[Funland] Đại gia Phương Hằng “quất” sư Minh Tuệ?

lambasss

Đi bộ
Xã hội giờ hay thật!
Người đi tù về (Hải kẹo, Hằng) mà cứ nhơn nhơn ra và còn được nhiều người ngưỡng mộ. Xuất hiện trên mạng và ngoài đời đời được săn đón, tung hô như thần tượng.
Vì họ là những người dám nói dám làm, nên được nhiều người để ý thôi

X_axe

Xe tải
Thoải mái cụ ơi, 20/10 này thì chắc phải cả vạn diu túp bơ tập trung ở Đại Nam, doanh số có mà tăng đại nhảy vọt ấy cụ...
Không hiểu sao em không xem được youtube bây giờ thấy faked news nhiều quá. Chỉ có cái gì hot hot đu trend xem một lúc thôi :) chị Hằng nói dài quá em không xem được nhiều, mà không xem original thì cũng không dám phán xét nhiều, có cái gì hay nóng hổi nhờ các bạn Ofer cập nhật lên thớt này với cho cả làng cùng hóng

BảoVân 13

Xe hơi
E thì chả tin ai ,cứ ngồi xem hồi kết là rõ nhất

KhuatNguyên

Xe tải
Hai thái cực tương phản, người thích sự công nhận từ bên ngoài, không thể chịu đựng được sự im lặng, với họ, như thế có nghĩa là không tồn tại. Người thì ngược lại. Điều em tò mò là liệu cả hai có biết nhau không hay chỉ có 1 bên quan tâm tới bên còn lại.

tienaka

Xe điện
em đủn hộ thớt, em không biết hai vị này

Batman

Xe container
Tôi thấy sư tỉ cũng thuộc diện to gan, đã mấy phen làm giang hồ dậy sóng, quần hùng đông đảo dõi theo. Người bảo đúng, kẻ bảo sai. Sự việc lần này, hạ hồi phân giải.

Batman

Xe container
em đủn hộ thớt, em không biết hai vị này
Cụ nên biết, hai nhân vật này đều có sức ảnh hưởng. Họ là những người có lý trí mạnh mẽ, sắt đá, có hoài bão lớn lao mà người thường không bao giờ dám nghĩ, dám làm.

Hự.

Xe điện
Cụ nên biết, hai nhân vật này đều có sức ảnh hưởng. Họ là những người có lý trí mạnh mẽ, sắt đá, có hoài bão lớn lao mà người thường không bao giờ dám nghĩ, dám làm.
Cụ bảo cụ TMT có hoài bão lớn lao, là gì vậy, theo cụ?

Batman

Xe container
Cụ bảo cụ TMT có hoài bão lớn lao, là gì vậy, theo cụ?
Cụ có cảm nhận của Cụ, em có cảm nhận của em, Tú có đường đi của Tú.
Em vẫn chốt lại, Tú không phải Sư, những cái khác thì em vẫn phải học.

Hự.

Xe điện
Cụ có cảm nhận của Cụ, em có cảm nhận của em, Tú có đường đi của Tú.
Em vẫn chốt lại, Tú không phải Sư, những cái khác thì em vẫn phải học.
Thì cụ viết là cụ TMT có hoài bão lớn lao nên em mới hỏi cụ vì hẳn cụ phải có ý kiến, cảm nhận của cụ thì cụ mới nói thế.

Còn em có ý kiến gì về việc mỗi người có cảm nhận riêng, đường đi riêng, hay việc Tú là sư hay ko là sư đâu mà cụ trả lời em sang cái đó? Câu hỏi của em là ở trên, nếu cụ ko muốn trả lời thì cũng ko sao mà. Thảo luận vui vẻ thôi cụ.

cuhaifus

Xe container
Tưởng ra tù xong chị phải bóc mấy anh TCQ với TNT chứ đi nhằm vào bạn TMT thì có nhẽ hỏng

Mimeo

Xe điện
Tưởng ra tù xong chị phải bóc mấy anh TCQ với TNT chứ đi nhằm vào bạn TMT thì có nhẽ hỏng
Cụ Tú kia chỉ có mỗi cãi lõi nồi cơm điện, ko màng thế sự nhân gian gì, nên cũng ko biết chị Hằng sẽ nói gì về cụ ấy. Cứ chờ xem thế nào thôi.

