Cụ nào có kinh nghiệm về BDS cho em hỏi có nên đầu tư vào Vincity Gia Lam ko ah

quoctuan.dxmb

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi, em vừa xin bố mẹ được 100 củ, liệu có nên mua Vim Gia Lâm ko ạ

Michael J

Xe điện
Còn 1900tr trả trong 35 năm có trả được không :))
Tiền lãi cao hơn tiền thuê nhà :))
Tiền là một chuyện cụ:)
Vấn đề là xa nội đô quá, đi lại khó khăn.~X(
2-3 tiếng long nhong trên đường bụi nắng gió....:D

longvuvan

Xe hơi
Không hiểu chung cư xứ khỉ ho này cho thuê được 5tr căn 2pn không? Ai thuê khi mà nó cách chỗ làm từ 10-15km
sao cùng là khoảng cách 1okm mà em thấy đi xuống đoạn LE TRỌNG TẤN lại (chỗ bùng binh để ra cầu Kiến Hưng - xala) lại thấy gần hơn nhỉ

longvuvan

Xe hơi
Tiền là một chuyện cụ:)
Vấn đề là xa nội đô quá, đi lại khó khăn.~X(
2-3 tiếng long nhong trên đường bụi nắng gió....:D
sợ nhất là mưa gió qua cái cầu SÔNG HỒNG đỏ hu hu

A03806

Xe tải
Em hỏi ngu tí nếu vin gl xây cho người nghèo mà toàn thấy trường hay bệnh viện quốc tế thì tiền đâu mà dùng nhỉ ? Chẳng lẽ dân giầu vào khu nghèo học

Michael J

Xe điện
Em hỏi ngu tí nếu vin gl xây cho người nghèo mà toàn thấy trường hay bệnh viện quốc tế thì tiền đâu mà dùng nhỉ ? Chẳng lẽ dân giầu vào khu nghèo học
Quảng cáo như vậy để kích thích tính thích oai, thích hàng hiệu...của một bộ phận khách. Ngờ đâu toàn hàng fake

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Quan trọng là cảnh quan, nếu đẹp như anh Vượng nói thì mua hoàn toàn xứng đáng, không khí trong lành, sức khỏe tốt, môi trường sống lý tưởng cho f1, f2 , tiền kiếm đc nhưng ko thể mua được sức khỏe, chính vì thế ecopark mới bán đc hàng, nếu vincity đủ tầm là thành phố thu nhỏ, mọi tiện ích, dịch vụ tốt nhất đều ở trong đó thì giá đó là giá hời cụ nhé. Đấy là em nói trong trường hợp giống như thiết kế cảnh quan cụ nhé.
Với việc vay 35 năm, mỗi tháng 4 triệu cả gốc lãi thì thừa tiền mua 1 cái làm liều cho vui cũng đc cụ ạ, chả đáng nhiêu, biết đâu lại đúng như quảng cáo :)) . Em có dư em cũng mua, bằng 1/2 bữa đi hát ở MHD hoặc 4 lần massage Nuru chứ mấy :))

Michael J

Xe điện
Quan trọng là cảnh quan, nếu đẹp như anh Vượng nói thì mua hoàn toàn xứng đáng, không khí trong lành, sức khỏe tốt, môi trường sống lý tưởng cho f1, f2 , tiền kiếm đc nhưng ko thể mua được sức khỏe, chính vì thế ecopark mới bán đc hàng, nếu vincity đủ tầm là thành phố thu nhỏ, mọi tiện ích, dịch vụ tốt nhất đều ở trong đó thì giá đó là giá hời cụ nhé. Đấy là em nói trong trường hợp giống như thiết kế cảnh quan cụ nhé.
Với việc vay 35 năm, mỗi tháng 4 triệu cả gốc lãi thì thừa tiền mua 1 cái làm liều cho vui cũng đc cụ ạ, chả đáng nhiêu, biết đâu lại đúng như quảng cáo :)) . Em có dư em cũng mua, bằng 1/2 bữa đi hát ở MHD hoặc 4 lần massage Nuru chứ mấy :))
Mỗi tháng 4tr là phần nổi của tảng băng chìm.
Căn 28m2 thì chỉ ở độc thân, con cái vào thì chui vào đâu.

Justforfuntoo

Xe container
Phối cảnh cũng bình thường mà cụ, em thấy không đẹp bằng eco mà giá đắt gấp rưỡi gấp đôi eco
Tính lãi 35 năm chắc gấp đôi gấp 3 tiền nhà cụ nhỉ, cái nhà giá 900 phải trả hơn 2 tỷ/ 35 năm? Sau 35 năm nhà xuống cấp, lại đập đi xây lại, lại phải vay :))

Justforfuntoo

Xe container
Tiện ích, dịch vụ có gì mà bảo tốt nhất?
Có TTTM, nhạc nước, thuỷ cung, công viên nước không cụ?

