[Funland] Cựu đại úy CA Hiền cá sấu thành giang hồ cướp tài sản

ubisapro

Xe trâu
Hầu như ai đến nc bạn chơi ở vùng biển này cũng từng nghe, từng nhìn hoặc từng được doanh nhân duyên hải nc bạn dạy cho trí khôn..đến người trong nc bạn còn ngán vì bị thịt như khách ngoài nc. Em từng đc đi 1 chuyến xích lô hồi sv giá 50 k. Xuống xe bạn bảo 50k / người .
Lần khác trở lại chơi với 1 gia đình . Gia đình này dặn đi dặn lại các vấn đề khi xuống ss ..nhưng cuối cùng vì không an tâm nên bác chủ gọi cậu cháu họ đến sai hộ tống bọn em...he. bác giải thích " ở đó , họ mài dao cả năm để xẻo có mấy tháng "
1 Thanh kiều sống tại hn còn bảo bọn em : anh éo muốn về quê nhiều..vì các vấn đề đó..🤣
Có đợt nghe nói chính quyền ss tuyên bố xử nặng các việc làm thịt khách , chả biết đến đâu. Em luôn né ss khi đi du lịch vì em nghĩ câu " thượng bất minh , hạ tắc loạn.." hạ loạn lại chờ thượng thì ..hì hì
Tầm gần 10 năm trước, e … cẩn thận lắm. Vào uống nước hỏi trước dừa bao xèng. Trả lời em: 20k. E ngồi uống dở thì ông già e đi dạo, e gọi vào uống cùng.

Kết quả: e trả 45k cho 2 quả dừa =))

vnhn

Xe tăng
Con này với Hằng Moon đều là chết tại miệng. Mồm mép biết bớt đi thì đến giờ có phải vẫn ổn không.

Xe nội lước

Xe container
Tầm gần 10 năm trước, e … cẩn thận lắm. Vào uống nước hỏi trước dừa bao xèng. Trả lời em: 20k. E ngồi uống dở thì ông già e đi dạo, e gọi vào uống cùng.

Vâng . Chuyện này bt ở đó mà cụ. Đoàn 9 người vào quán. 1 người đứng ra hỏi :
Dừa bán thế nào ?
30 k anh ạ.
Đứng dậy thành 430 k.. em không lấy tiền ghế.
Sao bảo 35.
Em chỉ nói bán 1 quả cho anh 35 thôi ..
🤣🤣..

biển xanh06

Xe điện
Xã hội có những người luôn nghĩ ra những âm mưu thủ đoạn lừa bịp gian dối … nhìn mẹt con H này là thế Ko thể nào là người lương thiện dc .

Em bị gí bill đúng 1 lần trong đời đến nay. 1998, 4 ae ăn cơm bình dân cổng Thảo cầm viên SG, tính tiền 80k. Cùng bữa như thế nếu ăn ở chỗ ks bọn em ở dưới Nguyễn Văn Trỗi- là 20k.
4 thằng bọn em hồi đó thanh niên máu chó, cậy mình dân 80B, dứt khoát không trả. Cãi nhau 1 hồi xuống còn 30k.

cuongdiv

Xe container

robertlang8282

Xe tải
Mụ này quê 36 mà làm XXX ở thủ đô thì thuộc 1 trong 2 nhóm:
- COCC sếp ngành dọc sắp xếp bố trí công tác
- COCC ở tỉnh nhiều xèng + quan hệ
Với loại này thì bình thường đã bố đời rồi, nói gì lại làm XXX
Vụ ở sân bay hay vụ dí bill chẳng qua do con này ngu chứ nó chỉ cần bình thường bây giờ có khi lại đội trưởng rồi ấy chứ

kaku223223

Xe tăng
Vụ ở sân bay hay vụ dí bill chẳng qua do con này ngu chứ nó chỉ cần bình thường bây giờ có khi lại đội trưởng rồi ấy chứ

Kiểu hành vi sinh thói quen, thói quen sinh tính cách thôi cụ . Chứ người bình thưởng chẳng ai ngu mà hành xử như vậy.

