[Funland] Cựu đại úy CA Hiền cá sấu thành giang hồ cướp tài sản

vutuanlong

Xe tăng
Em nhớ trc có kiểu đi matxa cũng bị dí bill kiểu này hay sao ý nhờ?
Có mấy quán ở Đào Tấn, thằng bạn e bên Nhật về lò dò vào, ăn ngay quả đắng. Còn lại nhiều quán vẫn làm ăn nghiêm chỉnh

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Đây mới có đại úy, trần 2 vạch, 3 bờ nữa thì ko biết là ntn nhỉ.

hatinh5760

Xe điện
Vừa nói lại chị, e lại nhớ đến P bồ.
Chị đại 1 thời.

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]

nguoibatdau

Xe tăng
Thì vì mất dạy mới bị loại biên mà cụ. Nhưng bên ngành xử lý tuy âm thầm nhưng triệt để phết đấy chứ. Lúc bị giáng cấp cộng động mạng sôi sùng sục đòi loại ngũ, tưởng chỉ thế là xong ai dè cho loại ngũ thật
Trong LLVT giờ đang quá tải biên chế, loe ngoe là cho loại biên luôn trong 1 nốt nhạc.

chachipheo

Xe buýt

hitle888

Xe điện
Đi hát, đi bar bị mở vô tội vạ rồi tính tiền có nhiều rồi mà. Bọn em đi thì toàn vào quán quen thôi, nhưng vẫn nói với các em ấy, uống hết hãy mở nhé, mở thừa bọn anh bắt uống gấp mười xong mới cho về đấy. Còn em dính một lần kiểu này rồi, hôm đấy đi Ninh Bình tiếp khách vào chỗ không biết sau bị nó tính cả phí check đào- mà mấy ông khách khó tính mấy lượt mới chọn xong, mỗi lượt nó tính 2 triệu. Sau em gọi thằng quản lý ra ngoài nói với nó tên ông anh mà nó vẫn gân, sau em phải gọi ông ấy, 5 phút sau thì nó nhận điện thoại của ai đó rồi xin lỗi em, và bảo hôm nay nó free tất, em bảo tao không thèm, em trả nó đủ tiền sau khi trừ khoản nó tính láo.
Em cũng tương tự, mấy ae đi hát ở Nguyễn Khang, hát để xả rượu thôi, bẩu cho con bé vào rót bia với chọn bài, nó đếm người rồi điều lên đủ, tất nhiên là lùa về vè giữ lại 1 em. Ra tính tiền nó cũng lùa đủ chỉ phí dịch vụ. Cãi nhau mấy câu thì em điện cho ông anh bên số, nhì nhằng mấy cuộc đt thì thấy có chú xx bên quận vào xin lỗi, bẩu là các em nó nhầm

biahoihanoi

Xe lăn
Như này rõ ràng là có bản chất lưu manh mà sao từng là Đại úy ngành được nhỉ. Dấu hỏi lớn về tuyển chọn và đào tạo
Cụ đặt câu hỏi thế này làm em cười phọt....Thời nay ai có tiền là tuyển vào chứ cụ nghĩ thế nào?

anhkhoihn

Xe tăng
Em hơi gà tí nhưng em chưa thấy có dấu hiệu gì về tội hình sự ở đây. Ko bênh gì con H này nhé, nó chết là đáng đời.
Việc nam nữ quen nhau, đồng thuận rủ nhau đi bar, đồng thuận gọi đồ, quán tính tiền đúng giá đồ đã gọi mà.
Có chăng là a kia nên tìm bạn gái đã dẫn a vô quán để share chi phí bill.
Cụ thử ăn gì trong 1 buổi tối mà nuốt hết 38 củ. Tổ chức cưỡng đoạt tài sản rõ ràng thế mà cụ còn nói đồng thuận thì bá đạo thật

RongPhuongBac

Xe điện
Giang sơn dễ đổi
Bản tính khó dời
Cũng may là bị sa thải lâu rồi. Trong môi trường nào cũng cái bản chất vậy thì xin chúc mừng quý khách quay vào ô mất lượt :3

Bobbo

Xe điện
Gái làm quen zai qua mạng, rồi gạ đến quán bar gặp nhau. Lúc đến thì gái nó order đầy bàn rượu với đồ nhậu, rồi nó té mẹ mất. Tý đứng lên quản lý ra gí bill vào mặt ông trai dại kia bắt trả tiền chứ sao.
May quá có cụ khai sáng ;)

Susu77

Xe tăng
Em thấy vào được ngành này phải xét lý lịch 3 đời trong sạch mà cụ. Xét kỹ thế mà các sếp ngành này ngã ngựa nhiều thế
3 đời ko làm việc cho đối phương còn trong sạch không thì khó nói. Quan trọng bản thân anh em ngành xuất phát điểm khá đục vì đa số học chẳng ra gì. Nhà quen biết hoặc có điều kiện chạy cho suất nghĩa vụ sau đó lên dần. Khá hơn chút thì học trung cấp, cao đẳng, một số ít học Đại học An ninh ra thì đạo đức và trình độ tốt hơn mặt bằng chung nhiều. Tuy vậy vào rèn rũa vài năm, tính vô kỷ luật, ngông cuồng cũng kiềm bớt. Còn một số bản tính khó dời như mụ này thì dễ bộc lộ bất cứ đâu.

uây tầu

Xe tải
Ồ, tôi có ý kiến như này ko biết bác có cùng quan điểm với tôi ko. Trường hợp nếu "dí bill" mà xảy ra với bác thì theo tôi bác nên ngoan ngoãn trả và sau khi trả xong thì khoanh tay ạ cái rồi về. Ko ai có thể lừa được bác nếu như bác ko thò cổ vào đấy cả nên đừng coi mình vô can.

Tất nhiên rồi, quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi dựa trên việc phân tích vụ việc này.

Như mọi khi, do kiến thức tôi khá hạn hẹp về các vấn đề xã hội nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn tôn trọng các bác như thường. Vì đó là tôi mà, phải ko nào?
Theo em thì từ cái đoạn “Tất nhiên rồi…” đến hết cụ nên đưa vào phần chữ kỹ cho tiện ạ🤣🤣🤣