Cường Mộc Châu and Fiat.

danca

Xe điện
Mỗi thợ máy Sài Gềnh mới làm đc thôi hở cụ, cụ đề cao quá, thủ đô thiếu gì thợ đâu ạ...
Thợ nào cũng vậy thôi,nếu không có máy móc để rà kín khít xi lanh,pit tông mấy cái con đội thủy lực thì sẽ không bao giờ êm được đâu ạ

mocchauoto

Xe tăng
Cái kiến thức về fiat mới giá trị !!! Nó không tính được bằng tiền cụ nhở !
Lần này gần gũi cụ Tuệ em đã sao chép được rất nhiều tài liệu, sơ đồ khối, các nhiệm vụ chức năng của các cảm biến của siena thật là bổ ích đúng là đi một ngày đàmg, học một sàng khôn.

U_OAT

Xe Cứu Trợ
COn này như em dự đoán, phải 50tr nữa mới êm, chỉ có thể ngon khi đưa vào thợ máy SG, hoặc mời Thợ máy SG ra,
Mời cụ ra có ngon được ko để cụ Cường mời cụ ra 1 chuyến nào ?

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Chả nhẽ phơi sương lếm mật ở thủ đô nghìn năm văn hiến hơn chục ngày trời lại không làm được việc gì có ích cho ẻm si thì kể cũng bất công, thôi thì máy chưa xong thì em chuyển sang phần điện vậy cụ, để nắm thêm kiến thức về fiat.
Công nhận vợ cả nhà cụ thật là dễ chịu .! :)

donghd2009

Xe điện
K đơn giản vậy đâu cụ?có những cái thợ ai cũng biết cả nhưng không thể khắc phục được,phải chấp nhận những giới hạn thôi
Vâng điều đó thì e cũng biết ạ, về máy phần cơ khí e cũng ko bít nhiều lắm, e chỉ hóng thui ạ...

wildness

Xe điện
Lần này gần gũi cụ Tuệ em đã sao chép được rất nhiều tài liệu, sơ đồ khối, các nhiệm vụ chức năng của các cảm biến của siena thật là bổ ích đúng là đi một ngày đàmg, học một sàng khôn.
Khi nào xong việc cụ chia sẻ cho em đọc với ạ, em mù tịt chẳng biết gì?

mocchauoto

Xe tăng
Khi nào xong việc cụ chia sẻ cho em đọc với ạ, em mù tịt chẳng biết gì?
Vâng cụ, xong việc em sẽ lập thớt phân tích và cơ cấu làm việc, sơ đồ khối chi tiết của hệ thống điện có hình ảnh minh họa kèm theo ,tài liệu này chỉ hãng mới có, tiếng việt hẳn hoi nhé. Nhưng chỉ có siena thôi cụ.

wildness

Xe điện
Vâng cụ, xong việc em sẽ lập thớt phân tích và cơ cấu làm việc, sơ đồ khối chi tiết của hệ thống điện có hình ảnh minh họa kèm theo ,tài liệu này chỉ hãng mới có, tiếng việt hẳn hoi nhé. Nhưng chỉ có siena thôi cụ.
Vâng cảm ơn cụ trước, em đặt sẵn gạch hóng chở cụ phổ cập kiến thức.

donghd2009

Xe điện
Qua vụ này cụ đc đào tạo chuyên tu thía về trên kia cụ mở xưởng đc đó :))...

vnr_82

Xe điện
Hì.. Em được đào tạo khóa cấp tốc mà, sắp ra trường rồi..
Vất vả quá cụ nhỉ? Nhưng như thế thì cụ mới hiểu, cảm nhận và sử dụng con Fiat của cụ ngon hơn, cần thì cụ có thể chiến luôn ko phải vào gara :P

hungteng

Xe tải
Cụ đã về mộc châu chưa, hay vẫn ở trên này, cụ kỳ công thật đấy, khéo cụ nắm giữ luôn kỷ lục về thời gian đi sửa xe mất. Cái bệnh gõ, nghe chừng phải sống với nó cụ nhỉ, em cũng đang sốt ruột lắm rồi mà vẫn chưa có em nào vào làm máy để mượn check thử.

hungteng

Xe tải
Ay già..., vợ 2 Doblo của cháu sửa ở cụ Tân hơn 4 tháng rồi vẫn chưa về đoàn tụ với cháu 1 lần nào, hôm nọ tưởng xong lại nhường cụ Cường hơn chục hôm, giờ phải giục lại cụ Tân, chưa biết bao giờ thì xong vì thấy cụ Tân kêu mệt quá...
Vậy mụ Doblo trắng là của cụ ạ, từ lúc cháu lên lấy xe đã thấy nằm đấy rồi, xe cụ toàn làm chỗ ngủ trưa cho mấy cu thợ với khách thôi :D, cụ Đông cũng ăn nằm với nó rồi nhỉ :))

vnr_82

Xe điện
Ay già..., vợ 2 Doblo của cháu sửa ở cụ Tân hơn 4 tháng rồi vẫn chưa về đoàn tụ với cháu 1 lần nào, hôm nọ tưởng xong lại nhường cụ Cường hơn chục hôm, giờ phải giục lại cụ Tân, chưa biết bao giờ thì xong vì thấy cụ Tân kêu mệt quá...
Oạch... Mua xe về để các cụ thợ học thực hành ạ :D - Ko biết chi phí nằm viện 4 tháng với xe cụ mất bao nhiêu phần tiền xe, ra viện phải đăng kiểm, đường bộ nữa.... Hixxx.

mocchauoto

Xe tăng
Có khả năng xe em cũng rơi vào tình trạng con doblo của cụ loccong mất rồi, vẫn nằm ăn vạ cụ Tân vì khả năng đi về là sẽ nằm đường nên em ứ về.

onlysuper

Xe hơi
Có khả năng xe em cũng rơi vào tình trạng con doblo của cụ loccong mất rồi, vẫn nằm ăn vạ cụ Tân vì khả năng đi về là sẽ nằm đường nên em ứ về.
Chỉ kêu dàn cò thôi mà nằm đường là sao cụ? Lại mới có bệnh gì mới nữa ạ? :(

donghd2009

Xe điện
Vậy mụ Doblo trắng là của cụ ạ, từ lúc cháu lên lấy xe đã thấy nằm đấy rồi, xe cụ toàn làm chỗ ngủ trưa cho mấy cu thợ với khách thôi :D, cụ Đông cũng ăn nằm với nó rồi nhỉ :))
Hi. Cũng may có xe cụ ấy ở đó e mới có chỗ tá túc buổi trưa, công nhận xe rộng nằm ngủ sướng thật...