[Funland] Đàn ông bây giờ không thích chân thành thì phải

LaziCat

Xe lăn

LaziCat

Xe lăn

Daigorou

Xe tải
Cái này là quá bình thường chứ mợ gì mà nản. Mợ để người ta đợi chờ lâu quá đến 1 lúc nào đó họ cảm thấy mình ko còn được trân trọng thì họ tự rời đi thôi
À k, bọn em mới gặp lại nhau sau 7 năm. Nhưng rất tiếc chỉ bên nhau được 2 tháng.

LeTai1979

Xe cút kít
Đấy là Mợ chưa gặp em đấy thôi. :))

LaziCat

Xe lăn

RosemaryCherry

Xe container
Em hoàn lương mợ ơi, dạo này xương cốt nhức mỏi nên không bơi ra đảo được 🤣🤣🤣
Giờ kèo bóng có mỗi em cày với đội bạn, thỉnh thoảng chị Ki bay vào tí lại ra, hic :(

LaziCat

Xe lăn
k biết các cụ các mợ có xem Money Heist k? E rất thích ông Berlin này, rất ngầu nhưng lại luôn ngây thơ trong tình yêu. Đàn nào cũng có this có that. Nếu k thể loại bỏ đc những tâm tư đau khổ về đàn ông ra khỏi đầu thì mợ chuyển hướng biến đàn ông thành niềm vui đi ạ :))
Em nhất trí với mợ, nhất là câu cuối :))

Daigorou

Xe tải
Phụ nữ tạm ổn mà mợ nói em từng gặp thì lại vì mình ổn nên xứng đáng có được cái này, cái kia, phải có đc cái này, cái kia. Chứ kiểu tình yêu đơn giản thì h em thấy rất ít ở phụ nữ.

Trở lại cái kia, em nói hào nhoáng là chưa đủ, phải thêm sức hút bên ngoài nữa, đại khái những cái chi chi thuộc về bề ngoài.

Em thuộc loại thích phụ nữ thông minh, thích tình yêu đơn giản, bạn bè em ko biết em từng yêu những ai vì yêu đương em để dành cho mình chứ không mang khoe.

Đàn ông chúng em nhận ra thằng này đứa kia ntn dễ hơn chị em. Em ví dụ bản thân cho dễ, bọn hay uống bia với em thì bảo em ko thích hư chứ ko phải ko hư đc, còn chị em, mấy đứa ít tuổi hơn em thì hay bảo em: “anh chơi đi, ko trẻ ko chơi già đổ đốn”.

Em cũng đông tuổi, chưa lập gia đình, cũng từng bị một vài em chê nhạt, bị bạn bảo “anh rất tốt nhưng em xứng đáng với điều tốt hơn” nhưng chẳng vì thế nghĩ phụ nữ thế này thế kia.

Em thích yêu đơn giản, thấy ưng mà tìm đến với nhau chứ ko thích câu chuyện “bác thợ săn”. Còn em nghĩ phụ nữ nếu bước vào mối quan hệ mà “làm toán” thì cũng nên chấp nhận họ cũng “làm toán” thôi.

Đôi dòng chia sẻ với mợ, chúc mợ sớm qua đoạn 7love, nào kiếm bạn đi pub làm ly thì ới em :)
Tiếc quá, đã hết vodka để kính cụ. Em phải dưỡng thương cái đã. Cảm ơn cụ nhiều nha.

Trục

Xe ba gác
Vẫn phải hoạt động đúng chức năng và nhiệm vụ ạ, cái này em k phủ nhận =))
Vầng, đi với bụt mặc áo cà sa, đi với gái bar thì mặc cao su áo, nên không phải lúc nào cũng chân chính mà được. :))

hanoipho79

Xe lăn
Toàn lập thớt nhảm...gọi đi ún bia thì “em mệt đau đầu lắm các anh ngồi đi”,có cụ đang bảo mất chất OF kìa.

Daigorou

Xe tải
Em thấy đúng thì vodka thôi, OF để giải trí mà bác :)

Mối quan hệ nào cũng nên trân trọng và tôn trọng đối phương. Nên thẳng thắn với nhau chứ đừng đưa họ thành “phương án dự phòng”.

Đàn ông nào cũng có lòng tự trọng, cho đến lúc họ chỉ còn lại chút ít lòng tự trọng thì họ sẽ giữ lại cho mình và bỏ đi thôi. Yêu đương thì ko nên thương hại và ban phát, nhiều khi các mợ ko cố ý nhưng lại đặt đàn ông vào thế hiểu như vậy.
Đàn ông khó hiểu nhỉ? Tình cảnh của em nói ra thì là thế này, lúc anh ấy theo đuổi em thì em đang yêu người khác. Nên em cũng k thể đáp lại được. Sau nhiều năm trôi qua, cả anh ấy và em đều có mối tình khác. Bọn em chỉ mới gặp lại nhau time gần đây, sau khi cả 2 đều free. Theo như những gì anh ấy nói là k ngờ có cơ hội này, tuy nhiên khi em đồng ý yêu thì thái độ của anh ấy thay đổi, k còn nhiệt tình săn sóc nữa. Câu chuyện chia sẻ cũng gần như k có, nên em qđ dứt khoát luôn.
Thế nên tự nhiên em thấy mất niềm tin vào đàn ông quá.

LaziCat

Xe lăn

Daigorou

Xe tải
Toàn lập thớt nhảm...gọi đi ún bia thì “em mệt đau đầu lắm các anh ngồi đi”,có cụ đang bảo mất chất OF kìa.
Fun mà bác. Em thì vẫn cảm ơn fun nhiều lắm. Ra đường thấy xe nào dán logo autofun là có thiện cảm liền.

LaziCat

Xe lăn
Thực ra câu đó e định nhắn nhủ với mợ chủ thớt là: “nếu k muốn đau khổ vì đàn ông nữa thì biến đàn ông thành thú vui…” nhưng nghe nó có vẻ k trưởng thành lắm nên đắn đo mãi lại đổi thành “niềm vui” mợ ạ =))
Mợ ấy còn trẻ cần thêm nhiều trải nghiệm thì mới biết chân thành với chân tường cũng chả khác nhau mấy :))

Trục

Xe ba gác
Ra là cậu ấy nghĩ mình là cái thùng nước gạo, nên rút lui thôi mà. ;)
Đàn ông khó hiểu nhỉ? Tình cảnh của em nói ra thì là thế này, lúc anh ấy theo đuổi em thì em đang yêu người khác. Nên em cũng k thể đáp lại được. Sau nhiều năm trôi qua, cả anh ấy và em đều có mối tình khác. Bọn em chỉ mới gặp lại nhau time gần đây, sau khi cả 2 đều free. Theo như những gì anh ấy nói là k ngờ có cơ hội này, tuy nhiên khi em đồng ý yêu thì thái độ của anh ấy thay đổi, k còn nhiệt tình săn sóc nữa. Câu chuyện chia sẻ cũng gần như k có, nên em qđ dứt khoát luôn.
Thế nên tự nhiên em thấy mất niềm tin vào đàn ông quá.