Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
junyong nói:
Hồi đấy mà không mua Innova thì bán lỗ vỡ mồm. Kiểu gì cũng mua So thôi, nhưng nếu Innova bán lỗ như những xe khác thì ....chắc là cũng phải cố cày một thời gian nữa mới đổi được cái xe có chức năng làm mát lưng và cửa sổ trời..v.v... (đọc tạp chí mấy xe siêu sang mà thèm lắm rồi....)...
Bác nào ở trong hoàn cảnh này mà có tình sâu nghĩa nặng với Innova thì đều rất đáng kính trọng, vì nó thể hiện những đồng tiền bác kiếm được đều là tiền mồ hôi nước mắt... chứ không phải mới ăn LÔ.
Xin lỗi Cụ, em ko phải người theo chủ nghĩa tôn thờ cái xe mình đang đi, con ỉn của em nước, lửa chạ cái gì ko dính, chỗ nào ai ko dám đi thì em đi, thằng nào đi láo em chơi luôn. Em đi có đc nhõn 1 năm mà đã phải đại tu bổ máy thay cả bộ pít tông với xy lanh, lúc bán chạ dám bán cho người tiêu dùng, vứt cho thằng bạn buôn xe nó trả nửa tiền cũng OK.

tung lavi

Xe tăng
cụ há mồm ra là đẳng cấp nhỉ
voka cụ.Em nói thật với các cụ toản , những loại éo biết giàu bằng ai, mà tinh tướng thế này thế nọ..ra vẻ ta đây...có con hi lang gơ mà đã tự xướng cho là đẳng cấp...

toan1477

Xe điện
Em dự sắp chiển sang đọ tiền đọ đất rồi :D giai đoan sau tiếp tục thi đốt tiền em lão nào hết trước, cuối cùng thi ném vàng miếng xuống sông :D
xin lỗi các cụ một tí em ghét mấy thành phần há mồm ra là khoe tiền lắm
khoe nhiều tiền mà phải tính mua xe gì cho nó đỡ lỗ
em éo có tiền đâu nhưng mua xe là ko phải xoắn đi cho sướng là chính

Bát_Quái

Xe buýt
ở chổ em có ông tiền tỷ giàu nhất cái xóm mà lại đi Camry cộ, trong khi bọn nghèo hơn thì Mercedes và BMW, nhưng cái thằng đi Mer gặp ông ấy khi nào cũng phải dạ dạ thưa thưa chứ ko dám khinh gì đâu, đẳng cấp ở người chứ ko phải ở xe =))

RAVA

Xe ba gác
dạ thưa cụ hiệu xe em đang dùng chả tăng 1 xu thuế nào ạ , không phải Forte , cerato hay i30 đâu , em đang nói đến Lac cụ ợ , theo em biết thì những con Lacetti EX đời 2004 - 2005 giờ vẫn đang bán được với giá trên dưới 250 tiệu ạ , nếu xe chất tầm 3 tăm cơ , chả có nhẽ nó mất giá thảm thế:P

à mà quên còn vụ so giá Santafe hay Sonata sau 3 năm thì thú thực em chệu , đã có đủ tiền chơi dòng ấy éo đâu mà biết nó lỗ sao , em quen người thật việc thật rồi ,không muốn lên chém kiểu nghe thấy bẩu thế đâu....(chối lắm)
-Thế là tốt đấy,đi 1 biết 1 thì nói 1,nhưng nhiều cụ trên này đi 1 (có khi còn chưa đi) biết 1 nhưng thích nói 10 nên mới kinh chứ ?

Cuabien

Xe điện
Em đang muốn phá ky lục bên Box Huyndai-Kia : Xây nhà 100 tầng bên Box Toy trong 24h, đề nghị các Fan cuồng xe Hàn nhanh tay lên nhá ! **==

xedieu

Xe cút kít
ở chổ em có ông tiền tỷ giàu nhất cái xóm mà lại đi Camry cộ, trong khi bọn nghèo hơn thì Mercedes và BMW, nhưng cái thằng đi Mer gặp ông ấy khi nào cũng phải dạ dạ thưa thưa chứ ko dám khinh gì đâu, đẳng cấp ở người chứ ko phải ở xe =))
Cụ nhầm, ông ấy được dạ thưa là do đi Camry đấy ạ. Bim với Mec như cụ hoa quả sơn nói thì đời ơ kìa, tuổi gì. :P

Cuabien

Xe điện
-Thế là tốt đấy,đi 1 biết 1 thì nói 1,nhưng nhiều cụ trên này đi 1 (có khi còn chưa đi) biết 1 nhưng thích nói 10 nên mới kinh chứ ?
Lão Đủ cân nghe kỹ đi nhá, đi con Lac ghẻ có 300 triệu mà cũng đòi bầy đặt ! =))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
-Em phải công nhận cụ là 1 trong những cụ dở hơi nhất mà em gặp trên OF này,trước khi pót bài hãy nhìn lại xem đầu đề cái thớt này là gì ? Tranh luận thì cũng phải biết mình nói và viết cái gì ? Fan cuồng của Hàn toàn loại vớ vẩn thế này thôi à,chả bõ công giải thích,mất thì giờ ?:bz
thế có đúng là cụ mở mồm câu nào là đẳng cấp câu đấy không?
em chỉ nói đúng những gì em thấy cụ ĐẲNG CẤP ạ