trungthu2020

Xe tăng
Cụ Tú kia chỉ có mỗi cãi lõi nồi cơm điện, ko màng thế sự nhân gian gì, nên cũng ko biết chị Hằng sẽ nói gì về cụ ấy. Cứ chờ xem thế nào thôi.
Nói về thầy TMT là an toàn nhất đối với chị moon thời điểm này, lại còn đc nhiều người quan tâm, tăng tương tác.
tại sao an toàn cho chị moon: đụng tới thầy chắc chắn sẽ ko vào lại tò, thầy cũng chẳng dùng mxh nên cũng chả biết chị nói gì về mình nên cũng ko có đối đáp, đáp trả hay cao hơn là 1 cái đơn tố cáo nếu chị ấy vu khống thầy
mới mấp mé nhá thông điệp "quất" thầy mà chị đã làm mxh dậy sóng, sự quan tâm hướng đến chị nhiều hơn
truyền thông là phải thế chứ cụ

cuhaifus

Xe container
ý em là chị Hằng nhằm vào đấy là hỏng ấy, chứ cụ TMT thì cụ ấy thiết quái gì. Bao nhiêu đối tượng bên mé PG quốc doanh cần bóc thì chả dám sờ đến lại nhằm vào ông nồi cơm điện thì chắc chị ấy chưa lường được hậu quả

Alongcamepolly06

Xe container
Nói về thầy TMT là an toàn nhất đối với chị moon thời điểm này, lại còn đc nhiều người quan tâm, tăng tương tác.
tại sao an toàn cho chị moon: đụng tới thầy chắc chắn sẽ ko vào lại tò, thầy cũng chẳng dùng mxh nên cũng chả biết chị nói gì về mình nên cũng ko có đối đáp, đáp trả hay cao hơn là 1 cái đơn tố cáo nếu chị ấy vu khống thầy
mới mấp mé nhá thông điệp "quất" thầy mà chị đã làm mxh dậy sóng, sự quan tâm hướng đến chị nhiều hơn
truyền thông là phải thế chứ cụ
cụ nói phải, Thầy cũng ko có ý định fight back như thích chân cong hay TNT gì đó, cũng là một yếu tố an toàn; cơ mà ko hiểu va vấp hay khuất tất gì ở đây mà có chuyện để nói thật?

--Lamborghini--

Xe cút kít
Xã hội giờ hay thật!
Người đi tù về (Hải kẹo, Hằng) mà cứ nhơn nhơn ra và còn được nhiều người ngưỡng mộ. Xuất hiện trên mạng và ngoài đời đời được săn đón, tung hô như thần tượng.
Thời này là thời mà người ta tìm mọi cách để nổi tiếng, từ cái nổi tiếng đó để kiếm tiền mà cụ.
Tuy nhiên với trường hợp bà PH thì có nh cái thái quá nhưng không thể phủ nhận bà ấy lôi ra được nhiều thứ hay ho mà không phải người nào cũng dám làm.
Và nh ng họ thần tượng cũng là điều dễ hiểu vì họ coi bà như vị anh hùng của họ.
Mà e thấy cái đấy nó vẫn hơn một bộ phận bám theo trend của mấy bọn tiktok cơ làm mấy cái cờ nhíp nhảm, gần đây nhất là vụ hiếu kỳ xếp hàng mua sôi của một tiktok cơ. Mà hài hơn nữa là đến Vê tê vê còn mời anh ta để làm nội dung chiếu trên ti vi thì cũng hiểu là h làm nội dung nhà nhà đều tranh thủ nói bựa thì gọi là bú phêm nhau đấy.
Thằng nào h làm còn ten chỉ chờ lúc hót là kiểu méo gì chả bán hàng on lai.

--Lamborghini--

Xe cút kít
ý em là chị Hằng nhằm vào đấy là hỏng ấy, chứ cụ TMT thì cụ ấy thiết quái gì. Bao nhiêu đối tượng bên mé PG quốc doanh cần bóc thì chả dám sờ đến lại nhằm vào ông nồi cơm điện thì chắc chị ấy chưa lường được hậu quả
Có gì đâu mà hậu quả cụ.
Mỗi người một góc nhìn về cuộc sống, e không biết có phải bà PH lên sóng chém về sư MT không, nhưng nếu có e biết bà ý định nói về cái gì.
Nói đơn giản với góc nhìn của người làm kinh doanh như bà ta thì bà ta thấy cách làm của ông MT nó không tốt cho XH.

TN1805

Xe điện
Sao bà H này rảnh nhỉ???
Hết bóc phốt nghệ sỹ ăn chặn tiền từ thiện giờ lại đến vụ này....:D

trungthu2020

Xe tăng
Sao bà H này rảnh nhỉ???
Hết bóc phốt nghệ sỹ ăn chặn tiền từ thiện giờ lại đến vụ này....:D
nguồn cơn đầu tiên là chị ấy bóc phốt thần y, người cũ của chị ấy
xong ko đc danh hài 14 tỷ (cũng là người quen của chị ấy) hưởng ứng lên 3 máu sáu cơn chị ấy làm luôn giới nghệ sỹ
khi làm tới nghệ sỹ không thấy chánh quyền ủng hộ, chị ấy réo tên ai đó
giọt nước tràn ly và kết quả như cụ và em đã thấy đó