[Funland] Cụ nào hay ăn mỳ Hảo Hảo vào đây gấp..!!!

pressf5

Xe buýt
Thôi cứ hạn chế loại này vậy cụ ạ,trả lời thế thì còn hoang mang hơn ý ạ
Chờ câu trả lời chính thức từ đợt rà soát của bộ mợ ạ, vì nói thật bọn f1 nhà em thì thích gà nấm, 2 vợ chồng thích chua cay. Dễ ăn hơn các hãng khác. Giờ thấy câu trả lời nghe qua có vẻ hơi giấu giấu gì đó. :(

Chembao

Xe container
Bán ở vn là loại khác mọi người cứ yên tâm mà chén tiếp thôi =P~

saphia2008

Xe tải

Đang lùm xùm vụ này, nhưng câu trả lời của hãng là sản phẩm tại châu Âu không bán ở VN, không biết là sản phẩm ở VN tệ hơn hay tốt hơn. Em thấy mập mờ quá. Nhà em 2 tháng hết 1 thùng mì chua cay hoặc gà nấm :(
Thật lòng ko có vụ này em cũng xác định sản phẩm mỳ tôm Việt Nam khó đảm bảo lắm, cơ mà ko có cách nào để thoát ra được cả, bọn trẻ con nó thích mỳ chua cay Hảo hảo lắm

pressf5

Xe buýt
Giờ nhiều thứ độc hại quá, cuối cùng chẳng biết độc vì cái gì. Thôi quên đi cụ :(.
Không biết lại một nhẽ khác, biết rồi mà lại liên quan đến miệng ăn các f1 cũng hãi cụ ạ. Em cứ nghe ngóng cho chính xác thông tin cuối.

MEC V6

Xe điện

Đang lùm xùm vụ này, nhưng câu trả lời của hãng là sản phẩm tại châu Âu không bán ở VN, không biết là sản phẩm ở VN tệ hơn hay tốt hơn. Em thấy mập mờ quá. Nhà em 2 tháng hết 1 thùng mì chua cay hoặc gà nấm :(
Bán ở vn có khi nó còn ác ôn hơn

pressf5

Xe buýt
Thật lòng ko có vụ này em cũng xác định sản phẩm mỳ tôm Việt Nam khó đảm bảo lắm, cơ mà ko có cách nào để thoát ra được cả, bọn trẻ con nó thích mỳ chua cay Hảo hảo lắm
Em hy vọng nó chỉ như vụ nước mắm đợt trước. Nhiều khi đói quá ăn gói mỳ tôm trứng, hành rõ ngon cụ ạ. :D

soulmales

Xe buýt
Nhà em cả nhà không thích ăn hảo hảo. Chỉ thích ăn 6 tôm. Vậy nên vụ này không ảnh hưởng lắm.
Mà thực tế ăn mỳ tôm nhiều cũng không tốt cụ ạ

comiki

Xe ba gác
Người OF
Tiêu chuẩn ở VN nó khác.

• Vodka
Reactions: QAZ

pressf5

Xe buýt
Nhà em cả nhà không thích ăn hảo hảo. Chỉ thích ăn 6 tôm. Vậy nên vụ này không ảnh hưởng lắm.
Mà thực tế ăn mỳ tôm nhiều cũng không tốt cụ ạ
Nhà em cũng ăn thử qua nhiều loại, nhưng chốt lại chỉ hảo hảo chua cay hoặc gà nấm cụ ạ, thành ra thông tin này e cũng quan tâm.

joix

Xe điện
Chất lượng bán ra ở VN thì hên xui thôi,ko nói hay được,mà sao ko thấy ''hội bảo vệ người tiêu dùng'' có ý kiến ạ.

petitvanh

Xe tải
Em lại không ăn được mỳ tôm, bất cứ loại mỳ tôm nào cũng ko ăn đc.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Chờ câu trả lời chính thức từ đợt rà soát của bộ mợ ạ, vì nói thật bọn f1 nhà em thì thích gà nấm, 2 vợ chồng thích chua cay. Dễ ăn hơn các hãng khác. Giờ thấy câu trả lời nghe qua có vẻ hơi giấu giấu gì đó. :(
Dạ,nhà em có trẻ nhỏ toàn dùng omachi nên cũng không mua loại này,trước em hay mua ăn sống nhưng vài năm nay em bỏ ạ
Hạn chế được là tốt cụ ạ

pressf5

Xe buýt
Em lại không ăn được mỳ tôm, bất cứ loại mỳ tôm nào cũng ko ăn đc.
Nhà em thì 3f1 cứ sáng là tuần tự trong tuần lúc xôi, lúc phở, bánh bao, bánh mì, mì tôm...rồi những lúc chán cơm lại phở, mì tôm...thành ra cứ 2 tháng hết 1 thùng cụ ạ. :(

Còi to 70

Xe buýt
Xuất tây tiêu chuẩn này nọ mà nó còn éo để ý, xác định luôn mỡ thừa nó rán cho sản phẩm việt thì làm sao không có được. Chỉ có điều luật Việt chưa cấm thì có cũng éo sao hết. Còn đúng qui trình thì phải stops toàn bộ sản phẩm, phân tích lại qui trình sản xuất nếu phát sinh thì huỷ toàn bộ dòng sản phẩm đó. Nhưng đây là điều không tưởng tại VN. Thôi cụ nào thấy khoẻ thì cứ chén tiếp vậy.

hailuatn

Xe container
Không biết lại một nhẽ khác, biết rồi mà lại liên quan đến miệng ăn các f1 cũng hãi cụ ạ. Em cứ nghe ngóng cho chính xác thông tin cuối.
Em fun thôi, cái chính là nhiều khi mình không có quyền lựa chọn ấy. Nay mới là Hảo Hảo, những loại khác chưa sờ đến thì cũng có biết nó thế nào đâu :((.

pressf5

Xe buýt
Xuất tây tiêu chuẩn này nọ mà nó còn éo để ý, xác định luôn mỡ thừa nó rán cho sản phẩm việt thì làm sao không có được. Chỉ có điều luật Việt chưa cấm thì có cũng éo sao hết. Còn đúng qui trình thì phải stops toàn bộ sản phẩm, phân tích lại qui trình sản xuất nếu phát sinh thì huỷ toàn bộ dòng sản phẩm đó. Nhưng đây là điều không tưởng tại VN. Thôi cụ nào thấy khoẻ thì cứ chén tiếp vậy.
Em thì lại mong không có gì, vì thực tế mì tôm được sử dụng rất nhiều tại VN, hảo hảo hình như cũng thuộc top trong ngành này.

Nắng nhạt

Xe điện
Em thấy cứ nên hạn chế mua loại này để cho các hãng mì nói riêng, các hãng thực phẩm nói chung cẩn thận hơn trong sản xuất. Các cụ mợ mà vẫn mua ầm ầm họ lại nghĩ chả vấn đề gì đâu, người Việt Nam dễ tính í mà :)

shanhimi

Xe tải
Lại phải là người tiêu dùng thông thái thôi. M..em chưa thấy nhà nước đình chỉ sản phẩm thực phẩm nào, chỉ khi nước ngoài đình chỉ thì trong nước mới theo.
Bảo sao nhiều người ra nước ngoài định cư, vì ít ra thì thực phẩm cũng dc đảm bảo, có cơ quan nhà nước kiểm định.