[Funland] Cụ kouongruou ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trạng thái
Thớt đang đóng

fantasy0178

Xe tăng
Cụ ko nên nói vậy? Cụ xem trên đây có bao nhiêu cụ chuyển khoản trước. Mỗi hộp 50k thì đáng bao nhiêu đâu mà đi lừa.
Trường hợp này chưa có kết quả cuối cùng nên cũng chưa biết e có nói sai hay k. Nhưng cụ nói có 50K/ hộp mà k lừa là cũng k chuẩn. Chính vì nhiều ng nghĩ giao dịch ít tiền nên rủi ro thấp hoặc sẵn sàng chấp nhận mất chút đỉnh nếu đen đủi nên có rất nhiều thành phần lừa đảo trên mạng, mỗi ng một ít cộng vào là thành cục to tướng.

one day

Xe buýt
Hình như lúc đầu cụ ấy có nói là ko liên lạc đc bằng đt mà nhỉ.

công nông tàu

Xe container
Bác nhà khỏe chưa cụ. E định tuần sau đi hiến máu. Tiện giúp dc bà cụ thì tốt quá :)
Em cám ơn cụ đã hỏi thăm. Mẹ em đã hồi phục được1 chút. Bác sĩ bảo muốn dứt điểm thì phải mổ nhưng mẹ em yếu quá nên tạm thời chỉ dùng kháng sinh coi như "trám" vết loét hôm vừa rồi. Sau này vẫn có nguy cơ bục lại. Hiện thời thì mẹ em đã ngồi dậy được và tới thứ 2 mẹ em được ra viện. Vậy là trong người mẹ em đã có tới 1/2 dòng máu OF đấy ạ ❤

VHM

Xe buýt
Cụ kouongruou giao chậm do bận, sức khỏe, hàng chưa đủ thì mn cũng thông cảm thôi. Song em nghĩ, cũng nên để 1 post cho bà con đỡ sốt ruột khi ko sms hay alo đc ạ :)

Rong Ruổi

Xe container
Lại có vụ gì hot à các cụ?

hoangduc.sbr

Xe container
Lại nhớ vụ cụ Achelo làm thân vác tù và ship tai nghe Maxell cho các cụ. Bận việc chưa kịp liên lạc thế là bị lập thớt réo tên với ngờ vực liền.

Dancingwiththewind

Xe điện
Em cũng chuyển khoản rồi và em cũng không sốt ruột gì. Em thấy cụ ấy tự mình đi ship là biết vất vả và mất thời gian thế nào. Mong cụ ấy chóng khoẻ

sakai_yo

Xe lăn
Em vẫn nhận đúng hẹn, em nghĩ cụ ấy bận quá thôi.

tranvanlong

Xe điện
tầm thời điểm này, cá nhân ôm 1 lô khẩu trang trong nhà để bán, hóa đơn đầu vào mà ko có thì công khai địa chỉ là mời qltt vào xơi đấy cụ.
Cộng thêm vụ làm giả khẩu trang miếng lót kháng khuẩn là khăn giấy bị phát hiện, đã bán ra thị trường ít nhiều, khéo cụ ý lại oan gia ý ah.

Cụ ko nên nói vậy? Cụ xem trên đây có bao nhiêu cụ chuyển khoản trước. Mỗi hộp 50k thì đáng bao nhiêu đâu mà đi lừa.
Em cũng nghĩ vậy, đáng bao nhiêu mà lừa. Riêng bỏ ra tầm 20 hộp là lỗ trông thấy hơn 6tr rồi.
Em giúp người quen 150k đã tranh nhau rồi, mà cũng chỉ mua dc vài hộp 1 tuần (phải nhờ vả + giấy tờ).
Nên em nghĩ mọi việc chưa ngã ngũ các cụ đừng vội kết luận. Làm việc thiện tâm bị hiểu sai rất nản. Như em hôm trước có chục hộp, đăng lên nhóm cq giá 150k bị ném đá ầm ầm. Chán đời gọi thợ thế lại có tí tiền cf. Thôi mình giúp người Việt không được thì giúp nước bạn, dù sao họ cần thứ đó hơn mình.

