Đầu tư vào dự án Vinhomes Times City Park Hill Premium - Nên hay không?

Trạng thái
Thớt đang đóng

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Nhiều người nói giá đó chỉ là giá ảo để câu khách đầu tư mua căn hộ ở Times thôi, thực tế giá thuê nhà ở Times không được như thế cụ leika ạ. Nếu giá cho thuê chỉ tầm hơn 10 củ tí thì em thà gửi vào ngân hàng ăn lãi cho nhanh.
giá thuê căn 1 pn không đồ giao động từ 6tr5 đến 7tr5 cụ ạ
sở dĩ có dao động vì còn tùy hướng, tầng cao.
Còn văn bản của chủ đầu tư, cam kết thuê của chủ đầu tư là căn cứ giá thị trường cụ thân mến
Về dự án Park hill Premium, chủ đầu tư giao cho các đại lý cấp 1 bán 70% căn hộ trong 2 tháng Leika thấy đó là điều dễ hiểu vì Park hill Premium vượt trội hầu như tất cả các dự án thuộc phân khúc cao cấp trên thị trường, lại thừa hưởng những tiện ích hạng nhất dành cho khách sạn và resort mà thị trường đang thiếu (hoặc không có)

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Tính giá không đồ thì chính xác đó cụ, mình cũng tính tỷ lệ % lãi/ số vốn bỏ ra không đồ thôi
Giá 12tr cho căn 80m 2pn là giá bình thường
giá cho thuê cửa hàng mặt phố khoảng 8-12tr với shop nhỏ, mặt phố luôn. Và giá trị mua bán của shop nhỏ đó vào khoảng 7-12 tỷ
như vậy đầu tư cho thuê vào Times là rất an toàn vì giá trị cao và nhu cầu luôn luôn có, luôn ổn định

hoangminhhn

Xe máy
giá thuê căn 1 pn không đồ giao động từ 6tr5 đến 7tr5 cụ ạ
Giá này thì sv cũng thuê đc cụ nhỉ. Hôm trước lướt qua box Cafe OF thấy có cụ còn định mua hẳn 1 căn của Park Hill cho F1 học dưới HN.

Sunlights

Xe tăng
Park hill này giá cả bây h ntn các cụ nhể?

ORIJEANS

Xe container
Chung cư khó bán chênh trừ suất đẹp, ở đâu cũng vậy đó gọi là đầu tư lướt sóng
Còn mua rồi bán đợi tăng giá thì không phải cách đầu tư, thời buổi của khôn người khó cách làm nghiệp dư đó khôngmang lại kết quả tích ccực
Các dự án ở times city rất thích hợp sở hữu để ở hoặc mua cho thuê. Giá cho thuê được ở đây khá cao! Tương đương với cửa hàng mặt ohos cho thuê luôn. Còn cụ nào mang lãi suất ngân hàng ra để so sánh với giá trị cho thuê thì không so sánh được nhé!
Việt nam đang nợ công rất cao, chính phủ còn phải ban hành trái phiếu để cứu rỗi ngân sách thì CPI và lạm phát sắp tăng cao, tiền đồng sắp mất giá, lãi suất ngân hàng đã giảm từ 12%/năm xuống được 7%/năm thì không có lí do gì ngân hàng không hạ tiếp được lãi suất huy động xuống mức muc tiêu 3% bằng mức lãi suất tiền usd
Sở hữu tài sản bất động sản Vinhomes còn giúp các chủ nhà sở hữu đời sống không thể chê 1 điểm nào được nhé! Cái đó có mua bằng tiền e cũng phải rất rất tốn kém
E k bàn các nội dung khác, mỗi chỗ bôi đậm là choáng lệch thủ. :((

nganvitga

Xe tăng
giá cho thuê cửa hàng mặt phố khoảng 8-12tr với shop nhỏ, mặt phố luôn. Và giá trị mua bán của shop nhỏ đó vào khoảng 7-12 tỷ
như vậy đầu tư cho thuê vào Times là rất an toàn vì giá trị cao và nhu cầu luôn luôn có, luôn ổn định
Đầu tư 12 tỷ cho thuê 12 triệu/tháng. Ổn định là sau 3 tháng đóng cửa hả cụ. Cháu không hiểu Vin đang làm gì? Cung đang vượt cầu quá nhiều rồi mà vẫn đầu tư ồ ạt và làm phiền mọi người quá nhiều các cuộc tra tấn tin nhắn, điện thoại rồi mail, viber, fb...

Thapthu_volam

Xe hơi
Cháu nghía qua cái mặt bằng thấy bí bí thế nào ý

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Đầu tư 12 tỷ cho thuê 12 triệu/tháng. Ổn định là sau 3 tháng đóng cửa hả cụ. Cháu không hiểu Vin đang làm gì? Cung đang vượt cầu quá nhiều rồi mà vẫn đầu tư ồ ạt và làm phiền mọi người quá nhiều các cuộc tra tấn tin nhắn, điện thoại rồi mail, viber, fb...
Leika đang so sánh với các bất động sản truyền thống bây giờ là cho thuê cửa hàng mặt phố.
Về cu g, cung của Vin nhằm nhò gì so với lượng nhu cầu hở cụ. Đã bao giờ cụ ra đường đông như trường chinh cụ tư hỏi "người ở đâu mà đông thế, giờ hành chính cũng đông, đến tối mịt cũng đông...???"

traitimhoada

Xe đạp
Sao Park Hill Premium chưa mở bán chính thức mà đã có nhiều người múc thế các cụ nhỉ? Múc trước khi CĐT mở bán có nên không các cụ?