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
RAVA nói:
-Em phải công nhận cụ là 1 trong những cụ dở hơi nhất mà em gặp trên OF này,trước khi pót bài hãy nhìn lại xem đầu đề cái thớt này là gì ? Tranh luận thì cũng phải biết mình nói và viết cái gì ? Fan cuồng của Hàn toàn loại vớ vẩn thế này thôi à,chả bõ công giải thích,mất thì giờ ?:bz
Éo hiểu mấy ông này dư lào mà cứ bắt người ta là fan Hàn, các ông đi Toi có nhận mình là Fan Toi thì nhận chứ mấy ông đi xe Hàn là Fan đủ thứ. Mà mấy ông Toi tự dưng dựng lên đẳng cấp này, đẳng cấp nọ chứ mấy ông mấy ông đi xe Hàn có ý kiến gì đâu. Tự dưng gán cho xe Hàn 2 từ "đẳng cấp" rồi bắt người ta chứng minh, hài éo chịu đc.

Cuabien

Xe điện
Éo hiểu mấy ông này dư lào mà cứ bắt người ta là fan Hàn, các ông đi Toi có nhận mình là Fan Toi thì nhận chứ mấy ông đi xe Hàn là Fan đủ thứ. Mà mấy ông Toi tự dưng dựng lên đẳng cấp này, đẳng cấp nọ chứ mấy ông mấy ông đi xe Hàn có ý kiến gì đâu. Tự dưng gán cho xe Hàn 2 từ "đẳng cấp" rồi bắt người ta chứng minh, hài éo chịu đc.
Cụ Nhà rẻ không được éo, díu hoặc các từ tương đương làm ảnh hưởng tới ĐẲNG CẤP nhá !

tuanbac

Xe tăng
Ối chết, giờ em mới biết bác là người mặc quần không đáy. Giọng giống hệt cô bạn không chồng của em.

thanhtoyota

Xe hơi
em thấy xe hàn nội thất đẹp đấy chứ..nưng mờ..đi rồi bán mất giá lắm

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
KFC không có kiểu đang chém lại dừng đâu nhá !
Ơ thế em ko được lên chuồng ợ :( Bí thở hôm nay khó ở hoặc vợ đi vắng rầu =))

Nhân chuyện xe cô em lại "tâm sự" với hai họ là từ bé tới giờ em ít có điều kiện được đi ...taxi, vừa rồi vào Huế em được đi quá trời taxi luôn, một bước là lên taxi. Em thì em tôn sùng anh Nhật lắm nên cứ đi xe là em gọi Vi-ớt hoặc Ỉn mà đi, mà đã đi là em đi Ỉn G nhé, J đến là em phẩy tay cho nướt ngay. Phải nói là không hổ danh xe Nhật vi vu mới sướng làm sao, đấy là ngồi ghế sau nhé, kể mà được lái thì ko biết còn thướng thế nào, xe đi không cần bật nhạc nhé, 15-20km/h mà ép số 3 máy khỏe lắm nhá, tiếng gió vi vu, tiếng pô ù ù xe lướt vù vù.

Ấy, đang thướng thế thì một lần gọi mãi chả được cái xe nào em vẫy đại anh Bán Kem bên đường, híc xe gì trông thấy xí, đầu bé mít to, ngồi lên xe thì lạnh toát như vào nhà tang lễ :( đi thì êm quá thể làm em ngủ quên quá mấy cây ....cột điện, báo hại em phải đi bộ quay lại :( Hỏi ra mới biết con nhà anh Hải, họ Kem tên Cà-rem.

Haizzz, nói thật với các cụ là em có dịp so sánh thế nó cũng hơi khập khiễng, cơ mà em vẫn thích Ỉn với cả Vi-ớt hơn, khổ lâu rồi thướng ko chịu được các cụ ợ!

RAVA

Xe ba gác
em hỏi thật cụ 1 câu cụ có bao nhiêu tiền
-Ở trên này đang tranh luận bằng sự hiểu biết,kinh nghiệm,có lẽ cụ thiếu cả 2 thứ đó nên phải dùng đến tiền,mà thấy mấy cụ fan Hàn vừa pót ở trên là ko cần nhiều tiền cơ mà ? Em và cụ ko nhìn thấy ví của nhau nên em từ chối trả lời câu hỏi mà em đánh giá là ngu ngốc và thô lỗ nhất trong ngày !%-(

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
cuabien nói:
Cụ Nhà rẻ không được éo, díu hoặc các từ tương đương làm ảnh hưởng tới ĐẲNG CẤP nhá !
Ôi thôi chết em lại nhỡ mồm rồi, khổ lắm cố lắm rồi mà vẫn éo sửa được, đấy lại cái mồm, cái mồm, khổ thế.

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Mày gọi anh em KFC sang đây bàn chuyện nhậu rồi tranh thủ chém gió luôn cho xôm ! :-@

Đằng nào CN anh cũng đi vắng nên giờ có bàn cũng phải chờ tuần sau anh về cơ mà ! :bz
Định trốn vụ Sinh bbiaf chứ gì.
Mà sao tự dưng Em thấy cụ hào hứng với ghost này thế

Trạng thái
Thớt đang đóng