Chi hội Dmax Team - Các vấn đề kỹ thuật, tư vấn, độ đẹo. Cập nhật thông tin trang đầu.

tungatv

Xe máy
Anh đứng có mơ nhá..cái ăng ten lắp chỗ này mới là chuẩn đới..
Theo anh thì cái ăngten mà lắp ở cuối cùng của xie thế thì nó lắc ghê lắm. Đi dường phố thì không vấn đề j nhưng đi đường đèo thì co nguy k nhể?

Peto

Xe điện
Theo anh thì cái ăngten mà lắp ở cuối cùng của xie thế thì nó lắc ghê lắm. Đi dường phố thì không vấn đề j nhưng đi đường đèo thì co nguy k nhể?
Yên tâm đi anh, cái chân của nó nằm sâu mãi ở dưới cơ mà, em thử hết rồi.

NBL Taplai

Xe tăng
Yên tâm đi anh, cái chân của nó nằm sâu mãi ở dưới cơ mà, em thử hết rồi.
em sợ nó vụt vào người đi đường đấy anh ah???
chương trình chủ nhật này dự kiến lên đồi vạc ăn trưa a Bê tô cho ý kiến?(có 6nha ok rồi)

Peto

Xe điện
em sợ nó vụt vào người đi đường đấy anh ah???
chương trình chủ nhật này dự kiến lên đồi vạc ăn trưa a Bê tô cho ý kiến?(có 6nha ok rồi)
Chiến đê..ở đâu đấy ?

NBL Taplai

Xe tăng
Chào các Cụ:
Chương trình mặt calang với nhà thiết kế Laccoi, tạo mẫu Tùngatv, công nhân Taplai... và sự ủng hộ nhiệt tình ăn uống của Thụt lại, xỏ đểu của 30T đã thành công tốt đẹp đạt dc những mục tiêu thiết thực như: xe bốc hơn, tiết kiệm hơn, thân thiện môi trường .....sau khi lắp mặt calang mới!
Tiếp tục đuổi theo những mục tiêu đó cùng với thành công vang dội sau thời gian thừ nghiệm cuả nhà Tùngatv, em lại thêm quyết tâm với chương trình kéo dài "Tay số", hy vọng xe cuả chúng ta sẽ tiết kiệm hơn, chạy nhanh hơn và thân thiện với môi trường hơn nữa.....với tay số dài thêm150mm, chân chọng thông báo với các cụ! Hehe

D nâu

Xe điện
Chào các Cụ:
Chương trình mặt calang với nhà thiết kế Laccoi, tạo mẫu Tùngatv, công nhân Taplai... và sự ủng hộ nhiệt tình ăn uống của Thụt lại, xỏ đểu của 30T đã thành công tốt đẹp đạt dc những mục tiêu thiết thực như: xe bốc hơn, tiết kiệm hơn, thân thiện môi trường .....sau khi lắp mặt calang mới!
Tiếp tục đuổi theo những mục tiêu đó cùng với thành công vang dội sau thời gian thừ nghiệm cuả nhà Tùngatv, em lại thêm quyết tâm với chương trình kéo dài "Tay số", hy vọng xe cuả chúng ta sẽ tiết kiệm hơn, chạy nhanh hơn và thân thiện với môi trường hơn nữa.....với tay số dài thêm150mm, chân chọng thông báo với các cụ! Hehe
Đọc xong rồi chả hiểu gì cả???

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Chào các Cụ:
Thế là lại phải kéo dài nữa à? chưa đủ à? chả có nhẽ lại ngắn thế?

Duong Bio

Xe tải
Kính các cụ em đã tha được quả nắp thùng của cụ ATV về rồi ạ!

NBL Taplai

Xe tăng
Cám ơn chú! May quá bán được cái nắp thùng thế là có xiền mua cái vô lăng mới xuât xứ từ Anh Quốc, mai diện lun.
cái tay số của anh nó dài thêm 150mm rồi, a có cần mạ vàng luôn ko? để em cho đi mạ...hehe

NBL Taplai

Xe tăng
chú tiện thêm cho anh cái đầu rồng cho nó hạp phong cách luôn...
cái ý em cho đẽo bằng gỗ sưa rồi anh ah! haizz, với mấy cái vụ độ đẹo nài tốn kém lắm! các anh như Peto với Lác còi ko theo đc đâu

tungatv

Xe máy
cái ý em cho đẽo bằng gỗ sưa rồi anh ah! haizz, với mấy cái vụ độ đẹo nài tốn kém lắm! các anh như Peto với Lác còi ko theo đc đâu
Chú cứ đẽo cho anh cái đầu rồng cho anh bằng gỗ trắc cũng được cho nó rẻ, chứ gỗ xưa thì mắc quá.

tran_thuat_lai

Xe lăn
đệ vẫn băn khoăn cái chữ ký của Đại ka là rư lào ? em lào ?

đáp án

1./ ATV

2./ Dmax

3./ Ms Linh

khuj khụ

Duong Bio

Xe tải
Các cụ cho em hỏi lắp đèn nóc ở đâu hợp lý với?