[Funland] Cựu đại úy CA Hiền cá sấu thành giang hồ cướp tài sản

DrH2012

Xe buýt
Gà thì bị cua thôi, ai quyét tinder mà chả bị rủ =)). Có tỉnh hay ko thôi.
Mà giờ có ai xài tinder nữa đâu, sang băm bồ hết rồi cụ nhé.
Cụ thông não cjo e cái. Băm bồ là gì ạ, chả nhẽ e tụt hậu nhanh vậy sao :(

Ni No Kuni 2

Xe điện

muachieukyniem

Xe điện
Trà, cafe, ba cái đồ chơi linh tinh kiểu chai lọ, đồ decor :((
Hehe. Đàn ông nào cũng có đam mê.
Ko gái gú thì rượu chè cờ bạc. Đỡ hơn thì chim hoa cá cảnh. Đỡ nữa thì đồ chơi ba lăng nhăng.
Có những bố chỉ thích mua robot về lắp. Mỗi con cũng chục triệu.
Có những bố lại thích loa đài, âm li. Có khi tiền tỉ /bộ.

Nói chung làm đàn ông cũng khổ. Đâu có sướng :))

Lavender168

Xe buýt
Clip cho cụ nào chưa được xem

Em tự hỏi kg hiểu bố mẹ ck, hàng xóm, đồng nghiệp làm thế nào mà sống đc với con người này ?
Tống dc con này ra khỏi phòng, đồng nghiệp chắc tổ chức ăn mừng quá.
Tướng người điển hình của trên to dưới nhỏ. Rất ích kỷ, chỉ biết mình.

tunglam28062009

Xe tăng
Thật chứ ông nào thằng nào bị gí thì nên trách m ngu, dại gái. Cái trò booking này nó có chắc phải gần 20 năm rồi. Thời trc e thấy nó cũng bt. Các e booking ngồi uống cùng, tàn cuộc nếu thích thì đi chén, chén free hay cho các e tiền cũng dc. Tùy khả năng các dân chơi. E ít gặp loại booking trốn kiểu này

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Gí bill là như nào ạ? Cụ nào giải ngố cho e với.
Ồ, tôi cho rằng lều phọt sai.
Ở đây tôi hiểu là "dí bill" nghĩa là bí dí tốt chứ ko phải là "gí bill" từ này ko có nghĩa. Hiểu nôm na là dí cho ai đó phải chịu những cái ko công bằng thôi bác ah. Hồi nhỏ cánh chúng tôi hay trêu nhau là " dí b... vào dây điện" là thế vì đó cũng là cái dí.

Tất nhiên rồi, quan điểm trên rất có thể ko phải là quan điểm của tôi mà chính là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức tôi khá hạn hẹp về các vấn đề bí dí tốt nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn tôn trọng các bác như thường.
Chắc chắn rồi, vì đó là tôi mà.

DrH2012

Xe buýt
Ồ, tôi cho rằng lều phọt sai.
Ở đây tôi hiểu là "dí bill" nghĩa là bí dí tốt chứ ko phải là "gí bill" từ này ko có nghĩa. Hiểu nôm na là dí cho ai đó phải chịu những cái ko công bằng thôi bác ah. Hồi nhỏ cánh chúng tôi hay trêu nhau là " dí b... vào dây điện" là thế vì đó cũng là cái dí.

Tất nhiên rồi, quan điểm trên rất có thể ko phải là quan điểm của tôi mà chính là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức tôi khá hạn hẹp về các vấn đề bí dí tốt nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn tôn trọng các bác như thường.
Chắc chắn rồi, vì đó là tôi mà.
Tuy cụ nói hơi lòng vòng, nhưng em đồng ý với cụ, viết là " Dí bill" có lẽ chuẩn hơn. :D

