[Funland] Đàn ông bây giờ không thích chân thành thì phải

NguyenAnhPhan

Xe container
Em cũng là tuýp đàn ông chân tình mà toàn bị phụ tình. Xưa yêu qua đường mấy em gái, mình hết mực hết mình hiến dâng những mong được các em đền đáp cho cái danh phận được mặc áo chú rể. Ai ngờ mấy em hưởng thụ no xôi chán chè rồi ruồng rẫy phụ bạc. Buồn & ray rứt tới tận bây giờ :-B
Phủi cho nhẹ người chớ đeo làm gì cho nặng ợ ?

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Bác đưa vợ bác đọc cho mát lòng mát dạ ạ =))
Có gì mà mợ ngạc nhiên nhỉ ? em biết rất nhiều ae phải nói là đảm đang. Việc nhà làm như một thú thui thôi. Em cũng gặp những thằng (ít tuổi hơn em) nói thì hay, cái gì cũng biết nhưng ở cùng thì ko biết làm 1 cái gì hết ... rất nhiều tính xấu, dưng đc cái làm chị em có cảm giác hay hay, lạ lạ :)

Phụ nữ thì đa phần thích hào ngoáng bên ngoài, nên có nhìn ra người đàn ông đấy ko thì phụ thuộc vào trải nghiệm và đôi mắt của mợ thôi.

Daigorou

Xe tải
Có gì mà mợ ngạc nhiên nhỉ ? em biết rất nhiều ae phải nói là đảm đang. Việc nhà làm như một thú thui thôi. Em cũng gặp những thằng (ít tuổi hơn em) nói thì hay, cái gì cũng biết nhưng ở cùng thì ko biết làm 1 cái gì hết ... rất nhiều tính xấu, dưng đc cái làm chị em có cảm giác hay hay, lạ lạ :)

Phụ nữ thì đa phần thích hào ngoáng bên ngoài, nên có nhìn ra người đàn ông đấy ko thì phụ thuộc vào trải nghiệm và đôi mắt của mợ thôi.
Em nói thế này k biết cụ có đồng tình k? Thích hào nhoáng bên ngoài thông thường là các em gái nhỏ nhỏ. Còn 1 số chị em, bản thân cũng gọi là tạm ổn thì thích tình cảm chân thành hơn, kiểu hạnh phúc giản đơn ý

Rx365

Xe buýt

Cảm ơn cụ đã vodka em ở còm #106. Em còm đúng trọng tâm vậy mà chả cụ/mợ nào vod cả. Em mời rượu lại cụ rồi đó

dalink

Xe điện
Chắc mợ chưa được gặp @@
Lão này =))
Nhưng từ hồi em lấy vợ em chưa bao giờ cảm nắng hay gái gú bên ngoài. Đơn giản là em k thích phức tạp. Một vợ đã đau đầu rồi, thêm mấy quan hệ kia chỉ tổ đau đầu.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Lão này =))
Nhưng từ hồi em lấy vợ em chưa bao giờ cảm nắng hay gái gú bên ngoài. Đơn giản là em k thích phức tạp. Một vợ đã đau đầu rồi, thêm mấy quan hệ kia chỉ tổ đau đầu.
Bác chưa thử thôi, em thấy cụ bảo thêm thích hơm k thêm đấy 😌

comiki

Xe ba gác
Người OF

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Em nói thế này k biết cụ có đồng tình k? Thích hào nhoáng bên ngoài thông thường là các em gái nhỏ nhỏ. Còn 1 số chị em, bản thân cũng gọi là tạm ổn thì thích tình cảm chân thành hơn, kiểu hạnh phúc giản đơn ý
Phụ nữ tạm ổn mà mợ nói em từng gặp thì lại vì mình ổn nên xứng đáng có được cái này, cái kia, phải có đc cái này, cái kia. Chứ kiểu tình yêu đơn giản thì h em thấy rất ít ở phụ nữ.

Trở lại cái kia, em nói hào nhoáng là chưa đủ, phải thêm sức hút bên ngoài nữa, đại khái những cái chi chi thuộc về bề ngoài.

Em thuộc loại thích phụ nữ thông minh, thích tình yêu đơn giản, bạn bè em ko biết em từng yêu những ai vì yêu đương em để dành cho mình chứ không mang khoe.

Đàn ông chúng em nhận ra thằng này đứa kia ntn dễ hơn chị em. Em ví dụ bản thân cho dễ, bọn hay uống bia với em thì bảo em ko thích hư chứ ko phải ko hư đc, còn chị em, mấy đứa ít tuổi hơn em thì hay bảo em: “anh chơi đi, ko trẻ ko chơi già đổ đốn”.

Em cũng đông tuổi, chưa lập gia đình, cũng từng bị một vài em chê nhạt, bị bạn bảo “anh rất tốt nhưng em xứng đáng với điều tốt hơn” nhưng chẳng vì thế nghĩ phụ nữ thế này thế kia.

Em thích yêu đơn giản, thấy ưng mà tìm đến với nhau chứ ko thích câu chuyện “bác thợ săn”. Còn em nghĩ phụ nữ nếu bước vào mối quan hệ mà “làm toán” thì cũng nên chấp nhận họ cũng “làm toán” thôi.

Đôi dòng chia sẻ với mợ, chúc mợ sớm qua đoạn 7love, nào kiếm bạn đi pub làm ly thì ới em :)

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Cảm ơn cụ đã vodka em ở còm #106. Em còm đúng trọng tâm vậy mà chả cụ/mợ nào vod cả. Em mời rượu lại cụ rồi đó
Em thấy đúng thì vodka thôi, OF để giải trí mà bác :)

Mối quan hệ nào cũng nên trân trọng và tôn trọng đối phương. Nên thẳng thắn với nhau chứ đừng đưa họ thành “phương án dự phòng”.

Đàn ông nào cũng có lòng tự trọng, cho đến lúc họ chỉ còn lại chút ít lòng tự trọng thì họ sẽ giữ lại cho mình và bỏ đi thôi. Yêu đương thì ko nên thương hại và ban phát, nhiều khi các mợ ko cố ý nhưng lại đặt đàn ông vào thế hiểu như vậy.