[Funland] Đây là diễn đàn nhiều bậc tinh anh nhất Việt Nam.

Việt_PT

Xe hơi
E có cùng những lời muốn nói như cụ chủ. Nhưng diễn đàn càng ngày càng kém chất lượng đi

DỰ BỊ

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.thangmayuytin.com
Thực sự thì em rất vui, rất biết ơn website Otofun nhà mình, từ người sáng lập web, cho đến các thành viên tinh tú.

Sở dĩ Otf nhà mình tinh hoa như vậy em nghĩ trước hết cũng vì yếu tố kinh tế, đây là diễn đàn xe hơi, mà xe hơi thì chắc chắn là các cụ nhà ta phải có điều kiện về kinh tế rồi. Song song đó là có kinh tế cũng đồng nghĩa với sự va vấp từng trải, nên những bài biết, những comment của các cụ nhà mình rất chất sám và văn minh.

Em học được rất nhiều thứ từ diễn đàn nhà mình từ các vấn đề cuộc sống, gia đình, cách đối xử nội ngoại, cách nuôi dạy con, vấn đề mua/nuôi/sửa sang ô tô, các va chạm ngoài xã hội và pháp luật, tóm lại là rất nhiều thứ, thói quen hàng ngày lướt Otf đầu tiên của em là vào quán cà phê lướt hết 10 chap tìm thớt hay. Sau đó em đi các mục khác 1 chút, nhất là mục "Các chuyến đi hay nhất".

Trước em cũng tham gia 1 thời gian ngắn bên Voz forum, nhưng bên đấy toàn bọn trẩu tre ngựa non háu đá, nhiều ông ngu ngu nhưng thích thể hiện, còn các ông khôn ngoan thì không biết kiềm chế cái Tôi cũng vào cố sống cố chết tranh luận, bọn này khá giống với trẩu tre sống ảo Facebook hiện nay. Còn diễn đàn " Làm cha mẹ, hay Webtretho" em cũng vào tý rồi chạy mất dép, tòan các bà các mẹ thích mua sắm, có vấn đề gì thì sồn sồn theo cảm tính.

Còn các mxh rất hot như Facebook, Youtube, Tixtoc thì em thích nhất thằng Youtube trên đó dạy rất nhiều thứ, FB thì quá nhiều bọn sống ảo, xấu như ma nhưng dùng app xinh như hoa hậu, đi ăn đi chơi cái gì cũng phải khoe lên, toàn điều nhảm nhí, còn cái nhảm nhất là cái Tích Tốc cmn toàn mấy cái video ngắn tụt lủn không có ích cái gì cả, tất nhiên nó cũng mang tính chất giải trí 1 chút, nhưng hại quá nhiều, lợi thì không thấy đâu.

1 lần nữa em xin phép cảm ơn diễn đàn Otf nhà mình, 1 diễn đàn tinh hoa chứa đầy các tinh anh từ các nhà quản trị cho đến các member tinh tú.
Cụ nói vậy khéo sắp tới cụ admin lại chuyển diễn đàn thành mạng xã hội luôn ấy chứ.

KoThich

Xe buýt
Diễn đàn này có những cây viết rất chất lượng làm em đọc thấy giải trí và nhiều lúc bổ ích. Hy vọng min mod duy trì tốt

Hự.

Xe điện
Bộ Thông tin và Truyền thông lại có thêm Thứ trưởng 8x các cụ ơi.

Thủ tướng Chính phủ *************** đã ký quyết định bổ nhiệm ông Bùi Hoàng Phương giữ chức thứ trưởng Bộ Thông tin và Truyền thông kể từ ngày 20-11-2023.

Trước khi được bổ nhiệm, ông Bùi Hoàng Phương là vụ trưởng Vụ Tổ chức cán bộ của Bộ Thông tin và Truyền thông.

Ông Bùi Hoàng Phương, 40 tuổi, đã trải qua nhiều vị trí lãnh đạo tại các đơn vị trong Bộ Thông tin và Truyền thông.
Cụ thứ trưởng mới này là con trai cụ South, trước là phó thị lang bộ x, trước nữa là thư kí cụ 10 Perfume thị lang bộ x. Con cụ Perfume là cụ H, ngôi sao đang lên.

maimaubinhyen

Xe tải
Khen thì khen ít thôi, khen nhiều quá như chủ top làm cccm ngại 😎 Cũng phải công nhận diễn đàn có nhiều thành viên chất, bài viết hay. Bỏ đi mấy cụ hay lập top kiếm ngựa thì nên 🤣🤣🤣

ruby_eagle

Xe điện
Of ngày xưa còn đỡ chứ giờ cũng đủ các thành phần trẻ trâu già trâu cụ nhé.

ruby_eagle

Xe điện
Ồ, tôi nghĩ rằng diễn đàn sẽ tinh anh thậm chí tinh hoa hơn nếu như ko có những thớt nhảm của bác xuất hiện hàng ngày. Việc của bác là lo vay ngân hàng kiếm cái xe đàng hoàng mà đi, loại ko rút chốt ấy hoặc là quay lại Cát Bà xem có cái nhà nghỉ nào ra hồn ko hoặc nhiều thời gian hơn thì đếm xem có bao nhiêu phi công người Việt Nam trên các hãng bay trong nước bác ạ.

