh em đi cùng cho vui.
Theo các cụ đi trước thì tuần sau nữa chạy cung 120km các cụ nhỉ.
Nhưng sau vụ sáng nay em thấy cụ Rối hơi nguy hiểm đới, leo thì top mà lúc về ăn sáng còn kéo em lên 31.
@Rach: cụ nghiên cứu lịch trình ăn nghỉ trang 1 do cụ XCH tư vấn (đã được cụ Noza confirm) là khá chuận.
@lazyboyz: cụ bỏ xe ở tiệm KP thì cụ luyện bằng j ạ, nếu lấy xe mới thì cụ phải tập đều cho quen xe nhé.

@all: một số cụ có ý kiến chạy cen vào cn cuối tháng 7 này các cụ thấy thế nào ạ?

Chỉnh sửa cuối:

lazyboyz

Xe tải
Vâng, thế để cn tuần sau xin phép các chủ tịch cung hàng ngày mời anh em đi cùng cho vui.
Theo các cụ đi trước thì tuần sau nữa chạy cung 120km các cụ nhỉ.
Nhưng sau vụ sáng nay em thấy cụ Rối hơi nguy hiểm đới, leo thì top mà lúc về ăn sáng còn kéo em lên 31.
@Rach: cụ nghiên cứu lịch trình ăn nghỉ trang 1 do cụ XCH tư vấn (đã được cụ Noza confirm) là khá chuận.
@lazyboyz: cụ bỏ xe ở tiệm KP thì cụ luyện bằng j ạ, nếu lấy xe mới thì cụ phải tập đều cho quen xe nhé.

@all: một số cụ có ý kiến chạy cen vào cn cuối tháng 7 này các cụ thấy thế nào ạ?
Cụ chanh, em đi công tác cả tuần nên không luyện gì đâu ... :)) nhưng cụ yên tâm nếu cuối tuần mà cụ chạy cung khởi động 100+ km em theo cụ được.

xe_cang_hai

Xe tăng
Các bác tập luyện chạy cen đi về tp bắc giang là vừa miếng (130km) nếu vẫn còn khỏe chạy nốt 30km nữa cho tròn cen :))

rach

Xe tải
Cụ quachanh, em nghĩ chạy cung vòng tròn tiết kiệm thời gian cụ ạ. Với cả cung nào ít bụi ít dốc thì càng tốt.

nab2195

Xe tăng
Cụ quachanh, em nghĩ chạy cung vòng tròn tiết kiệm thời gian cụ ạ. Với cả cung nào ít bụi ít dốc thì càng tốt.
theo 2 tiêu chí của cụ Rach thì cung CEN - SEN của em là vô đối :D, các cụ cứ chạy thử đi , chưa vững tâm thì nhờ x-men XCH chạy kèm :)

hanoien

Xe điện
theo 2 tiêu chí của cụ Rach thì cung CEN - SEN của em là vô đối :D, các cụ cứ chạy thử đi , chưa vững tâm thì nhờ x-men XCH chạy kèm :)
Sáng nay Xmen sang Vincom trà đá tư vấn rồi, có khi máu lên thứ 7 này chạy luôn, nhưng để em xin visa đã.

nab2195

Xe tăng
Sáng nay Xmen sang Vincom trà đá tư vấn rồi, có khi máu lên thứ 7 này chạy luôn, nhưng để em xin visa đã.
cụ chọn ngày cho nhiều a e cùng chạy, có bác XCH đi đầu là yên tâm rồi :) , bọn em ngồi nhà hóng tin vui :D