[Funland] Đây là diễn đàn nhiều bậc tinh anh nhất Việt Nam.

HI_CLASS

Xe điện
Trên này toàn các cụ giầu vãi lãi , thu nhập tầm 20 trẹo 1 tháng có nhà riêng các cụ toàn chê ko đủ sống ở đất HN .Thực sự em nể.E cầy bục mặt đc có 15 củ 1 tháng đã thấy tốt lắm rồi.Nhiều cụ trên này kiếm xèng ác thật.
Nhà e có 5ng ở ngoại thành Hnoi mà mỗi tháng cũng hơn 20tr chi phí sinh hoạt rồi. Đó là chưa kể xăng xe, gửi xe đấy.

nguyenhuy2210

Xe điện
nhiều cụ tinh anh tân tiến nhưng cũng khối cụ ấu trĩ đến thủ cựu

Mưa tháng 11

Xe tăng
Em tiếp xúc nhiều cụ "tinh anh" (trong tiếng Việt hình như không có bậc tinh anh, chỉ có bậc tinh hoa, để chỉ một giai tầng xã hội) bên ngoài. Đặc điểm của các cụ ấy coi mình là number one, cả thế giới còn lại là number.. từ 2 đến n. Nhưng chỉ có một lần em được tiếp xúc với một cụ tinh hoa, gần 90 tuổi rồi. Cụ luôn nhắc mọi người khi nào tôi nói dài quá thì nhắc tôi dừng. Quả thật, cụ nói được một lúc thì chủ động dừng, nhường cho người khác nói.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Em tiếp xúc nhiều cụ "tinh anh" (trong tiếng Việt hình như không có bậc tinh anh, chỉ có bậc tinh hoa, để chỉ một giai tầng xã hội) bên ngoài. Đặc điểm của các cụ ấy coi mình là number one, cả thế giới còn lại là number.. từ 2 đến n. Nhưng chỉ có một lần em được tiếp xúc với một cụ tinh hoa, gần 90 tuổi rồi. Cụ luôn nhắc mọi người khi nào tôi nói dài quá thì nhắc tôi dừng. Quả thật, cụ nói được một lúc thì chủ động dừng, nhường cho người khác nói.
Đó là bệnh của người già có tri thức thôi. Chứ chưa phải bệnh của người tinh hoa. 90 mà có nhiều kiến thức thì 1 lúc là đi vào nói nhiều :D

binhsu7273

Xe cút kít
Viết thì phải xem lại Chính Tả chứ...!
Thiếu chữ R trong vần "Anh" rồi kìa. :P

xukthal.

Xe lăn
90t thì khó nói lâu đc lắm ;))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Hình như bác CuongNguyenPhuc71 viết thiếu mất một chữ ???!!! :( ;) :-?

Có phải ý bác là:
"Bạn cháu đưa vợ 35 củ 1 tháng mà con gấu còn không cho chuỵch dạo kìa cụ" ? :D

Các bác nên nhớ là:
+ Đàn ông không được chuỵch mà thèm thì còn có đôi tay khi ................... ngứa ... :P
+ Đàn bà không được chuỵch mà thèm thì ........................... hao dưa leo cà rốt lắm! :((

Hay vợ bác này bị frigidity nhỉ? :))

Nam thèm, thì sẵn đôi tay,​
Nữ mà ngứa quá, "tóc may" càng thèm! :P
Kụ đúng là đại cao thủ môn bí truyền Sumatra của Ấn đụ!

vocuc_trongrong

Xe tăng
Em thấy Tic Tôc nhố nhăng thế nào ý. Hoặc là tại em quen với những cái cũ.
Tiktok nó lọc đề xuất theo lịch sử xu hướng người xài cụ ah. Bộ AI nó nhận diện ai hay xem nội dung xàm thì nó sẽ đề xuất những clip với nội dung tương tự như vậy cho người xài.

buicongchuc

Xe ba gác
Thực sự thì em rất vui, rất biết ơn website Otofun nhà mình, từ người sáng lập web, cho đến các thành viên tinh tú.

Sở dĩ Otf nhà mình tinh hoa như vậy em nghĩ trước hết cũng vì yếu tố kinh tế, đây là diễn đàn xe hơi, mà xe hơi thì chắc chắn là các cụ nhà ta phải có điều kiện về kinh tế rồi. Song song đó là có kinh tế cũng đồng nghĩa với sự va vấp từng trải, nên những bài biết, những comment của các cụ nhà mình rất chất sám và văn minh.

Em học được rất nhiều thứ từ diễn đàn nhà mình từ các vấn đề cuộc sống, gia đình, cách đối xử nội ngoại, cách nuôi dạy con, vấn đề mua/nuôi/sửa sang ô tô, các va chạm ngoài xã hội và pháp luật, tóm lại là rất nhiều thứ, thói quen hàng ngày lướt Otf đầu tiên của em là vào quán cà phê lướt hết 10 chap tìm thớt hay. Sau đó em đi các mục khác 1 chút, nhất là mục "Các chuyến đi hay nhất".

Trước em cũng tham gia 1 thời gian ngắn bên Voz forum, nhưng bên đấy toàn bọn trẩu tre ngựa non háu đá, nhiều ông ngu ngu nhưng thích thể hiện, còn các ông khôn ngoan thì không biết kiềm chế cái Tôi cũng vào cố sống cố chết tranh luận, bọn này khá giống với trẩu tre sống ảo Facebook hiện nay. Còn diễn đàn " Làm cha mẹ, hay Webtretho" em cũng vào tý rồi chạy mất dép, tòan các bà các mẹ thích mua sắm, có vấn đề gì thì sồn sồn theo cảm tính.

Còn các mxh rất hot như Facebook, Youtube, Tixtoc thì em thích nhất thằng Youtube trên đó dạy rất nhiều thứ, FB thì quá nhiều bọn sống ảo, xấu như ma nhưng dùng app xinh như hoa hậu, đi ăn đi chơi cái gì cũng phải khoe lên, toàn điều nhảm nhí, còn cái nhảm nhất là cái Tích Tốc cmn toàn mấy cái video ngắn tụt lủn không có ích cái gì cả, tất nhiên nó cũng mang tính chất giải trí 1 chút, nhưng hại quá nhiều, lợi thì không thấy đâu.

1 lần nữa em xin phép cảm ơn diễn đàn Otf nhà mình, 1 diễn đàn tinh hoa chứa đầy các tinh anh từ các nhà quản trị cho đến các member tinh tú.
Trên OF có cụ cầu được cả gió Đông :))

buicongchuc

Xe ba gác