[Funland] Cựu đại úy CA Hiền cá sấu thành giang hồ cướp tài sản

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Như này rõ ràng là có bản chất lưu manh mà sao từng là Đại úy ngành được nhỉ. Dấu hỏi lớn về tuyển chọn và đào tạo
Hôm trước vô tình xem phim Bão Ngầm VTV1 lúc 21h, thấy thiếu tướng GĐ công an tỉnh bẩu cấp dưới đại ý: đáng sợ nhất là bọn lưu manh có đào tạo, hay nói cách khác là bọn được đào tạo nhưng thoái hóa thành lưu manh. :((
Các cụ bảo sợ nhất là lưu manh giả danh trí thức, mà sự thật đúng như vậy. Lưu manh ngay từ khi chưa thoái hóa!

Chelski

Xe điện
Ăn uống bình thường kể cả rượu "Tây" cũng chỉ vài triệu, cho nên lớp già ko thuộc đối tượng bị chăn ở đây.
Đa phần là các lớp thanh niên, vào gọi vài quả bóng cười là đi hơn chục rồi.
Sếp em còn bị Gí Bill chai Macallan 21 : 60 triệu ... cũng vào quán ruột của anh em trong ngành có tí nhờ và giải quyết việc riêng . Mang rượu xách tay đi các ông ấy không uống, mà yêu cầu là phải uống đúng chai đó .

vutuanlong

Xe tăng
Thớt em lập chỉ định nói về TINDER thôi, Chã lại cho e sang đây toàn nói chuyện em Hiền :((

Dan du an

Xe ba gác
Theo e đoán "trái thơm" là bóng cười hoặc một loại chất gây ảo giác nào đó bơm vào quả bóng bay, viết bill vậy để lách luật
Bác quá chuẩn. Hỏi các cụ hay dùng shisa với bóng cười có khi biết nhỉ

Phỗng new

Xe điện

El Jefe 2

Xe tăng
Sếp em còn bị Gí Bill chai Macallan 21 : 60 triệu ... cũng vào quán ruột của anh em trong ngành có tí nhờ và giải quyết việc riêng . Mang rượu xách tay đi các ông ấy không uống, mà yêu cầu là phải uống đúng chai đó .
À cái đcm bọn cò việc này còn khốn nạn hơn gái booking bẩn nhiều. Cò dự án, cò môi giới toàn chơi kiểu này. Chúng nó toàn chơi kiểu book phòng ở quán quen chúng nó, gọi toàn đồ đắt tiền, còn gọi cả những thằng ở éo đâu đến, rồi mới alo mình "anh ơi, em bố trí xong rồi, mời được anh A anh B đây rồi, anh qua luôn đi". Mình qua ngồi tý lúc thanh toán vỡ cmn mặt.

Tệ hơn nó set kèo đánh golf cũng vỡ mẹ mồm.

onlinefisher

Xe điện
Đếu mợ xx nổi tiếng về tuyển người vào ngành, thế éo mà lọt được con quái vật này nhỉ. May nó hiện hình sớm chứ không thì tàng hình tác quái, dưn đen lại khổ!

Trần Đoành.

Xe container
Quái nào mà ai dồ nhà các cụ giờ lại để ý cả em. Lúc thì mời vodka, lúc thì tiếp vang đỏ, sảng khoái ra phết. Nọ hỏi em sao cái gì cũng biết, em bảo từ đận dừa rơi vào đầu tự nhiên đầu óc sáng láng hẳn. Từ đó quý em ghê :))
Ờ, nhắc đến dừa rơi vào đầu là phạm cmn húy rồi, từ dừa, dứa, dựa... và tất cả các từ có nghĩa tương tự phải tránh ra... Nhớ chửa =))

cokimi

Xe điện
Quái nào mà ai dồ nhà các cụ giờ lại để ý cả em. Lúc thì mời vodka, lúc thì tiếp vang đỏ, sảng khoái ra phết. Nọ hỏi em sao cái gì cũng biết, em bảo từ đận dừa rơi vào đầu tự nhiên đầu óc sáng láng hẳn. Từ đó quý em ghê :))
Hứng dừa rụng là độc cuyền của Ju, ai bẩu cụ định cạnh tranh phím kèo :D

kaku223223

Xe tăng
À cái đcm bọn cò việc này còn khốn nạn hơn gái booking bẩn nhiều. Cò dự án, cò môi giới toàn chơi kiểu này. Chúng nó toàn chơi kiểu book phòng ở quán quen chúng nó, gọi toàn đồ đắt tiền, còn gọi cả những thằng ở éo đâu đến, rồi mới alo mình "anh ơi, em bố trí xong rồi, mời được anh A anh B đây rồi, anh qua luôn đi". Mình qua ngồi tý lúc thanh toán vỡ cmn mặt.