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Tiện ích, dịch vụ có gì mà bảo tốt nhất?
Có TTTM, nhạc nước, thuỷ cung, công viên nước không cụ?
Không khí gần hồ nước bao giờ cũng rất trong lành, chính vì thế đất Hồ Tây rất đc giá, TTTM thì chắc chắn có, 500 shophouse hy vọng sẽ đầy đủ thương hiệu bên nội thành, nếu có cái safari như quảng cáo nữa thì quá tuyệt vời . Khu công viên bbq mà nhiều cây xanh giống công viên trung tâm ở Mẽo thì đẹp, thủy cung em ko quan tâm lắm , nhà em ở Kim Ngưu mà còn chưa vào thủy cung bao giờ , công viên nước em chịu , em ko có xem cái quy hoặch, chỉ quan tâm công viên, hồ nước và các dv ăn uống. Gia Lâm tuyệt nhiên chưa có 1 cái công viên nào

Michael J

Xe điện
Thế em mới bao mua để chơi căn nho nhỏ thôi mà cụ, 7tr căn 2 pn, 10tr căn 3 pn .
Mỗi ngày 3 tiếng đi lại vào nội đô làm việc. Cụ tính giá bao nhiêu?
Ngày 24h
Ngủ 7h
Ăn 2h
Làm 8h
Đi lại 3h (quá lãng phí)
Vs 1h
Còn 3h cho vk con, gia đình nội ngoại, bạn bè, hiếu hỉ....= thời gian lang thang trên đường

Justforfuntoo

Xe container
Không khí gần hồ nước bao giờ cũng rất trong lành, chính vì thế đất Hồ Tây rất đc giá, TTTM thì chắc chắn có, 500 shophouse hy vọng sẽ đầy đủ thương hiệu bên nội thành, nếu có cái safari như quảng cáo nữa thì quá tuyệt vời . Khu công viên bbq mà nhiều cây xanh giống công viên trung tâm ở Mẽo thì đẹp, thủy cung em ko quan tâm lắm , nhà em ở Kim Ngưu mà còn chưa vào thủy cung bao giờ , công viên nước em chịu , em ko có xem cái quy hoặch, chỉ quan tâm công viên, hồ nước và các dv ăn uống. Gia Lâm tuyệt nhiên chưa có 1 cái công viên nào
Toàn bánh vẽ thôi cụ ơi, kẹp giữa 2 đường cao tốc, xe đi rầm rập suốt ngày thì trong lành và yên tĩnh vào đâu nữa?
Cc Thanh hà cũng có cái hồ to đùng mà giá chỉ có 10tr kia kìa, quận hà đông không phải qua cầu như ở đây đâu
Ở đây mà 10tr cũng ở tạm được cho người ít tiền

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Mỗi ngày 3 tiếng đi lại vào nội đô làm việc. Cụ tính giá bao nhiêu?
Ngày 24h
Ngủ 7h
Ăn 2h
Làm 8h
Đi lại 3h (quá lãng phí)
Vs 1h
Còn 3h cho vk con, gia đình nội ngoại, bạn bè, hiếu hỉ....= thời gian lang thang trên đường
Cũng ko đến mức thế đâu cụ, kđt đặng xá bên này cũng rất nhiều người làm nội thành , nhất là Mỹ Đình, đi đường trên cao ko tắc cũng nhanh lắm. Chính vì vậy Vingroup muốn đẩy nhanh đường vành đai 2 đấy cụ

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Toàn bánh vẽ thôi cụ ơi, kẹp giữa 2 đường cao tốc, xe đi rầm rập suốt ngày thì trong lành và yên tĩnh vào đâu nữa?
Cc Thanh hà cũng có cái hồ to đùng mà giá chỉ có 10tr kia kìa, quận hà đông không phải qua cầu như ở đây đâu
Rẻ thế thì sướng, giá nhà ở xã hội ở kđt đặng xá trước nó bán ầm ầm 8tr6 full vat chả ai mua, giờ lên 12tr , còn nhà thương mại giá 2015 là 15,5tr ful vat, em vừa mua lại 18tr 1m2 ( ngang Văn Phú ) , cay :( . Thật chứ khu này ko có tiện ích khỉ gì, đc mỗi cái không khí, em sống bên nội thành quen nên chỉ mong tiện ích nó có nhiều , giờ đi đâu cũng chỉ ảeon với Nông nghiệp, Hưng Yên :(( . Được cái bên này có món mèo om bù lại :))

Chỉnh sửa cuối:

Michael J

Xe điện
Cụ giảm giá kinh thế;)), chắc do xóa top đại đô thị bánh vẽ nên uy tín giảm, khách mất lòng tin, vậy định giá lại hàng 10 tr = 20tr - 10tr tiền thương hiệu hử cụ?:))