[Funland] Cựu đại úy CA Hiền cá sấu thành giang hồ cướp tài sản

tridaulau

Xe tăng
Họ ghi là trái thơm - Quả Dứa mà bác?

Mà ăn thế méo nào hết 260 quả nhỉ???
1 bao tải DỨA ở Thanh Hóa chuyển đi HN cũng chỉ tầm 25-30 quả là nhiều. ĐM, chúng nó ăn được 10 bao tải quả DỨA, thật VLLLL
Cụ nói thật hay troll vậy ạ

juve99

Xe cút kít
Cựu đại úy Hiền như này là bị xử lý kỷ luật nặng đó chứ ?. Thường chỉ bị giáng cấp bậc, không xét thi đua khen thưởng và điều chuyển sang bộ phận khác thôi. Cho ra khỏi ngành là nặng, trừ khi tự xin xuất ngũ ra làm thuê hoặc kinh tế tư nhân.
Bị tụt 2 cấp và tự xin ra khỏi nghành từ 2019 sau phốt khoảng 3 tháng, báo viết như vậy đó cụ

Dan du an

Xe ba gác
Khả năng bọn này bị đưa vào tầm ngắm rồi sự cải trang vào bẫy là bọn kia sập bẫy

Dan du an

Xe ba gác
trái thơm có phải trái dứa ko hay là trái thơm đôi hả cụ =))
Chắc với giá kia thì đưa gái vào phòng riêng để nó thơm mình thơm rồi các thứ nọ kia thơm nhau quyết liệt toé loe chảy nước thơm nên mới có số lượng rồi lại được 1 số free nữa

ca_voi_xanh

Xe buýt
Gara mất dạy nó chỉ lợi dụng xe bị hỏng mang đến nó chặt chém. Còn lên mạng bẫy mấy anh háo sắc thì là tội hình sự rồi cụ .....
Em hơi gà tí nhưng em chưa thấy có dấu hiệu gì về tội hình sự ở đây. Ko bênh gì con H này nhé, nó chết là đáng đời.
Việc nam nữ quen nhau, đồng thuận rủ nhau đi bar, đồng thuận gọi đồ, quán tính tiền đúng giá đồ đã gọi mà.
Có chăng là a kia nên tìm bạn gái đã dẫn a vô quán để share chi phí bill.

fanmu1234

Xe container
Em hơi gà tí nhưng em chưa thấy có dấu hiệu gì về tội hình sự ở đây. Ko bênh gì con H này nhé, nó chết là đáng đời.
Việc nam nữ quen nhau, đồng thuận rủ nhau đi bar, đồng thuận gọi đồ, quán tính tiền đúng giá đồ đã gọi mà.
Có chăng là a kia nên tìm bạn gái để share chi phí bill.
Vấn đề là thằng cu Gà không chịu trả tiền bill, và bị nhân viên của quán đánh + ép trả. Hành vi đánh + ép trả tiền ngang với tội cưỡng đoạt tài sản hoặc tội cướp tài sản.

Không trả tiền bill, thì phải kiện ra tòa dân sự mới đúng trình tự =))=))=))

isak

Xe tăng
Khả năng bọn này bị đưa vào tầm ngắm rồi sự cải trang vào bẫy là bọn kia sập bẫy
Tran giành cơm của nhau thôi, đen+đỏ nhưng nhóm này ko chịu ăn chia công bằng thì lại bới nhau ra thôi

muachieukyniem

Xe điện
Những ông để bị dí bill cũng thuộc dạng ham của lạ.
Quét quét gái gú xong ăn đòn, mất tiền, hehe. Đúng là đé0 cái dại nào giống cái dại nào.
Cứ YSL trường kỳ như em, nhìn thấy gái miễn nhiễm lẫn ki bo gia truyền thì dí bill em làm sao được.
Cụ lại mất tiền cho thứ khác thôi. Đàn ông ai chả vậy. hehe

lx125_black

Xe container

ca_voi_xanh

Xe buýt
Vấn đề là thằng cu Gà không chịu trả tiền bill, và bị nhân viên của quán đánh + ép trả. Hành vi đánh + ép trả tiền ngang với tội cưỡng đoạt tài sản hoặc tội cướp tài sản.

Không trả tiền bill, thì phải kiện ra tòa dân sự mới đúng trình tự =))=))=))
Chuẩn cụ. Tội ở chỗ đánh đập và trấn lột khách, chứ ko phải tội ở chỗ dụ khách háo sắc vào quán như cụ kia nói.
Chứ nếu khách ko chịu trả, đàng hoàng kiện ra tòa thì chắc ko bị ăn đòn.

Sonduong.BMV

Xe container
Ngày xưa chị là người tốt nên đủ điều kiện, tiêu chuẩn tuyển dụng; từ khi làm gái ngành chị mới tiến hóa theo chiều hướng đó !
Mặt này mà làm "gái nghành" thì màng nhện giăng đầy.