lequynh91

Xe tải
Còn trong ngành có phải thoát ko

banmotnucuoi

Xe lăn
Các cụ thấy bill này có phải bị "dí" ko nhé, hôm thứ 6 rồi ở ĐN

chả lẽ lại in bill là 10 viên thuốc lắc?
Thật chứ ông nào thằng nào bị gí thì nên trách m ngu, dại gái. Cái trò booking này nó có chắc phải gần 20 năm rồi. Thời trc e thấy nó cũng bt. Các e booking ngồi uống cùng, tàn cuộc nếu thích thì đi chén, chén free hay cho các e tiền cũng dc. Tùy khả năng các dân chơi. E ít gặp loại booking trốn kiểu này
Ăn uống bình thường kể cả rượu "Tây" cũng chỉ vài triệu, cho nên lớp già ko thuộc đối tượng bị chăn ở đây.
Đa phần là các lớp thanh niên, vào gọi vài quả bóng cười là đi hơn chục rồi.

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Thể loại ngu như thế này mà cũng có tiền tỉ góp vốn kinh doanh nhỉ. May là chưa gây hậu họa lớn chứ gí bill vào thằng cứng 1 chút là dễ có án mạng. Giờ chắc lại lĩnh án treo vì vài chục triệu ......
Tiền của đại ka đỏ đen nào nhờ đứng tên thì sao cụ ;)

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Trước cháu nó ngoan hiền lắm. Sau khi vào ngành tâm tính mới thay đổi thì biết làm sao:-))
Ý cụ là môi trường làm việc của Đ và NN nó làm biến chất, tự diễn biến, tự chuyển hoá à :D

yamaha-x8

Xe tăng
Như này rõ ràng là có bản chất lưu manh mà sao từng là Đại úy ngành được nhỉ. Dấu hỏi lớn về tuyển chọn và đào tạo
Câu của cụ vừa dễ mà lại vừa khó để trả lời !!!

Chỉnh sửa cuối:

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Những ông để bị dí bill cũng thuộc dạng ham của lạ.
Quét quét gái gú xong ăn đòn, mất tiền, hehe. Đúng là đé0 cái dại nào giống cái dại nào.
Cứ YSL trường kỳ như em, nhìn thấy gái miễn nhiễm lẫn ki bo gia truyền thì dí bill em làm sao được.
Cụ nhìn gái xinh trên các App hẹn hò mà ko cửng à .

luổn phuẩn

[Tịch thu bằng lái]
Em hơi gà tí nhưng em chưa thấy có dấu hiệu gì về tội hình sự ở đây. Ko bênh gì con H này nhé, nó chết là đáng đời.
Việc nam nữ quen nhau, đồng thuận rủ nhau đi bar, đồng thuận gọi đồ, quán tính tiền đúng giá đồ đã gọi mà.
Có chăng là a kia nên tìm bạn gái đã dẫn a vô quán để share chi phí bill.
Vấn đề là thằng cu Gà không chịu trả tiền bill, và bị nhân viên của quán đánh + ép trả. Hành vi đánh + ép trả tiền ngang với tội cưỡng đoạt tài sản hoặc tội cướp tài sản.

Không trả tiền bill, thì phải kiện ra tòa dân sự mới đúng trình tự =))=))=))
Làm gì có chuyện.
Đây bản chất là câu kết, tuyển gái dụ khách, rồi trấn lột, cướp đoạt. Sự việc này là phạm tội có tổ chức, chứ có phải ngẫu nhiên đâu mà bảo kiện tụng dân sự.
Giờ về nhà giam là khai hết, đồng bọn trốn ở đâu ra đầu thú.

kaku223223

Xe tăng
Làm gì có chuyện.
Đây bản chất là câu kết, tuyển gái dụ khách, rồi trấn lột, cướp đoạt. Sự việc này là phạm tội có tổ chức, chứ có phải ngẫu nhiên đâu mà bảo kiện tụng dân sự.
Giờ về nhà giam là khai hết, đồng bọn trốn ở đâu ra đầu thú.
Các em gái dụ khách có bị liên đới ko c nhỉ