tranhainam

Xe điện
Các cụ chả biết gì, e dân buôn khẩu trang đây. Nay lên 21tr/ thùng rồi nên các cụ of cứ từ từ, hôm nào về giá bình ổn rồi ship trả các cụ nhá

dangkhoi72

Xe tải
Thì thế nên em mới nhắn cụ ấy cho địa chỉ để mọi người tự qua lấy hàng, tiền đã ck trước rồi, vậy là an toàn cho cụ ấy còn gì?
Em đã nhắn cụ ấy là cụ ấy giao hàng ở khu vực gần chỗ em thì nhắn em qua lấy cho cụ ấy đỡ vất vả, nhưng cũng hẹn hò vài lần rồi cũng ko thấy đâu! Quan điểm của em là có thể cụ ấy có tâm, nhưng làm gì cũng nên lượng cho vừa sức của mình; đừng nên ôm đồm xong kêu bận giao chỗ này chỗ khác! Cụ ấy bảo em nhắn số TK để chuyển lại tiền mà đã thấy gì đâu?!!

• Vodka
Reactions: VHM

dangkhoi72

Xe tải
Em đặt từ hôm rồi 3 hộp, có bạn hỏi địa chỉ xong ko thấy llac nữa. Thấy nhiều cụ bảo nhận đc, chắc số em đen :D
Đen như cụ thì chắc cũng nhiều người đen lắm!

dangkhoi72

Xe tải
Em là người nhận được khẩu trang của cụ ấy đây. Không phải 1 lần mà là 2 lần. Cũng có lỡ hẹn vì hôm thì mưa không qua em được,hôm thì cụ ý nhắn giao nốt cho cụ ở Mễ Trì thì cụ ý sập luôn k đi nổi nữa. Em hoàn toàn thông cảm vì cụ ý chưa giao thì tiền vẫn trong túi em. Với cá nhân em đến thời điểm này cụ ý vẫn là người có tâm.
Vào đây mới thấy nhiều ông đầu to,não đóng gạch thật. Lý do chưa biết ra sao thì đã cào phím loạn lên .em không bênh vực gì cụ kia nhưng éo ai lấy chuyện ốm đau để chằng bửa như thế. Hơn nữa đã xác định lừa thì thuê cmn thằng ship chứ trường mặt ra làm cái gì. Mà cụ ấy đã còm lên lý do vắng mặt thì cũng nên thông cảm. Lắm ông đầu nóng như loằn phải lá han ý. Ráng đợi thêm ngày nữa xem tình hình thế nào cũng đâu có muộn ạ. Lắm ông lại giở giọng đạo đức, không đồng tình với cách làm của cụ ấy vì phân bố không hợp lý. Gớm,đời éo ai cũng giỏi như thế thì đút cmn chân vào gậm bàn hết rồi. Làm éo gì có thằng chạy rông như chó ái đi ship từng hộp khẩu trang với giá 50k lúc này chứ. Mà khôn hơn thì bán cmn nó cho bọn buôn lấy chênh giá vừa nhiều xiền vừa éo tê đuýt.:))
Em tin cụ ấy sẽ có hướng giải quyết sớm nhất.
Em chẳng biết cụ thế nào, chứ em chuyển tiền từ đầu tuần, ngày nào cũng hỏi xem cụ ấy ship chưa. Lần nào hỏi thì cụ ấy cũng hẹn, nhưng rốt cuộc là hẹn vẫn chỉ là hẹn thôi. Trong khi đó đọc trên diễn đàn thì thấy cụ ấy giao rất nhiều ở gần chỗ em. Nhắn tin cụ ấy là nếu giao gần khu vực em thì nhắn để em ra lấy cho cụ ấy đỡ vất vả thì cũng chỉ được hẹn hò! Chuẩn chỉ thì cụ ấy nên ưu tiên giao theo khu vực, và giao cho những người đã thanh toán rồi. Còn nếu ko giao được thì ko nên nhận đơn, ko nên hẹn hò

1102_sn

Xe hơi
Em cũng không muốn nói, e đặt 3 hộp ck có 150k, cũng bị hẹn mấy lần rồi mà chưa có hàng, em nghĩ cách cụ ấy làm không ổn có thể được lòng một số nhưng cũng khá nhiều người không thấy tin tưởng

HungNc2000

Xe buýt
Có thể rất có tâm, nhưng nên hẹn chính xác

Trạng thái
Thớt đang đóng