[Funland] Đây là diễn đàn nhiều bậc tinh anh nhất Việt Nam.

matizvan2009

Xe ba gác
Em cũng đồng ý với cụ chủ Topic cho đến thời điểm này. Các cụ trên này đầy đủ các kiến thức từ toán học, quản trị doanh nghiệp, hội hoạ, văn chương, thơ ca, điện tử, tự động hoá, du lịch, bđs, CNTT, chính trị với kiến thức rất sâu, nói rất đúng những gì người mở Topic hỏi và tương lai dự đoán nhiều thứ cũng đúng.
Cụ chưa chỉ được ai bờ rồ về lĩnh vực chịch xoại, ái ú...

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Xế Độp

Xe điện
Thì ra bao lâu nay toàn giao lưu với các bậc anh tài mà không hay :))

135223395

Xe hơi
Em thấy otofun nhà mình về mặt bằng chung thì chất lượng hơn các diễn đàn khác nhiều nhưng vẫn chưa so được với ttvnol và tathy hồi xưa. Nhắc đến lại hoài niệm.

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
E vào đây bn năm mà mãi k lên đc tinh anh. Toàn thấy cao thủ k à 😁😁😁

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Bộ Thông tin và Truyền thông lại có thêm Thứ trưởng 8x các cụ ơi.

Thủ tướng Chính phủ *************** đã ký quyết định bổ nhiệm ông Bùi Hoàng Phương giữ chức thứ trưởng Bộ Thông tin và Truyền thông kể từ ngày 20-11-2023.

Trước khi được bổ nhiệm, ông Bùi Hoàng Phương là vụ trưởng Vụ Tổ chức cán bộ của Bộ Thông tin và Truyền thông.

Ông Bùi Hoàng Phương, 40 tuổi, đã trải qua nhiều vị trí lãnh đạo tại các đơn vị trong Bộ Thông tin và Truyền thông.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Kể ra mấy tay bộ thông tin này nhoắng cái lên thứ trưởng cũng chả ai nói gì, nó tương đương chủ tịch tỉnh. Trong khi mấy tay con quan ở tình như cờ vua Bắc Ninh 84 giờ giám đốc sở, 85 con cụ Mai Hà Nam 85 giám đốc sở thì soi lên soi xuống :D

phuongmit

Xe cút kít
Kể ra mấy tay bộ thông tin này nhoắng cái lên thứ trưởng cũng chả ai nói gì, nó tương đương chủ tịch tỉnh. Trong khi mấy tay con quan ở tình như cờ vua Bắc Ninh 84 giờ giám đốc sở, 85 con cụ Mai Hà Nam 85 giám đốc sở thì soi lên soi xuống :D
E tưởng thứ bộ tương đương phó tỉnh thôi chứ nhỉ. E chưa thấy chủ tỉnh nào ra làm thứ bộ cả

Lah

[Tịch thu bằng lái]
E tưởng thứ bộ tương đương phó tỉnh thôi chứ nhỉ. E chưa thấy chủ tỉnh nào ra làm thứ bộ cả
Võ Thành Thống ra thứ bộ khdt, bộ nhỏ thì coi như xuống bộ to thì như lên. Coi như hai chức này bằng nhau. Cùng phó bí mà.

Opel Astra

Xe điện
Ô, đồng chí Tiến sĩ cờ vua lại Trưởng sở rồi à bác?
Hồi trước định lên Giám đốc quận to, rồi bê bối quá lại phải xuống rồi mà??

Craftman

Xe buýt
Thực sự thì em rất vui, rất biết ơn website Otofun nhà mình, từ người sáng lập web, cho đến các thành viên tinh tú.

Sở dĩ Otf nhà mình tinh hoa như vậy em nghĩ trước hết cũng vì yếu tố kinh tế, đây là diễn đàn xe hơi, mà xe hơi thì chắc chắn là các cụ nhà ta phải có điều kiện về kinh tế rồi. Song song đó là có kinh tế cũng đồng nghĩa với sự va vấp từng trải, nên những bài biết, những comment của các cụ nhà mình rất chất sám và văn minh.

Em học được rất nhiều thứ từ diễn đàn nhà mình từ các vấn đề cuộc sống, gia đình, cách đối xử nội ngoại, cách nuôi dạy con, vấn đề mua/nuôi/sửa sang ô tô, các va chạm ngoài xã hội và pháp luật, tóm lại là rất nhiều thứ, thói quen hàng ngày lướt Otf đầu tiên của em là vào quán cà phê lướt hết 10 chap tìm thớt hay. Sau đó em đi các mục khác 1 chút, nhất là mục "Các chuyến đi hay nhất".

Trước em cũng tham gia 1 thời gian ngắn bên Voz forum, nhưng bên đấy toàn bọn trẩu tre ngựa non háu đá, nhiều ông ngu ngu nhưng thích thể hiện, còn các ông khôn ngoan thì không biết kiềm chế cái Tôi cũng vào cố sống cố chết tranh luận, bọn này khá giống với trẩu tre sống ảo Facebook hiện nay. Còn diễn đàn " Làm cha mẹ, hay Webtretho" em cũng vào tý rồi chạy mất dép, tòan các bà các mẹ thích mua sắm, có vấn đề gì thì sồn sồn theo cảm tính.

Còn các mxh rất hot như Facebook, Youtube, Tixtoc thì em thích nhất thằng Youtube trên đó dạy rất nhiều thứ, FB thì quá nhiều bọn sống ảo, xấu như ma nhưng dùng app xinh như hoa hậu, đi ăn đi chơi cái gì cũng phải khoe lên, toàn điều nhảm nhí, còn cái nhảm nhất là cái Tích Tốc cmn toàn mấy cái video ngắn tụt lủn không có ích cái gì cả, tất nhiên nó cũng mang tính chất giải trí 1 chút, nhưng hại quá nhiều, lợi thì không thấy đâu.

1 lần nữa em xin phép cảm ơn diễn đàn Otf nhà mình, 1 diễn đàn tinh hoa chứa đầy các tinh anh từ các nhà quản trị cho đến các member tinh tú.
Em định vod nhưng mà cụ hiểu quá sai về tiktok nên lại thôi. Phần còn lại ủn hộ cụ 😂
Tiktok nhảm nhí do thuật toán nó đề xuất những video cụ dành thời gian xem hết, tương tác tim, chia sẻ,... thế nên nó nhảm nhí là do chính cụ (trong giai đoạn đó) nhảm nhí.
Còn cụ chú ý những cái bổ ích thì cụ sẽ không tưởng nổi đâu, tiktok nó là 1 kho tàng nội dung mà hiếm có nơi có, lại khá tự do ngôn luận. Những cái không bao giờ xuất hiện trên fb, youtube sẽ xuất hiện trên tiktok cho cụ!

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Ô, đồng chí Tiến sĩ cờ vua lại Trưởng sở rồi à bác?
Hồi trước định lên Giám đốc quận to, rồi bê bối quá lại phải xuống rồi mà??
Nó xuống phó nằm chờ tí gđ sở hai năm nghỉ lại lên trưởng. Ban ch tỉnh thì sợ gì.