Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

toan1477

Xe điện
thế có đúng là cụ mở mồm câu nào là đẳng cấp câu đấy không?
Em chỉ nói đúng những gì em thấy cụ đẳng cấp ạ
éo hiểu mấy ông này dư lào mà cứ bắt người ta là fan hàn, các ông đi toi có nhận mình là fan toi thì nhận chứ mấy ông đi xe hàn là fan đủ thứ. Mà mấy ông toi tự dưng dựng lên đẳng cấp này, đẳng cấp nọ chứ mấy ông mấy ông đi xe hàn có ý kiến gì đâu. Tự dưng gán cho xe hàn 2 từ "đẳng cấp" rồi bắt người ta chứng minh, hài éo chịu đc.
cụ nhà rẻ không được éo, díu hoặc các từ tương đương làm ảnh hưởng tới đẳng cấp nhá !
ối chết, giờ em mới biết bác là người mặc quần không đáy. Giọng giống hệt cô bạn không chồng của em.
em có phát hiện quan trọng
cái ông lập thớt này với ông rava là 1 các cụ ợ

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
ở chổ em có ông tiền tỷ giàu nhất cái xóm mà lại đi Camry cộ, trong khi bọn nghèo hơn thì Mercedes và BMW, nhưng cái thằng đi Mer gặp ông ấy khi nào cũng phải dạ dạ thưa thưa chứ ko dám khinh gì đâu, đẳng cấp ở người chứ ko phải ở xe =))
Ơ cái câu này quen quen, cụ Bát Quỷ có họ với Khỉ nhà KFC không thế =)) Anh ấy cũng nhất nhất đòi đọ "Đẳng Cấp" của cái thằng bước xuống xe với bất kỳ cụ nào ở đây cơ =))

Cuabien

Xe điện
Định trốn vụ Sinh bbiaf chứ gì.
Mà sao tự dưng Em thấy cụ hào hứng với ghost này thế
Chào P. Chủ tịt KFC !
Thông cảm tí anh đang tiền mãn teen nên hơi phởn, vụ kia hẹn tuần sau chứ tuần này đi tỉnh mất rồi.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Ôi thôi chết em lại nhỡ mồm rồi, khổ lắm cố lắm rồi mà vẫn éo sửa được, đấy lại cái mồm, cái mồm, khổ thế.
Đấy, mồm với miệng thế đấy, thôi khống nói nữa ...uống đi em mời ;)) nhá!

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Thế cụ Cua bảo cụ RAVA trả lời e đi, bây giờ e chỉ hỏi cụ í Lexu là của nước nào sản xuất thôi? ;))
Cái nhà Hô-sê-bát-chiêng này về nuyện lại chính tả đi nhá, Lexu là của nước Lào s/x, không phải nước nào nhá!

Cuabien

Xe điện
Thế cụ Cua bảo cụ RAVA trả lời e đi, bây giờ e chỉ hỏi cụ í Lexu là của nước nào sản xuất thôi? ;))
Thôi để anh thay mặt trả lời nhá ! LEXU là dòng xe sang của Hãng LIFAN (Logo toàn cầu hệt như TOY) =))=))=))

tung lavi

Xe tăng
-Ở trên này đang tranh luận bằng sự hiểu biết,kinh nghiệm,có lẽ cụ thiếu cả 2 thứ đó nên phải dùng đến tiền,mà thấy mấy cụ fan Hàn vừa pót ở trên là ko cần nhiều tiền cơ mà ? Em và cụ ko nhìn thấy ví của nhau nên em từ chối trả lời câu hỏi mà em đánh giá là ngu ngốc và thô lỗ nhất trong ngày !%-(
Cụ dùng từ có văn hóa tí đi.

