[Funland] Đây là diễn đàn nhiều bậc tinh anh nhất Việt Nam.

Tê 34

Xe đạp
Thực sự thì em rất vui, rất biết ơn website Otofun nhà mình, từ người sáng lập web, cho đến các thành viên tinh tú.

Sở dĩ Otf nhà mình tinh hoa như vậy em nghĩ trước hết cũng vì yếu tố kinh tế, đây là diễn đàn xe hơi, mà xe hơi thì chắc chắn là các cụ nhà ta phải có điều kiện về kinh tế rồi. Song song đó là có kinh tế cũng đồng nghĩa với sự va vấp từng trải, nên những bài biết, những comment của các cụ nhà mình rất chất sám và văn minh.

Em học được rất nhiều thứ từ diễn đàn nhà mình từ các vấn đề cuộc sống, gia đình, cách đối xử nội ngoại, cách nuôi dạy con, vấn đề mua/nuôi/sửa sang ô tô, các va chạm ngoài xã hội và pháp luật, tóm lại là rất nhiều thứ, thói quen hàng ngày lướt Otf đầu tiên của em là vào quán cà phê lướt hết 10 chap tìm thớt hay. Sau đó em đi các mục khác 1 chút, nhất là mục "Các chuyến đi hay nhất".

Trước em cũng tham gia 1 thời gian ngắn bên Voz forum, nhưng bên đấy toàn bọn trẩu tre ngựa non háu đá, nhiều ông ngu ngu nhưng thích thể hiện, còn các ông khôn ngoan thì không biết kiềm chế cái Tôi cũng vào cố sống cố chết tranh luận, bọn này khá giống với trẩu tre sống ảo Facebook hiện nay. Còn diễn đàn " Làm cha mẹ, hay Webtretho" em cũng vào tý rồi chạy mất dép, tòan các bà các mẹ thích mua sắm, có vấn đề gì thì sồn sồn theo cảm tính.

Còn các mxh rất hot như Facebook, Youtube, Tixtoc thì em thích nhất thằng Youtube trên đó dạy rất nhiều thứ, FB thì quá nhiều bọn sống ảo, xấu như ma nhưng dùng app xinh như hoa hậu, đi ăn đi chơi cái gì cũng phải khoe lên, toàn điều nhảm nhí, còn cái nhảm nhất là cái Tích Tốc cmn toàn mấy cái video ngắn tụt lủn không có ích cái gì cả, tất nhiên nó cũng mang tính chất giải trí 1 chút, nhưng hại quá nhiều, lợi thì không thấy đâu.

1 lần nữa em xin phép cảm ơn diễn đàn Otf nhà mình, 1 diễn đàn tinh hoa chứa đầy các tinh anh từ các nhà quản trị cho đến các member tinh tú.
mang tiếng thành viên Of nhưng em đi xe đạp cụ nhé ,và em không phải tinh anh mà là giang manh tinh ranh😁

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có nhu cầu diệt tân phát xít hoặc ngc lại muốn ủng hộ cho "Công Lý" thì vào thớt này bày tỏ quan điểm. Hầu hết các tinh anh Of đang ở đó hoặc trưởng thành từ đó mà ra.

thớt U cà tím là gì vậy bác. e newbie ko biết ạ

Chỉnh sửa cuối:

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Lẩu thập cẩm thôi. Có cao mà cũng ko thiếu thấp.

tadano

Xe tăng
Cõi off là nơi hội tụ của các chuyên gia đầu ngành ở nhiều lĩnh vực, nhiều cụ rất lớn tuổi và hiểu biết xâu và rộng.
Có nhiều vấn đề khó rất nhiều cụ đã inbox tư vấn nhiệt tình và vô tư em thưc sự may mắn và cảm kích vì điều này.
Cũng nhờ sự giúp đỡ vô tư công tâm của các cụ ấy mà em thiết nghĩ mình phải sống tốt để xứng đáng với những gì em nhận được.
em nói thật các cụ đừng phán xét em nhé

Gionam72

Xe lăn
Tứ trụ các cụ ofer nhà mình còn xếp ghế được. Mọi chuyện là cái đinh.

kieuthienan

Xe buýt
Vâng, em cũng thấy linh tinh hoa ở trong này hết cả đấy ạ.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cõi off là nơi hội tụ của các chuyên gia đầu ngành ở nhiều lĩnh vực, nhiều cụ rất lớn tuổi và hiểu biết xâu và rộng.
Có nhiều vấn đề khó rất nhiều cụ đã inbox tư vấn nhiệt tình và vô tư em thưc sự may mắn và cảm kích vì điều này.
Cũng nhờ sự giúp đỡ vô tư công tâm của các cụ ấy mà em thiết nghĩ mình phải sống tốt để xứng đáng với những gì em nhận được.
em nói thật các cụ đừng phán xét em nhé
Kụ chắc lại mới được phím lô xiên hay mã chứng khoáng về bờ hử