Con mụ này để bị bóc như vậy, trước đó chắc cũng cường hào ác bá lắm, làm khổ bao nhiêu người rồi

Pobeda

Xe buýt
Con hà mã nó ục ịch xấu tí nhưng bù lại tủn tỉn hiền lành. :-B
Lạy cụ. Hà mã mà cụ bảo là "tủn tỉn hiền lành" thì chứng tỏ cụ ít xem phim về động vật hoang dã châu Phi rồi. So sánh như cụ trên là chuẩn đấy ạ.

quangsot

Xe lăn

Em có cậu em làm hẳn trong ngành TA đi SS cũng phải hơn chục năm trước rồi, ngồi uống bia ở bãi biển cũng cẩn thận hỏi giá thì được bảo 20k/ chai thế là ngồi uống hết 5 chai bia. Sau khi đứng dậy thì 1 chai 20k còn 4 chai là 50k/ chai với lý do là anh chỉ mặc cả cho 1 chai còn các chai kia anh không mặc cả :( . Thế là ông em vẫn phải bấm bụng trả tiền đấy vì ngại cãi nhau dẫn đến đánh lộn và cũng không muốn gọi người giúp vì nó chẳng đáng nhờ.

Fim

Xe điện
Em thì bị quả bên Nhật, ko nhơ ở Tokyo hay Osaka, vào quán cũng thế, có mấy em còn nhẩy lên lòng ngồi luôn, vàng trắng gì có hết, 3 thằng đi, nó mời gọi sâm panh, đc cái có bảng giá đàng hoàng, 2 man/chai, đang máu nên kệ, uh đại, đc 4 chai ô em HDV mới nói, a ơi, 4 chai rồi, tính ra gần chục man rồi đấy, e còn máu uống tiếp, may mà 2 thằng đi cùng nó cản he he, tổng thiệt hại suýt soát 10 man ( 20 củ)
Em thì 1 lần tầm 2 man thôi. Mỗi tội 1 đêm đi 2,3 nơi trẻ có già có :))
Khổ cái nhát gái nên mấy em chỉ rót rượu đút trái cây :(
Tính ra ở mình rẻ mà lại được thỏa mái, bên đó không dám đụng chạm =))

• Vodka
Reactions: UFA

biển xanh06

Xe điện
Bản chất lưu manh thì chúng nó nghĩ ra đủ các trò, sau này có ra tù chúng lại phải tăng tốc nghĩ đủ mọi cách kiếm nhanh sống gấp.
Chắc gặp phải thành phần cứng quá mới bị phanh phui chứ quán nước vỉa hè bây giò cũng phải nộp tô hàng tháng thoát sao dc với c án bộ.

hungpq

Xe tải
lúc nó còn trong ngành nhìn mặc cái Tshirt biết ngay bản chất không tử tế gì rồi, người đàng hoàng chẳng ai mặc cái áo phản cảm ấy

Embebandiem

Xe tăng
Con này với Hằng Moon đều là chết tại miệng. Mồm mép biết bớt đi thì đến giờ có phải vẫn ổn không.
Hằng moon là sướng quá hóa điên, chứ con này đẳng cấp nào so đc với Hằng v.
Loại này rác của ngành

stoneriver

Xe đạp
A hi hi. Nhớ đóng bỉm trước khi ra đường.
Bác sáng mai vừa vào làm việc đã comment sớm thế. Gặp côn đồ thì cũng sợ tốt nhất là tránh B nhỉ. Các B đây là những con người điềm tĩnh nhỉ. E có chồng đứa bạn nó còn đá vợ chí mạng trước mặt con chỉ vì chồng đang nói với con thì vợ xen vào. Không vừa ý là đánh luôn. Bạo lực ở đâu cũng sợ B nhỉ.

RongPhuongBac

Xe điện
Đôi khi người ta bảo nghiệp quật đó cụ. Chỉ chờ vạ miệng cái là nghiệp báo trổ quả luôn. Phước đức thiếu thì làm sao leo cao được ;)). Có tài nhưng không có đức chính là thế. Tài luồn lách thì có nhưng đức và đạo của người thì không. Tất nhiên gieo thì phải gặt.