Cuabien

Xe điện
Hiện có 21 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (Mới có tần này thôi à ??? 10% quân số của KFC)

junyong

Xe buýt
bác giun sán cứ lúc nào bí lại phọt ra vài câu dạng như : chơi ma túy à , trên cung trăng à
bác có hiểu mấy câu đấy ko ạ hay bị đập nhiều quá mê sảng rồi nói lẫn
tại vì em thấy thỉnh thoảng bác lại phun ra 1 câu mà nếu không phải mới chơi ma túy hoặc từ mặt trăng xuống thì chắc là bị H^ AM.

ducan

Xe tăng
Gọi lão Mèo bẩn vào xác nhận đê, nói không có xác nhận các cụ TOY không tính đâu lão ạ ! :o) Lão đừng gọi thật không thớt này bị xoá lại không có chỗ chưoi nhá
yên tâm đê , lão mèo bửn lâu ngày bị trét chưa có chỗ xả , biết được chốn này thì đời còn gì bằng , thực với cụ cua lâu lắm rồi em mới thấy of có ý nghĩa với đời mềnh dư lày :P:P:P
rạo nì of tẻ thật

toan1477

Xe điện
-trình cụ thấp,chắc còn ít tuổi nên em ko thèm chấp,giảng giải mãi mà cụ ko hiểu,mấy cái câu hỏi ngô nghê của cụ lại được mấy ông fan hàn đẩy cho 1 tý cứ tưởng hay lắm.còn nghèo hèn là như thế nào à,cái nghèo thường nảy sinh lắm thứ (đa số nhưng ko phải là tất cả) như:thất học,đố kỵ,mặc cảm,tự ti...dẫn đến hèn mọn nên **** và nhà nước cố gắng khuyến khích,hỗ trợ để cho dân thoát nghèo (trừ mấy thằng lười biếng hoặc ko thích thoát nghèo trên danh nghĩa để dược cứu trợ thì ko tính),đủ ăn,đủ mặc và làm giàu.cha mẹ sinh ra ai hầu hết cũng có đủ đầu,mình và tứ chi,phần lớn đều được học hành vậy nếu ko khá lên được thì đầu tiên phải xem lại chính mình và học hỏi chứ ko phải hằn học nhìn thằng khác vì nó nhiều tiền hơn mình.
-ở trên này đang tranh luận bằng sự hiểu biết,kinh nghiệm,có lẽ cụ thiếu cả 2 thứ đó nên phải dùng đến tiền,mà thấy mấy cụ fan hàn vừa pót ở trên là ko cần nhiều tiền cơ mà ? Em và cụ ko nhìn thấy ví của nhau nên em từ chối trả lời câu hỏi mà em đánh giá là ngu ngốc và thô lỗ nhất trong ngày !%-(
sáng nay em mới nói cụ ăn ít muối cụ đã nhảy dựng lên nói em là ko văn hóa
vậy thì cái câu cụ vừa trót ho ra kia thì có văn hóa phỏng
vì cụ sủa cái dòng em bôi đỏ kia nên em mới hỏi cụ thôi chứ em làm gì nhiều tiền mà đua đẳng cấp với cụ

Cuabien

Xe điện
yên tâm đê , lão mèo bửn lâu ngày bị trét chưa có chỗ xả , biết được chốn này thì đời còn gì bằng , thực với cụ cua lâu lắm rồi em mới thấy of có ý nghĩa với đời mềnh dư lày :P:P:P
rạo nì of tẻ thật
Cụ gọi đội già vào chém đê, lâu lắm lắm rồi em mới lại tái xuất trên OF. Thực lòng muốn gặp lại các cao thủ chém gió của Toy năm xưa vì trận chiến đó gãy hết đao chưa phân thắng bại mà !

xedieu

Xe cút kít
Dù ai nói ngả nói nghiêng.
Thì toy vẫn tốt như kiềng 3 chân.

Em nghe nói chất lượng của Toy là miễn bàn, không bao giờ phải bàn. :D

ducan

Xe tăng
-Thế là tốt đấy,đi 1 biết 1 thì nói 1,nhưng nhiều cụ trên này đi 1 (có khi còn chưa đi) biết 1 nhưng thích nói 10 nên mới kinh chứ ?
cụ nghĩ mình là ai mà hành văn giọng trịnh thượng kiểu xoa đầu thế , em đang nói người thật việc thật nhé , nếu cụ nghĩ rằng có cụ nào đi 1 (có khi còn chưa đi) biết 1 nhưng thích nói 10 thì nên cụ thể chứ đừng nói bâng quơ với chung chung thế ....nghe chối tỉ

heroesdaubu

Xe điện
Cụ mát sì pít đâu rồi mà chưa thấy đâu nhể?

Trạng thái
Thớt đang đóng