[Funland] Cuộc sống hôn nhân.

Leanh65

Xe container
Này là do lão có phốt từ trước + vc cách xa tuổi ;))
Ý là ts vk lại đx thế? Đều có ng nhân sâu xa cả dì ạ :))
Cụ phán sai toét😅. Thứ nhất em vợ già nhà hướng tây, thứ 2 em có mỗi phốt kém tắm không có phòng nhì nên vk biết đuổi không có chỗ đi nên đối xử thế thôi. Nhọ thế chứ lỵ, em mà có phốt cv em em kết nối ngay và luôn lại chả sợ mất mật ý chứ. Độc quyền sinh cửa quyền, em biết thì muộn quá rồi🤣🤣🤣

Leanh65

Xe container
Kế hoạch của cô vợ đặt ra là khi chồng bỏ câu cá vợ cũng bỏ giai nhưng em đoán có bỏ vào mắt được í 🤭.
Cái này thì em đồng ý. Lý do biện minh cho hành động cả thôi. Sống với người khô khan gặp người tâm lý bên ngoài nó rót vào tai thì về nhà nhìn chồng lại tự vấn mình: tại sao ngày xưa mình lại ngu si đi đâm đầu vào con người xs này, trong khi không nghĩ rằng vk ông kia về nhà nhìn chồng cũng nghĩ y chang.kk

Leanh65

Xe container
Cụ thể là dư lào ạ? Nghe 1 phía thấy tất cả lỗi lầm đều của cụ vợ hết
Ấy chết, em có bảo mụ ấy lỗi lầm gì đâu, nhỡ mụ ấy có ai wen vào đây nhận ra ngay hàng nhà mình thì em chít😅.
Kiểu thế này này mợ, nó rất chi là vv: 1 ngày đẹp trời đang vv em có mấy chục, bỏ pb về đưa nịnh vợ. Mụ ấy cầm và nhìn không thấy đề gì ở trên hỏi: ai cho anh à, đáp: em nghĩ giờ ai cho anh xiền, tiền anh tk được cho em đó, em muốn tiêu gì thì tiêu. Nghĩ sẽ nhận được ánh mắt vv ai ngờ mụ ấy rít lên: tiền anh mà còn bỏ pb dán kín phí cả pb thế này à. Thôi chết mẹ, tiện tay theo thói quen dán vào mất rồi đành chống chế: thôi mà, pb có đáng bn, anh chót dán rồi để hôm nào mua đền là được chứ gì. Thế là quắc mắt lên: từ nay tôi cấm anh không được lấy pb nhà này đi nữa. Thế rồi ctl.🤣

FORWD

Xe tải
Thớt U37 tuổi, lấy vợ 15 năm, nhẽ không học ĐH hoặc đang học dở cưới, hoặc vừa học xong cưới luôn. Thành phần kiểu ntn thành công: có nhà cửa, xe cộ, tiền tích lũy cơ bản..thì hơi khó. Hoặc có trường hợp là bố mẹ thớt giúp đỡ. -> liệu câu chuyện của thớt có thực ko.

Leanh65

Xe container
Thớt U37 tuổi, lấy vợ 15 năm, nhẽ không học ĐH hoặc đang học dở cưới, hoặc vừa học xong cưới luôn. Thành phần kiểu ntn thành công: có nhà cửa, xe cộ, tiền tích lũy cơ bản..thì hơi khó. Hoặc có trường hợp là bố mẹ thớt giúp đỡ. -> liệu câu chuyện của thớt có thực ko.
Ở HN thì có thể khó chứ tỉnh thì cũng bình thường thôi cụ ơi. Chú bạn em cũng tầm tuổi ấy học xong lấy vợ luôn giờ cũng 2vc 2 xe, đất đai kha khá, mới có 1 con vì có tg vc trục trặc ly thân mấy năm đã định ngày giải tán xong lại hòa giải được từ sau đận hắn bị tn phải bỏ đam mê bóng ban.🤣

xukthal

Xe lăn
Cụ phán sai toét😅. Thứ nhất em vợ già nhà hướng tây, thứ 2 em có mỗi phốt kém tắm không có phòng nhì nên vk biết đuổi không có chỗ đi nên đối xử thế thôi. Nhọ thế chứ lỵ, em mà có phốt cv em em kết nối ngay và luôn lại chả sợ mất mật ý chứ. Độc quyền sinh cửa quyền, em biết thì muộn quá rồi🤣🤣🤣
Thế này thì lại do phải vía rồi đk bác? Kiểu như cua gặp ếch =))

xukthal

Xe lăn

Diep1979

Xe container
Cụ cứ như nhà cháu, chia sẻ việc nhà với gấu xem nào. Gấu đỡ việc chân tay sẽ nghĩ nhiều đến việc kia.