Tệ hơn nó set kèo đánh golf cũng vỡ mẹ mồm.

Được việc làm ăn thì chấp nhận tổn phí thôi. Còn đến mà không có anh A,B- không được việc thì quẹt đít đi về, chia bill cho khỏe

Xe bọ xít

Xe container

VKSND quận Đống Đa (Hà Nội) vừa hoàn tất cáo trạng truy tố 18 bị can về tội “Cướp tài sản” trong vụ án xảy ra trên địa bàn quận. Trong số các bị can, có Lê Thị Hiền (SN 1983, ngụ Cầu Giấy, Hà Nội, cựu đại úy công an, người từng có hành vi mắng mỏ nhân viên hàng không tại quầy làm thủ tục hành lý và chống đối lực lượng an ninh hàng không sân bay Tân Sơn Nhất hồi tháng 8/2019). Sau hành vi trên, bà Hiền bị kỷ luật, giáng cấp đại úy xuống trung úy, rồi cho xuất ngũ.

Trong vụ việc một nam thanh niên (SN 2000, quê Từ Sơn, Bắc Ninh) bị nhân viên quán “gí bill” với tổng số tiền gần 39 triệu đồng, Hiền đã trực tiếp xuống quán để “giải quyết”. Sau đó Hiền nhắn tin cho Nguyễn Tiến Dũng để dặn “gặp những khách có quan hệ như thế thì đừng gí bill”.

CQĐT xác định, từ 31/3 - 14/4/2021, các đối tượng đã thực hiện 4 vụ cướp tài sản, chiếm đoạt tổng số hơn 84 triệu đồng.
Các Cụ nói cấm có sai bao giờ “Trông mặt mà bắt hình dong”, xấu cả người lẫn nết.
Mà cái món bookingbar này thấy nhiều cháu teen dính và là nạn nhân rồi, vẫn tồn tại đc. Chắc vụ này bắt điểm để dẹp cái tệ nạn ăn cắp ăn cướp lừa đảo này chăng.

El Jefe 2

Xe tăng
Được việc làm ăn thì chấp nhận tổn phí thôi. Còn đến mà không có anh A,B- không được việc thì quẹt đít đi về, chia bill cho khỏe
à, ghét là cái kiểu nó lôi cả họ hàng hang hốc cái bọn đội hình cò của nó, và như kiểu nó set bẫy mình ấy cụ. chứ làm ăn thì mình nhờ nó cò gặp anh A anh B ok mà.

Duc_Quang

Xe buýt
Gái làm quen zai qua mạng, rồi gạ đến quán bar gặp nhau. Lúc đến thì gái nó order đầy bàn rượu với đồ nhậu, rồi nó té mẹ mất. Tý đứng lên quản lý ra gí bill vào mặt ông trai dại kia bắt trả tiền chứ sao.
Cụ nào thạo giải thích cho anh em làm thế nào cu em sinh năm 2000 này đã xử lý được vụ dí/gí bill thế? Sử dụng quan hệ à? Thế nếu không có quan hệ thì phải chấp nhận móc túi nôn ra trả bill chứ chẳng có cách nào khác nhỉ? Kinh nghiệm rút ra là gì các cụ nhỉ ?

Phỗng new

Xe điện
Ồ, em ko phải chuyên gia bóng đá. Chỉ định thật tình chia sẻ lý do đầu óc sáng láng thôi, ai dè phạm húy ai dồ :))
Ờ, nhắc đến dừa rơi vào đầu là phạm cmn húy rồi, từ dừa, dứa, dựa... và tất cả các từ có nghĩa tương tự phải tránh ra... Nhớ chửa =))
Hứng dừa rụng là độc cuyền của Ju, ai bẩu cụ định cạnh tranh phím kèo :D