Tất nhiên rồi, đếm hay thống kê thì là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ trở thành quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về giới tinh hoa nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.
Bác @MáPhij bị tháo bánh lâu thế nhỉ?! Thỉnh thoảng còm của bác ấy chất phết!

Pine Apple

[Tịch thu bằng lái]
Tiktok có cái hay và cũng có cái dở.

còn OF lắm thành viên tinh hoa vì nhiều lý do chứ không hẳn do lắm thành viên có xe hơi. OTo saigon cũng lắm thành viên có oto nhưng cũng đâu chất bằng Otofun đâu

Pine Apple

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, tôi nghĩ rằng diễn đàn sẽ tinh anh thậm chí tinh hoa hơn nếu như ko có những thớt nhảm của bác xuất hiện hàng ngày. Việc của bác là lo vay ngân hàng kiếm cái xe đàng hoàng mà đi, loại ko rút chốt ấy hoặc là quay lại Cát Bà xem có cái nhà nghỉ nào ra hồn ko hoặc nhiều thời gian hơn thì đếm xem có bao nhiêu phi công người Việt Nam trên các hãng bay trong nước bác ạ.

Tất nhiên rồi, đếm hay thống kê thì là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ trở thành quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về giới tinh hoa nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.
Có cụ nào cho em hỏi cụ Má Phị vì sao bị tịch thu bằng lái không ạ?

canhhoabatdiet

Xe container
Cũng đủ thể loại:
- Ăn tục, nói phét, làm bộ, chảnh 🐕, làm màu;
- Chín chắn, học thức tốt, ...
Vv...

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thứ trưởng mới này là con trai cụ South, trước là phó thị lang bộ x, trước nữa là thư kí cụ 10 Perfume thị lang bộ x. Con cụ Perfume là cụ H, ngôi sao đang lên.
À, thanks

Dan du an

Xe ba gác

xe đạp Japan

Xe tăng
Cụ này với cụ Kh nếu không có biến, không có bệnh thì dễ sau này cầm cái đất nước, lãnh đạo, định hướng, lèo lái con thuyền Việt Nam lắm.

tica

Xe điện
Thấy tiếc cho cụ, cụ mà sống cùng thời Vũ Trọng Phụng thì Xuân Tóc Đỏ không có cửa.

TungThoc

Xe điện
Một thực tế là ở các thớt kinh tế vĩ mô, chém gió về tổng cung tổng cầu, sự dịch chuyển của dòng vốn đầu tư, chuyển giao công nghệ, biến thiên thị trường, nguồn nhân lực, các phương pháp quản lý kinh tế xã hội, kỹ trị, chính sách, vô vàn nguồn lực liên quan đến kinh tế khác.... thì có rất nhiều các cụ cây đa cây đề của OF vào chém rất đanh thép và từ ngữ rất hay. Riêng thớt về Trương Mỹ Lan và Vạn Thịnh Phát thì những cụ ấy hoàn toàn im lặng không chém tẹo nào, cùng lắm chỉ đưa chút thông tin đã có trên mạng rồi như kiểu "điểm báo". Lạ thật.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Một thực tế là ở các thớt kinh tế vĩ mô, chém gió về tổng cung tổng cầu, sự dịch chuyển của dòng vốn đầu tư, chuyển giao công nghệ, biến thiên thị trường, nguồn nhân lực, các phương pháp quản lý kinh tế xã hội, kỹ trị, chính sách, vô vàn nguồn lực liên quan đến kinh tế khác.... thì có rất nhiều các cụ cây đa cây đề của OF vào chém rất đanh thép và từ ngữ rất hay. Riêng thớt về Trương Mỹ Lan và Vạn Thịnh Phát thì những cụ ấy hoàn toàn im lặng không chém tẹo nào, cùng lắm chỉ đưa chút thông tin đã có trên mạng rồi như kiểu "điểm báo". Lạ thật.
Kụ biết rồi còn hỏi

datdo

Xe máy
Thực sự thì em rất vui, rất biết ơn website Otofun nhà mình, từ người sáng lập web, cho đến các thành viên tinh tú.
.........
Tôi phải cảm ơn TIKTOK. từ khi có Tiktok, tôi đã học được rất nhiều từ đó. nói không ngoa chứ Tiktok mới góp phần cung cấp tri thức cho mọi người. Còn ba cái fb thì thật sự chả có cái gì ngoài flex.
Bác nào bảo tiktok nó nhảm thì.. xin lỗi , đó là do các bác hay xem các clip nhảm thì thuật toán nó sẽ tự động suggest các bài nhảm như vậy để đưa ra cho bác. còn nếu ngay từ đầu mình đặt các yêu cầu về nội dung thì.. tiktok thực sự là 1 thế giới đẹp !!!