Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Em nói thật nhé, các cụ đang đi lệch đường hết rồi. Một hãng xe của Nhật đi đấu với tất cả xe Hàn. Tại Sao lại tội Nghiệp thế
Ơ, em tưởng xe Nhật xịn hơn xe Hàn thì tất cả các loại xe Nhật đều xịn hơn tát cả các loại xe Hàn. Em vẫn thấy các cụ nói thế mà. Em hoang mang quá! :(

linkng

Xe tăng
Tôi còn nhớ năm 1995 phải qua Nam Hàn đều đều. Lúc ấy chính phủ Nam Hàn bắt cả nước phải lái xe nội, như Hyundai chẳng hạn. Phẩm chất quá tồi đến nỗi người ta có câu đùa rằng giấc mơ thành đạt của giới trung lưu Nam Hàn là được mua một cái xe, xe gì cũng được, miễn không phải là xe... Nam Hàn.

Bây giờ, mới mười mấy năm sau, Hyundai đã được xếp hạng là một trong những xe giá phải chăng có chất lượng nhất thế giới.
Cái này không phải của E, nhưng E thấy có nhiều điều phải suy nghĩ.

junyong

Xe buýt
cụ giun sán ơi có người đầu óc bình thường trả lời hộ em rồi nhé
em nói rồi già cả thì cố ngủ đi suy nghĩ nhiều rồi lỗi phần mềm đấy cụ ạ
Thì em vẫn biết là bác không tự trả lời được mà!

ducan

Xe tăng
-Ô cùng đội với cụ mà cụ ko biết thì cũng lạ thật,ví dụ luôn : 1 trong số đó là cụ tung lavi đới.
thứ nhất là em chả trong đội nào cả , đi xe hàn thích xe nhật , mơ tưởng xe Đức .....ước mơ sở hữu máy bay riêng......
thứ 2 là em nhắc nhở cụ nói thì phải củ tỉ , dẫn chứng đàng hoàng ,không nên vu vơ và hơn hết diễn đàn tuy ảo nhưng con người thật biết nhau khá nhiều , có thể cụ trông xuống thấy mình hơn nhiều người lắm nhưng cụ đã thử nhìn lên chưa

Cuabien

Xe điện
Thôi chết ! các cụ box Hàn đang nghĩ đây là cuộc chiến ạ! :-o:-o:-o:-?:-?:-?:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Tiếng Việt nó phong phú nên cụ thắc mắc cũng phải thôi, từ "anh em cùng chiến hào" không có ý nghĩa là "cuộc chiến" đâu. Chắc phải học bổ túc thêm đấy cụ JUN ợ !

xedieu

Xe cút kít
Tiếng Việt nó phong phú nên cụ thắc mắc cũng phải thôi, từ "anh em cùng chiến hào" không có ý nghĩa là "cuộc chiến" đâu. Chắc phải học bổ túc thêm đấy cụ JUN ợ !
Thông cảm đi cụ, cụ ấy có phải người Việt đâu. Cụ nhìn nick xem! :P

toan1477

Xe điện
cụ giun sán hiểu rồi bác CUA ơi không cần phải đi bổ túc đâu từng này tuổi mà đi học lại ngữ pháp chắc thi lại quá

toan1477

Xe điện
cụ RAVA hỏi ông GÚC suốt từ nãy đến giờ chưa ra mấy câu hỏi về LEXUS à

xedieu

Xe cút kít
cụ RAVA hỏi ông GÚC suốt từ nãy đến giờ chưa ra mấy câu hỏi về LEXUS à
Này này, em nói cho cụ biết nhá, kể cả các cụ có hỏi Gúc xong thì theo phong tục của 1 số cụ hội nhật bổn, các cụ vẫn phải có xác nhận của phường đấy nhá. Gúc là cái gì, nó tuyền gom kết quả từ các báo lá cải vớ vẩn. Đừng tưởng thế là xong nhá! :P

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Sốc nặng rồi. Có cụ nào mua thuốc chữa bệnh gà FDA không?

RAVA

Xe ba gác
thứ nhất là em chả trong đội nào cả , đi xe hàn thích xe nhật , mơ tưởng xe Đức .....ước mơ sở hữu máy bay riêng......
thứ 2 là em nhắc nhở cụ nói thì phải củ tỉ , dẫn chứng đàng hoàng ,không nên vu vơ và hơn hết diễn đàn tuy ảo nhưng con người thật biết nhau khá nhiều , có thể cụ trông xuống thấy mình hơn nhiều người lắm nhưng cụ đã thử nhìn lên chưa
-Nói thật với cụ,lên OF là để học hỏi và chia sẻ,nhưng cũng có nhiều cụ pót bài rất kém văn hóa,mà em chỉ lịch sự với những người có văn hóa thôi,còn đối với loại đó thì cũng ko nên lịch sự làm gì ! Ko tin mời cụ đọc lại từ đầu ?

toan1477

Xe điện
Này này, em nói cho cụ biết nhá, kể cả các cụ có hỏi Gúc xong thì theo phong tục của 1 số cụ hội nhật bổn, các cụ vẫn phải có xác nhận của phường đấy nhá. Gúc là cái gì, nó tuyền gom kết quả từ các báo lá cải vớ vẩn. Đừng tưởng thế là xong nhá! :P
nhưng nghe nói , tưởng thế , hình như thì không cần xác nhận đấy cụ

heroesdaubu

Xe điện
Thớt này phân ny phết. Từ xe đến tính cách, đời sống, bla bla... chừa mảng chính trị ra nhá ko mod xóa mất thì toi.

toan1477

Xe điện
-Nói thật với cụ,lên OF là để học hỏi và chia sẻ,nhưng cũng có nhiều cụ pót bài rất kém văn hóa,mà em chỉ lịch sự với những người có văn hóa thôi,còn đối với loại đó thì cũng ko nên lịch sự làm gì ! Ko tin mời cụ đọc lại từ đầu ?
haha lập kế hoạch lôi kéo đồng minh đây
nói thật vói cụ nhiều khi nói toạc ra lại hay hơn cái kiểu đá xoáy chửi đểu cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng