[Funland] Đàn ông bây giờ không thích chân thành thì phải

LaziCat

Xe lăn
Giờ kèo bóng có mỗi em cày với đội bạn, thỉnh thoảng chị Ki bay vào tí lại ra, hic :(
Uầy, mợ cứ cày cho đội bạn bật bóng luôn đi, trận tới có kèo thì hú em vào để em ủn mông với cổ vũ nhé :D

superPDP

Xe điện
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
sr cánh cc chân chính, hnay em xin phép được phiến diện 1 chút ạ.
điển hình kiểu pn thất tình vơ một nắm rất nhanh

RosemaryCherry

Xe container
Uầy, mợ cứ cày cho đội bạn bật bóng luôn đi, trận tới có kèo thì hú em vào để em ủn mông với cổ vũ nhé :D
Vâng chị, 3 ngày nữa đá thì chắc ngày kia lên kèo thôi. Mọi người trong kèo nhớ chị lắm hehe, thấy lão PĐ còn giới thiệu cả chỗ uống và mua cafe sang, xịn, mịn trong box cơ :-*:-*:-*:x:x:x\:D/\:D/\:D/

RosemaryCherry

Xe container
Toàn lập thớt nhảm...gọi đi ún bia thì “em mệt đau đầu lắm các anh ngồi đi”,có cụ đang bảo mất chất OF kìa.
Ơ thế là anh này sang đây rủ gái đi uống bia chứ ko vào kèo ợ :P :P :P

OTheAh

Xe tăng
Mợ iu e đi sẽ cảm nhận dc sự chân thành :))
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
sr cánh cc chân chính, hnay em xin phép được phiến diện 1 chút ạ.

cỏ và mây

Xe điện
Mợ ấy còn trẻ cần thêm nhiều trải nghiệm thì mới biết chân thành với chân tường cũng chả khác nhau mấy :))
E cũng còn chẻ mờ. Hí hí. Nhưng quan tâm gì mấy cái chân mợ nhỉ. Hết buồn thì lại vui thôi :))

superPDP

Xe điện
Đính chính là em chưa vơ nắm nào nha, chính thức nghỉ ngơi rồi.
Mợ đọc hộ tiêu đề vs #1 chứ em đọc em thấy thế ạ. Giờ em làm cái title vs cái bài như mợ nhưng đổi giới có mà ăn no gạch của các mợ. Mợ lưu ý cách hành văn với chứ viết xong kêu chưa vơ đc nắm nào thì em quan ngại lắm

LaziCat

Xe lăn
Đàn ông khó hiểu nhỉ? Tình cảnh của em nói ra thì là thế này, lúc anh ấy theo đuổi em thì em đang yêu người khác. Nên em cũng k thể đáp lại được. Sau nhiều năm trôi qua, cả anh ấy và em đều có mối tình khác. Bọn em chỉ mới gặp lại nhau time gần đây, sau khi cả 2 đều free. Theo như những gì anh ấy nói là k ngờ có cơ hội này, tuy nhiên khi em đồng ý yêu thì thái độ của anh ấy thay đổi, k còn nhiệt tình săn sóc nữa. Câu chuyện chia sẻ cũng gần như k có, nên em qđ dứt khoát luôn.
Thế nên tự nhiên em thấy mất niềm tin vào đàn ông quá.
Tình cảm là thứ dễ thay đổi nhất! Mợ và người kia quay lại với nhau nhưng không tìm được cảm xúc như cũ rồi lại cũng chẳng thấy có gì mới mẻ! Chia tay sớm lại bớt đau khổ đấy mợ vì người đó đã k còn hợp với mình nữa rồi!
Qua bao bãi bể nương dâu thì e nhận thấy: phụ nữ ấy à cứ phải bị đá thật đau thì mới khôn và tỉnh ra được :))

LaziCat

Xe lăn
Vâng chị, 3 ngày nữa đá thì chắc ngày kia lên kèo thôi. Mọi người trong kèo nhớ chị lắm hehe, thấy lão PĐ còn giới thiệu cả chỗ uống và mua cafe sang, xịn, mịn trong box cơ :-*:-*:-*:x:x:x\:D/\:D/\:D/
Oái chà chà!!! Vậy thì phải tham gia rồi 😅😍

Daigorou

Xe tải
E cũng còn chẻ mờ. Hí hí. Nhưng quan tâm gì mấy cái chân mợ nhỉ. Hết buồn thì lại vui thôi :))
Em nghĩ ai cũng thích ty êm đềm đơn giản ạ. Nhưng có 1 điểm là cụ lại muốn dấu tình yêu cho riêng mình thì có thể làm cô gái của cụ buồn đấy. K phải là khoe khoang chuyện tình cảm mà đơn giản tình yêu nó cũng cần thêm nhiều chất xúc tác, cần tạo dựng niềm tin, 2 người nên có những mối quan hệ chung. Bình thường chỉ sống trong thế giới của 2 người vui vẻ ngọt ngào k sao. Những lúc gặp sóng gió mới thấy những mối quan hệ đó rất hữu dụng ạ
Em cùng típ vs cụ bên trên, chuyện tình cảm của em, bạn bè chỉ biết khi kết thúc xong rồi. Còn chia sẻ lên đây, vì cccm ở đây thân thiện, k gạch đá, em cũng được chia sẻ nhiều ạ. Bonus thêm là k có ng quen, hihi

Trục

Xe ba gác
Haha, em hơi bị tập trung và nghiêm túc đấy chứ. Chắc k hạp.
Tâm lý thôi mà.
Tình yêu đã không còn nguyên vẹn thì cố rước về làm tội làm nợ gì.
Làm bạn còn gợn gợn, nói gì là đầu gối tay ấp.
Là kẻ khôn ngoan, tránh là đúng, yêu đương gì.

LaziCat

Xe lăn

Daigorou

Xe tải
Mợ đọc hộ tiêu đề vs #1 chứ em đọc em thấy thế ạ. Giờ em làm cái title vs cái bài như mợ nhưng đổi giới có mà ăn no gạch của các mợ. Mợ lưu ý cách hành văn với chứ viết xong kêu chưa vơ đc nắm nào thì em quan ngại lắm
Ngày xưa đi học văn 4,9. Cụ thông cảm, chấp bút trong tâm trạng hơi tồi tệ.