Justforfuntoo

Xe container
Sao Park Hill Premium chưa mở bán chính thức mà đã có nhiều người múc thế các cụ nhỉ? Múc trước khi CĐT mở bán có nên không các cụ?
Cái này gọi là đặt cọc,lúc nào cdt mở bán mới phải xuống tiền, đặt cọc sớm thì dc căn đẹp, còn đâu thì hôm mở bán còn căn nào thì mua căn đấy thôi cụ ạ

Justforfuntoo

Xe container
Leika đang so sánh với các bất động sản truyền thống bây giờ là cho thuê cửa hàng mặt phố.
Về cu g, cung của Vin nhằm nhò gì so với lượng nhu cầu hở cụ. Đã bao giờ cụ ra đường đông như trường chinh cụ tư hỏi "người ở đâu mà đông thế, giờ hành chính cũng đông, đến tối mịt cũng đông...???"
Thật ra cung chả nhiều so với cầu đâu, có điều giá đắt thôi, nếu giá tầm 20 thì mở bán phát 100% được mua sạch, chả phân tích cung với chả cầu nữa :D

Proz

Xe đạp
Em thấy Park hill và PH Premimum các tòa sát sạt hơn khu Times cũ. Thang máy cũng ít hơn. Mỗi bock 10-11 căn, 33 tầng căn hộ (không tính tầng 1,2) có 5 thang tính cả thang hàng, trung bình gần 8 hộ/thang. Trong khi các tòa T5, 6, 7 cũ tỷ lệ này chỉ là 5 hộ/thang. Cứ đợi nó vận hành thực xem cụ tỉ thế nào các cụ nhỉ.

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Thật ra cung chả nhiều so với cầu đâu, có điều giá đắt thôi, nếu giá tầm 20 thì mở bán phát 100% được mua sạch, chả phân tích cung với chả cầu nữa :D
kinh tế dù lên hay xuống thì vẫn luôn nằm trong quy luật cung cầu và phân khúc
phân khúc nào cũng có khách hàng, chỉ có điều là ta có đánh động được đến đối tượng dó hay không thôi

bất động sản Park Hill giờ 36- 45tr/m2
vẫn rẻ chán cho với khu vực :D
so với anh Trung Quốc, so với anh Singgapoor
...lại còn sở hữu vĩnh viễn
---
Sức khỏe và sự ổn định của chung cư phụ thuộc rất nhiều vào sức khỏe của chủ đầu tư
Chỉ có anh anh Vin là chuyên mở bán trước đại hội Đảng ra mắt 1 loạt dự án khủng như
- mở bán park hill premium
- mở bán vinpearl luxury Đà Nẵng

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Em thấy Park hill và PH Premimum các tòa sát sạt hơn khu Times cũ. Thang máy cũng ít hơn. Mỗi bock 10-11 căn, 33 tầng căn hộ (không tính tầng 1,2) có 5 thang tính cả thang hàng, trung bình gần 8 hộ/thang. Trong khi các tòa T5, 6, 7 cũ tỷ lệ này chỉ là 5 hộ/thang. Cứ đợi nó vận hành thực xem cụ tỉ thế nào các cụ nhỉ.
TRUNG BÌNH PARK HILL PREMIUM LÀ 2 HỘ / THANG
TUY NHIÊN PARK HILL PREMIUM HIỆN LÀ DỰ ÁN DUY NHẤT TẠI TIME MÀ ĐƠN NGUYÊN A VÀ ĐƠN NGUYÊN B THÔNG NHAU (THÔNG SÀN) CỤ À
VỀ TỔNG MẶT BẰNG, DIỆN TÍCH SÀN CỦA PARK HILL PREMIUM CŨNG NHIỀU HƠN SO VỚI CÁC GIAI ĐOẠN TRƯỚC
CÁC CỤ XEM TỔNG MẶT BẰNG

tamthat

Xe tải
Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn mà cụ, người ta đến đó xem và đặt cọc những căn đẹp trước. Vào thứ 7 - 21/11/2015, Vin tổ chức lễ mở bán dự án Vinhomes Times City Park Hill Premium đấy, không biết có cụ nào trên fun nhà mình tham gia không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

traitimhoada

Xe đạp
Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn mà cụ, người ta đến đó xem và đặt cọc những căn đẹp trước. Vào thứ 7 - 21/11/2015, Vin tổ chức lễ mở bán dự án Vinhomes Times City Park Hill Premium đấy, không biết có cụ nào trên fun nhà mình tham gia không nhỉ?
Không có vé mời thì dự kiểu gì hả cụ?

Thanh Volks

Đi bộ
Park hill này giá cả bây h ntn các cụ nhể?
Tùy căn nha cụ, em họ mình vừa lấy 1 căn 2 phòng ngủ, 3ty340. Thứ 7 tuần sau bên đó có cái lễ mở bán bên cung điền kinh Mỹ Đình, cũng ghé thử xem ưng không.

fankaka8

Xe máy
Dự là bong bóng sẽ vỡ đầu năm 2018

Bác Kim

Đi bộ
Có bao tiền thì mua được Premium các cụ nhỉ?
mấy tỷ tiền mặt thì em ko có rồi !!!

nếu cần 70m2 diện tích có thể sử dụng trong nhà, nôm na là trừ cả tường ngăn trong căn hộ, trừ ban công, lo gia, thì phải chọn căn diện tích thông thủy khoảng bn ah?
Nếu bác cần 70m2 sử dụng thì tổng diện tích phải chênh từ 10 - 15m2 bác nhé. Căn hộ có nhiều mức giá, tùy vị trí tầng nữa, giá tầm 2.5 tỷ trở lên nha bác. Bác muốn tìm hiểu kỹ thì nên qua bên sự kiện mở bán chỗ cung điền kinh Mỹ Đình thứ 7 (21/11) tuần sau xem.

Trạng thái
Thớt đang đóng