Thêm nữa, cụ mắng là gấu đố dám bật lại 😜

alceste

Xe điện
Hi với gái trẻ thì các U 40 trở ra vẫn cứ phải là tiền đã cụ ạ. Các cháu liếc cái biết các chú đi xe gì, đt gì, đồ mặc ra sao, dắt vô quán hạng nào... Hấp dẫn là đúng vì tuổi này thường đã ổn định tài chính, có kinh nghiệm sống, ko như đám giai bằng tuổi trẻ trâu. Nhưng vẫn phải là tài chính đã ạ.
Đấy là các em nông cạn thôi mợ ơi, hấp dẫn nhất của người đàn ông là sự từng trải, hiểu biết, tin cậy, kiểu hỏi gì cũng có câu trả lời và có thể dựa vào bất cứ lúc nào, nói những câu chuyện mình chưa biết, làm gì cũng rất kinh nghiệm, nó cuốn hút lắm, chứ ko phải ai cũng chỉ thích người nhiều tiền. Mợ cứ hỏi hay ngẫm lại thời mình ngày xưa xem, mình và bạn bè, hay car các mợ trong này có chỉ nhất nhất vì tiền không là thấy ngay. Chưa kể rất nhiều em gái trẻ h kinh tế cũng rất tốt, rất tự chủ hoặc gia đình điều kiện tốt nên đừng đem tiền ra với các em.

Mytv

Xe điện
Chết mẹ, em đam mê BĐS rồi đồ gỗ, … các kiểu con đà điểu. Thế này thì khéo đầu lại lỗ chỗ như tổ ong mất :))
Đồ gỗ, đồ cổ,... ko so dc với đội câu, chim, cá, gà qué như bọn e đâu. Chăm hơn con mọn. Trc e nửa đêm ko ngủ ngồi ngắm cá là bt. Rồi cá ốm là lo sốt vó. Tâm lý đàn bà thấy m ko bằng mấy con vật nên cay mũi lắm.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đồ gỗ, đồ cổ,... ko so dc với đội câu, chim, cá, gà qué như bọn e đâu. Chăm hơn con mọn. Trc e nửa đêm ko ngủ ngồi ngắm cá là bt. Rồi cá ốm là lo sốt vó. Tâm lý đàn bà thấy m ko bằng mấy con vật nên cay mũi lắm.
Em thấy câu cá, nuôi chim là thú vui tao nhã mà. Nuôi cá ở bể kính mới chán, trước em chơi cá hay bị chết lắm với mỗi lần dọn bể thay nước thì như đánh vật ý :((

Mytv

Xe điện
Em thấy câu cá, nuôi chim là thú vui tao nhã mà. Nuôi cá ở bể kính mới chán, trước em chơi cá hay bị chết lắm với mỗi lần dọn bể thay nước thì như đánh vật ý :((
E nuôi nhàn làm. Nc thay tự động, bể ko phải dọn. Chỉ cho ăn hàng ngày thôi. Mất thời gian nhất công đoạn này với ngồi ngắm cá. :))

Football Manager

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào tiện tay lập cái group kể chuyện ngoại tình công sở đi, chắc phải nghìn trang :))

Son23

Xe buýt
Đấy là các em nông cạn thôi mợ ơi, hấp dẫn nhất của người đàn ông là sự từng trải, hiểu biết, tin cậy, kiểu hỏi gì cũng có câu trả lời và có thể dựa vào bất cứ lúc nào, nói những câu chuyện mình chưa biết, làm gì cũng rất kinh nghiệm, nó cuốn hút lắm, chứ ko phải ai cũng chỉ thích người nhiều tiền. Mợ cứ hỏi hay ngẫm lại thời mình ngày xưa xem, mình và bạn bè, hay car các mợ trong này có chỉ nhất nhất vì tiền không là thấy ngay. Chưa kể rất nhiều em gái trẻ h kinh tế cũng rất tốt, rất tự chủ hoặc gia đình điều kiện tốt nên đừng đem tiền ra với các em.
Thì với kiểu như cụ ấy muốn, chỉ các em nông cạn kiểu đó thôi ạ. Ý em cũng là thế. Chứ gái 30 32 đi chăng nữa mà có học thức, tự chủ kinh tế, các em ấy cũng khá "kén". Em đang có 1 giàn đồng nghiệp trẻ tầm trên dưới 30 đây. Thu nhập chỉ để sống bình dân ở HN, nhưng không nhắm mắt lấy bừa đâu. Giai ly hôn, chưa con cái, nhà xe đầy đủ các em ấy vẫn lưỡng lự nhé.

alceste

Xe điện
Thì với kiểu như cụ ấy muốn, chỉ các em nông cạn kiểu đó thôi ạ. Ý em cũng là thế. Chứ gái 30 32 đi chăng nữa mà có học thức, tự chủ kinh tế, các em ấy cũng khá "kén". Em đang có 1 giàn đồng nghiệp trẻ tầm trên dưới 30 đây. Thu nhập chỉ để sống bình dân ở HN, nhưng không nhắm mắt lấy bừa đâu. Giai ly hôn, chưa con cái, nhà xe đầy đủ các em ấy vẫn lưỡng lự nhé.
Nhưng em ko phủ nhận giai U50 bỏ qua yếu tố về thành công kinh tế thì vẫn là đối tượng hấp dẫn nhất ạ.

Football Manager

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ib em xin infor với ☺

TorienT

Xe container
Ơ sao lại coi thường tiền. Có tiền thì sự tinh tế, quan tâm nó được thể hiện x10 lên ấy chứ mợ.